[QC] Deal độc quyền tại Lazada - Lựa chọn tuyệt vời cho hè 2014

TTKM
29/7/2014 3:13Phản hồi: 51
[QC] Deal độc quyền tại Lazada - Lựa chọn tuyệt vời cho hè 2014
Cài đặt ứng dụng mua sắm Lazada trên smartphone để nhận ngay những ưu đãi và deal giảm giá cực hot trong chương trình “Deal độc quyền” tại Lazada. Hàng trăm ngàn mặt hàng của những thương hiệu uy tín trong 15 lĩnh vực khác nhau đang chờ bạn khám phá với ứng dụng mua sắm thông minh này.

Tham gia “Deal độc quyền” – Nhận ưu đãi cực khủng
Sử dụng smartphone để lướt web và giải trí có lẽ không còn quá xa lạ với người tiêu dùng Việt Nam. Chính vì lẽ đó mà Lazada đã cho tung ra chương trình “Deal độc quyền” dành riêng cho người dùng mua hàng tại ứng dụng của Lazada trên điện thoại di động cực kì “hot” bắt đầu từ tháng 7 này. Tham gia chương trình, bạn không chỉ nhận được thông tin về các deal giảm giá và khuyến mãi hấp dẫn ngay trên ứng dụng mà còn có thể xem thêm thông báo cụ thể tại đây.

Các deal ưu đãi độc quyền dành riêng cho khách hàng mua sắm trên ứng dụng điện thoại của Lazada

Bên cạnh đó, chương trình Midnight Sale sẽ diễn ra từ 9h tối đến 6h sáng vào thứ 2 và thứ 5 hàng tuần với rất nhiều các sản phẩm được giảm giá cực kì hấp dẫn. Bên cạnh đó, một sản phẩm của Lazada sẽ có mức giảm giá tốt nhất so với giá thị trường vào các ngày thứ 4.

Lazada-Mobile-Midnight Sale.jpg
Giảm tới 60% khi mua sắm từ 9h tối đến 6h sáng

Nếu bạn là một người yêu mua sắm và muốn săn tìm cho mình những sản phẩm chất lượng với giá sốc thì đừng quên cài đặt ngay ứng dụng Lazada vào điện thoại và bắt đầu hành trình shopping ngay trên smartphone đầy hào hứng của mình đi nhé!

Có gì mới trong ứng dụng mua sắm của Lazada
Còn gì tuyệt vời hơn khi có thể xem những sản phẩm mà bạn yêu thích hay cần mua ngay trên chiếc dế yêu xinh xắn của mình. Với ứng dụng này, bạn có thể xem, tìm kiếm các sản phẩm cần thiết một cách nhanh chóng và cực kì tiện lợi. Bên cạnh đó, bạn còn có thể xem thêm hình ảnh, thông số cụ thể, mô tả chi tiết hay nhận xét đánh giá của các khách hàng khác về một sản phẩm nào đó. Có hàng trăm ngàn mặt hàng thuộc 13 danh mục hàng hóa khác nhau đang chờ bạn khám phá và tìm cho mình những sản phẩm hoàn toàn ưng ý.

Một điều đặc biệt là ứng dụng này không chỉ được cài đặt trên hệ điều hành: iOS, Androis mà Lazada còn cho ra đời ứng dụng trên điện thoại dành cho người dùng Windows Phone để tối đa hóa khả năng đáp ứng nhu cầu mua sắm của tất cả mọi người.

