[QC] Bulldog - Nike Air Force 1 còn 2.350.000, New Balance Made in US, UK chỉ từ 4.890.000

TTKM
29/5/2023 7:7Phản hồi: 44
[QC] Bulldog - Nike Air Force 1 còn 2.350.000, New Balance Made in US, UK chỉ từ 4.890.000
Mời anh em tham khảo một số thông tin cho lần giảm giá này để các bạn rõ hơn về sự khác biệt tại Bulldog.
  • Các mẫu được đem ra sale đều toàn là mẫu mới new stock 2023 của hãng.
  • Truyền thống tại Bulldog từ trước đến nay là sale mẫu mới và cố gắng đầy đủ size nhất để sự kiện diễn ra tốt nhất. (Bulldog không sale hàng out season)
  • Thời gian diễn ra: từ hôm nay đến hết 11/6. ( trường hợp hết sớm bên mình sẽ thông báo dừng trên Fanpage)
  • Bulldog bán sneakers chính hãng nhập Mỹ từ 2014, một trong những cửa hàng lâu đời nhất tại VN.
  • Địa chỉ: 303 Nguyễn Thiện Thuật, P1, Q3 | 0962.36.76.96
  • FB: https://www.facebook.com/bulldog.vn | IG: https://www.instagram.com/bulldog.vn/

facebook.com

Hãy đăng nhập Facebook để bắt đầu chia sẻ và kết nối với bạn bè, gia đình và những người bạn biết.
facebook.com

Dưới đây là chi tiết về các sản phẩm giảm giá lần này mời các bạn xem qua. Xem tại đây.

Lưu ý giá sản phẩm sẽ không bao gồm ship, tất cả các đơn cố định 50k ship cho mọi miền ở Việt Nam.
Anh 2.jpeg
Anh 3.jpeg

