[Phim] Mời xem trailer Mechanic: Resurrection, ngày 26/8 chiếu

Nam Air
27/6/2016 4:33Phản hồi: 59
59 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

OxJade
TÍCH CỰC
8 năm
sao coi phim màu phim đẹp tuyệt vời,còn làm ảnh theo màu phim thì thấy nó đậm đậm sao á các bác 😁
Endee88
ĐẠI BÀNG
8 năm
cái mặt của ô này thần thái kool éo chịu được
hungpro123
ĐẠI BÀNG
8 năm
trailer hay quá
dobaolinh
ĐẠI BÀNG
8 năm
Giết tương đối gọn nhẩy 😃
thợ máy lv hư cấu =)))
zelis
ĐẠI BÀNG
8 năm
Đầu phim không phải cho nổ hồ bơi nhé =)) nổ thì còn gì là Mechanic. Đầu phim là chọc cho vỡ kính hồ bơi => rơi khi đang bơi => tai nạn do kính hồ bơi dỏm.
hungcc
ĐẠI BÀNG
8 năm
J xinh vãi , thích em này, chứu em angelina-jolie thấy xấu mù, ko ko hiểu sao lên tren J được,
Ông này đánh nhau là hay rồi, khi nào mới nhận đệ tử để đăng ký học coi
Spirit_Love
ĐẠI BÀNG
8 năm
Trước cũng thích Jason mà sau này phim đơn điệu và cùng 1 nội dung nên thấy cũng nhàm. Riêng The Mechanic P1 thì coi tận 3 lần 😁
Mối thù với bọn "quá nhanh quá nguy hiểm 7" vẫn chưa xử xong.
Mạnh NĐ
ĐẠI BÀNG
8 năm
Thím này đóng phim rất chất, dù là vai phản diện
VietT
TÍCH CỰC
8 năm
thì tui có cấm người khác xem đâu. riêng tui thì chắc là vẫn xem nhưng chuẩn bị trước tâm lí "đừng trông mong gì vào cốt truyện & diễn xuất của cha nội Jason Statham này" vì lần nào cũng như lần nấy, hết film này rồi tới film khác: cứ hết film là cũng k bao giờ có ý định xem lại lần 2

tui hỏi bạn chứ có film nào của ông này đóng vai chính mà bạn muốn xem lại lần 2 hoặc nhớ tới diễn xuất hoặc cốt truyện? kể sơ sơ cho bạn nhớ nha: ngoại trừ Transporter 1 vì còn "lạ miệng" thì k nói, The Expandables thì thôi khỏi bàn: cốt truyện thấy gớm, Crank thì cũng ko khá hơn: tui chỉ nhớ có thằng côn đồ sát thủ chạy loanh quanh trốn kẻ thù, Death Race: àh film này có khá hơn mấy film kia ở chỗ có thêm đua xe... ==> nói tóm lại thì film ông này tham gia phần mở đầu & tạo nút thắt của câu truyện còn tạm đc chứ lúc kết thúc thì...cứ như 1 film hành động của VN: mọi thứ cứ đc "dọn vô" 1 cách siêu thực & siêu nhiên "tao chưa xong đâu, tụi bay coi chiêu cuối của tao nè..." =))
@VietT
Chính xác là " Nguời Vận Chuyển " khiến mình xem nhiều lần. Mỗi diễn viên có một tạo hình nhân vật riêng và quan trong thằng diễn viên nào tạo ấn tuợng tốt nhất củng như tạo đuợc phong cách cá tính riêng tốt nhất thì thằng đó nổi tiếng. Nguời ta thích anh này vì phong cách lạnh lùng và có phần nhảm nhảm ngu ngu, củng như những nhân vật anh ta đóng đều là nhân vật nữa phản diện nữa chính diện. Bạn ko thích thì cho là nhàm vì cách diễn lặp lại, nội dung lặp lại, nhưng nên nhớ nguời ta làm tốt những thế mạnh nguời ta có, và thành công thì ngừoi ta ko tầm thuờng một chút nào nhé bạn. Và có rất nhiều nguời cảm thấy ko nhàm chán chút nào.
Còn bạn muốn một nhân vật một hình tuợng khác thì xem nguời khác đóng và fim khác thôi. Những fim hành động thị truờng bây h nó ná ná nhau, khí có một fim nào làm tốt phần nội dung nghệ thuật như fim osca đâu.
Chung Tú
TÍCH CỰC
8 năm
Bị ghiền Jason Statham, phim nào có người này đóng cũng hóng coi hết. Phim hành động nào cũng hay, đánh đấm ra trò phết.
Giacatha
ĐẠI BÀNG
8 năm
Trailer phê quá 😆 hô hô hô
minhchau18
ĐẠI BÀNG
8 năm
Luôn thik các phim do Jason Statham đóng, thik film này và cả Jessica Alba nữa.
Chắn chắn sẽ đi xem.😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019