Quét mã QR để download ứng dụng của Lazada ngay hôm nay (thích hợp cho hệ điều hành Android, iOS, Windows Phone)
Bên cạnh đó, ứng dụng mua sắm của Lazada còn có nhiều tiện ích thân thiện với người dùng bao gồm:
  • Giao diện dễ nhìn: Bạn sẽ dễ dàng nhìn thấy các banner ưu đãi ngay trên trang chủ, danh mục mua sắm và các sản phẩm hàng đầu của Lazada.
  • Dễ dàng tìm kiếm mặt hàng mà bạn mong muốn với 15 ngành hàng tại Lazada: thời trang & du lịch, điện thoại di động, máy tính bảng, đồ gia dụng, mỹ phẩm, đồ chơi trẻ em,….
  • Có thư mục riêng để bạn lưu giữ “Mặt hàng yêu thích” cho những lần truy cập tiếp theo hoặc xem lại sản phẩm trước khi ra quyết định mua hàng
  • Thanh toán tiện lợi, nhanh chóng với nhiều hình thức như qua thẻ thẻ tín dụng/thẻ ghi nợ, thẻ ATM nội địa và thanh toán khi nhận hàng.
  • Bảo vệ thông tin cá nhân của bạn một cách an toàn và đáng tin cậy nhất.
Cùng tải ngay ứng dụng mua sắm dành cho smartphone của Lazada để tham gia vào chương trình “Deal độc quyền” và nhận những ưu đãi cực khủng khi mua các sản phẩm mà mình yêu thích. Cũng đừng quên theo dõi Lazada trên các ứng dụng khác như Zalo, LINE để nhận thêm nhiều thông tin thú vị khác nữa nhé!
51 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Không biết ở đây thế nào, có giống bên muachung hay ko? Xem cái giá sau khi đã khuyến mãi đến 50-60% rồi có khi còn cao hơn ở bên ngoài.
@flower_cutter cai do cung co the lam
@flower_cutter Chuẩn quá bác ơi (Y)
@flower_cutter Chuẩn quá ợ
Đội Lazada toàn tăng giá rồi mới giảm.
Chiêu này bán điện thoại trên Tinh Tế chắc ko phù hợp vì mem Tinh Tế quá thuộc giá rồi. 😁
@exciterc Không những bán đt, mà bán gì cũng vậy. Với những ai hay dùng internet thì để mua một món hàng kiểu gì cũng khảo giá, khảo chất lượng cửa hàng uy tín... mới quyết định.
hthmobile
TÍCH CỰC
10 năm
@exciterc Đương nhiên trò bán hàng online này toàn nâng giá sản phẩm lên rồi mới khuyến mại giảm giá. Tuy nhiên mình thấy ở lazada cũng có hàng rẻ hơn bên ngoài, hàng cũng đảm bảo. Mình cũng có mua ở đây 1 vài lần nhưng chỉ là hàng có giá trị nhỏ chứ mua hàng trung, cao cấp thì vẫn cứ phải trên tay mới sướng, mới an tâm. Còn việc họ khuyến mãi giảm giá nhiều mặt hàng, liên tục, giá thấp hơn thị trường thì có mà mấy em nhân viên bán váy để mà sống à.
@hthmobile Mình có nói nó đắt hơn đâu???
Luchi
ĐẠI BÀNG
10 năm
Mua đồ trên Lazada thấy cũng uy tín, giao hàng nhanh, giá cả cũng tốt và chấp nhận được. Tuy nhiên mua đồ online có điểm chung là không tận mắt xem và thử nên nhìu khi mua xong lại thấy kg hợp.
Lazada vào nhầm " nhà " rồi =))
cần gì lên đây đặt hàng vậy chài? tui đặt hàng ở trang FOnebox.vn là sáng hôm sau có người gọi đt tới xác nhận giao hàng luôn trong ngày, mà giá tốt hơn nhiều, giá bên này sale 60% vẫn còn cao hơn bên FOnebox.vn
hơi oan cho mua chung, mình thấy đúng là họ toàn tăng giá rồi đề là giảm, nhưng giá cũng ko cao hơn bên ngoài đâu, có thể còn rẻ hơn được vài nghìn 😁