Chúc các bạn lựa được mẫu ưng ý và có trải nghiệm mua sắm vui vẻ tại Bulldog.vn!
44 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nói thật tôi toàn mang dép lào 20k chua bao giờ mua đôi giày nào trên 500k nhưng gái theo tôi gấp mấy lần ng mang giày 5tr
@anhlucky2 Bạn là nhất, bạn 10 điểm, bạn là vô địch khắp vũ trụ này rồi...
@anhlucky2 Mang dép 20k và 20cm. Xét trên khía cạnh gái học bác là No1. Cơ mà đi giày k phải vì để gái theo!
Ralph
TÍCH CỰC
một năm
@anhlucky2 Còn phải xem gái nào nữa
Cười vui vẻ
lvl2128
ĐẠI BÀNG
một năm
@anhlucky2 Tao xin
Ôi thần linh ơi, đôi giày 5 chịu
tèo, mới đặt nhập về đôi NB 990v6 nhưng nhìn đồi 990V2 cũng hấp dẫn, giá cũng ngang giá dịch vụ nhập về 😃
săn sale mua đc nhiều giày rẻ hơn thế này
@Việt Phát Xít Thường mấy đôi này ít khi sale vì nó cần k cần sale
Bulldog bán hàng ổn, nhưng mà đôi AF1 ngoại trừ đẹp ra thì đi chán cực kì =)) nặng như cái cùm, đế thì cứng, ae nên chọn dòng airmax đi cũng đẹp mà cảm giác sướng hơn nhiều 😁
@namphuong000 so với adidas super star thì ntn bạn? mình có đôi super star nên dễ hình dung hơn
nguyens
ĐẠI BÀNG
một năm
@aquarius110291 AF1 của Nikie như đôi Super Star của Adidas đều mang tính biểu tượng, đi nặng ko thoải mái lắm. Mình chuyển qua Nike airmax khác bọt hẳn =)
@nguyens chuẩn rồi, Nike còn có dòng Jordan đi cũng đau chân vl, nói thẳng ra là đi đẹp thì được chứ để gọi là sướng chân thì thôi bỏ đi
bao nhiêu công nghệ đế xịn nhất của Nike thì họ dành cho mấy dòng giày chạy rồi, dòng giày thời trang cảm giác đi k ngon so với giá bán.
@nguyens Nike có Vapormax cũng êm, còn Adidas có Yeezy 350s cũng vô đối, đi như đi tất vậy 😂
@namphuong000 Êm nhất bạn thử đi Yeezy 350 nhé, vừa đẹp vừa êm, chưa thấy đôi nào êm bằng
Đôi mình mua mắc nhất là 800k thôi. Chắc ko có thú vui sưu tập giày như các thanh niên thời nay 😃
K ưa kiểu dáng của Nike. Phổ thông thù em vẫn Adi và New.
Để dô kiếm đôi đi chơi hè
anh em cần gì phải mua, kiếm cái shop nào giá rẻ hơn đưa link ra thì lấy free kìa 😁
mình chỉ dám đi mấy loại bèo như li-ning, camel của tàu thôi khoảng 3-500k 1 đôi, mua vài 3 đôi hàng ngày đi thay đổi, cũng nhẹ thoải mái và êm chân chứ ko dám đi đôi giày nào hơn triệu cả 😔
@linh_pro91hp đi thử để biết vì sao nó có giá vậy đi bạn 😁 nike thì công nhận là tiền thương hiệu nó chiếm khá nhiều trong giá bán nhưng chắc chắn là vẫn ngon hơn mấy đôi bạn đang đi :D
lvl2128
ĐẠI BÀNG
một năm
@linh_pro91hp Tầm tiền này canh sale của Puma hay rebook cũng khá ổn. Đi chất lượng và cũng đẹp.
haizzz, mình thì toàn chơi trần, đi chân đất nên chả thích mua giày lắm
Bulldog thì chất lượng rồi, nhân viên cũng nhiệt tình
Mang Nike suốt chục năm nay rồi, chắc làm 1 đôi NB đổi gió coi sao
Cười vui vẻ
anh em nào biết đôi này ko :v mình mua về mang ko vừa buồn kinh 😔
Đợt mình đi Mã, vô Nike outlet lụm đôi Air one tính ra giá Việt có 1.4tr ^^
Tê dễ sợ tê kkk
từng mua của Bulldog 2 đôi giày. Cảm nhận chung thì giá đắt hơn khá nhiều shop khác còn lại ko có gì đặc biệt, có lẽ do shop này toàn nhập giày giá full tax chứ ko nhập hàng sale nên vậy. À mà ông chủ bên shop này khá máu chiến, sẵn sàng đấu khẩu tay đôi vs khách hàng "quá phận" 😆
lvl2128
ĐẠI BÀNG
một năm
@cryon57 Bulldog dành cho ai không lăn tăn quá nhiều về giá và cần sự đảm bảo về chất lượng. Với thành phần chỉ mua dày để đi không có thời gian tìm hiểu so sánh giá, tìm cửa hàng nào uy tín thì tới Bulldog dc.
nguyens
ĐẠI BÀNG
một năm
@cryon57 Bulldog hay bất kì cửa hàng nào của mod tinhte đều có 1 điểm chung là giá bán mắc hơn so với các cửa hàng cùng loại 🙃
Mình chỉ mang mấy dòng running cả đi làm và đi chạy bộ, mua các thương lái xách tay từ JP hoặc đợi sale giá cũng ổn 😁
Lugith
ĐẠI BÀNG
một năm
@longnhatbinh Mang giày running thì thường là thể thao quá lại không hợp với trang phục đi làm nên theo t thì bác nên chọn một đôi giày thời trang.
@Lugith cty mình cũng hên cho anh em freestyle nhưng cũng đừng có lố lăng lắm. nên anh em thoải mái, có ngày mặc áo race, áo finisher đi làm luôn cho mát 😁
vừa check Bull Dog bán hơi cao so với mặt bằng chung
@Nguyễn Anh Sĩ tìm chỗ rẻ hơn báo shop lấy 1 đôi free kìa bạn =)))))
@aquarius110291 đọc kỹ vào bạn. Nuốt được của người ta đâu có dễ
Screenshot (34).jpg
@Nguyễn Anh Sĩ đôi AF1 all white shop này 2tr2, bulldog bán 2tr350 kìa, ông pm shop lấy free đi 😁
AF1 chán bỏ xừ mà kiểu thanh niên mặc định là sẽ có 1 đôi.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019