thefriend
ĐẠI BÀNG
10 năm
giá đồ em bé còn mắc hơn ở ngoài mua 😃
tăng rồi mới giảm thì bảo sao giá vẫn cao như thường!😁
@Moto 360 ng ta tăng có 2 lần mà giảm đc 50% thì lãi quá nghe như 50-2 là 48 ấy 😆
"LỰC" chọn tuyệt vời kìa chủ thớt ơi .
huyminh1560
ĐẠI BÀNG
10 năm
thử phát đã !
Toàn kê giá ảo, gọi điện tới hết hàng, hình thức Maketting mình gét nhất
Thấy bên tiki.vn có vẻ ok hơn mà nó ko có app cho đt nên cũng hơi bất tiện.
chài em có nhìn nhầm không có cái pin dự phòng 40.000 VND.
Tự hỏi chất lượng thế nào vậy trời @.@
@jackieduong92 Bác xem kỹ lại đi, giá gốc trừ đi 40 ngàn đồng chớ không phải giá là 40 ngàn đồng.
nolovedance
ĐẠI BÀNG
10 năm
@jackieduong92 Bác mua sản phẩm dành cho đơn hàng từ 400k chở lên thì mới giảm được 40k cho sản phẩm pin sạc. Bác mua dưới 400k thì không được giảm đâu nhé. Đâu có dể ăn.
xineohp_rm
ĐẠI BÀNG
10 năm
@jackieduong92 Dù giảm 40,000đ hay còn 40,000đ thì cũng đừng mua, mình bị dính con pin 20,000 mAh rồi. Giá đi đôi với chất lượng 😔
đã mua ở đây rất nhiều, nhưng mà ko hài lòng ở chổ khi giao hàng muốn test sản phẩm xem có bình thường ko thì bắt phải thanh toán trước, lở có lỗi sẽ gửi sp về đổi sau, tiền thì thanh toán rùi nên dài cổ chờ.
nhân viên thì hối thúc kêu nhanh nhanh để đi giao chổ khác, cứ nhưko cho khách test kỷ vậy.
chính sách đổi hàng thì chỉ được phép đổi khi hàng còn nguyên đai nguyên kiện và ko có dấu hiệu đã sử dụng. Thử hỏi không sử dụng, ko bở seal ra sao mà test, sao,mà sài mà biết có lỗi để đổi sản phẩm khác.
còn khâu tiếp nhận đơn hàng và theo dõi giao hàng và giao hàng bên đây làm rất tốt.
vài dòng góp ý.
tuanpham_8x
ĐẠI BÀNG
10 năm
bữa trước mình đặt đôi giày trên lazada, đặt đôi màu trắng, lúc giao hàng thi` giao đôi màu hồng nhạt (mình là Nam), mình ko chịu nhận hàng, thì người giao nói nhiệm vụ của họ chỉ giao hàng thôi, có gì thì gọi đt lên, có người đến đổi hàng....Mấy ngày sau, thi` được thông báo hết màu trắng, nên gần 1 tuần sau mới được hoàn lại tiền
Rồi lần 2, cũng lên chọn 1 đôi giày khác, lại được giao tiếp đôi màu hồng ( làm cái éo gì mà toàn màu hồng...).....rồi lại bài ca cũ...nản

-> ko bao giờ mua trên đây nữa, hàng hóa ko như mong muốn, thấy sale off mà giá cũng còn cao + tốt nhất là thấy tận mắt sờ tận tay, tiền trao cháo múc lun
LiemPT
CAO CẤP
10 năm
Mua hàng ở Lazada không lo bị hàng lởm, SP đến tay người mua đúng với những gì viết trên mạng, chất lượng dịch vụ và chăm sóc khách hàng tốt. Tuy nhiên, giá hời thì ko có đâu. Chỉ mua được giá hời khi có deal khuyến mại hoặc canh được voucher thôi.
Bơi vào để xem cm của anh em, chứ ko hề xem qc cái gì

Sent from my iPhone using Tinhte.vn
stockplayer
ĐẠI BÀNG
10 năm
em nó bán cái ghế giảm giá 30%, thấy cũng xinh xinh. Check bên ngoài, giá bán rẻ hơn tí so với giá lazaza. Bọn này láo lếu vãi, cái nào cũng ghi giảm khủng, chả dc ji ........... 😁 lừa đảo ng tiêu dùng

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019