[QC] Tặng Samsung Galaxy J nhân dịp sinh nhật HungMobile

TTKM
11/8/2014 2:22Phản hồi: 3.077
3.077 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mtz8x
ĐẠI BÀNG
10 năm
Các bạn thông cảm. Mấy anh câu dc nhiều khách quá. Bận bán dt quên cái top này rồi 😆

Sent from my GT-I9100 using Tinhte.vn mobile app
Rij
TÍCH CỰC
10 năm
Hungmobile làm việc này chậm quá, từ đợt quay số đầu tiên đến hnay là 7 ngày rồi. Trên thể lệ có ghi là sau 3 ngày không có ai liên lạc nhận giải thì sẽ tổ chức quay lại, thế mà h này chẳng thấy thông tin gì hết. Hungmobile làm kiểu này thì chẳng trách bị nghi ngờ không trung thực khi đăng quảng cáo. Nếu có người nhận giải thì ít ra cũng phải thông báo trên topic này trước đã rồi clip post sau.
Chỉ là chiêu pro thôi.chứ tặng đt tgif cũng tiếc chứ

Gửi từ IM-A900S của tôi bằng cách sử dụng ứng dụng Vegaviet
anphazero
TÍCH CỰC
10 năm
Muốn quảng cáo mà ngay đợt câu khách này đã làm ăn vớ vẩn rồi Thì tự hỏi có nên tin vào uy tín của bên bạn ko nhỉ
wydkh
ĐẠI BÀNG
10 năm
chắc các bác ấy đang chờ bác hôm nọ thôi, kể ra cũng hơi phí 😁
Ơ thế nói quay lại từ chiều qua mà đến tận bgio vẫn chưa thấy gì là sao? Có nên dislike đi k?
mtz8x
ĐẠI BÀNG
10 năm
Bán hàng mà làm ăn kiểu đem con bỏ chợ thế này
Đến lúc máy bị lỗi đi bảo hành thì biết thế nào rồi =))
Làm ăn thế này thì chết... Mà các bác cũng thông cảm. Qua đợt PR quảng cáo vừa rồi lượng khách tăng vọt nên nhân viên bận quên mất topic này 😆)))))))))))))
Xin chào tất cả các bạn, trong 3 ngày hôm nay bên khu vựa Thái Hà đang có sự cố mất mạng nên buổi quay số lại bên mình vẫn chưa thực hiện được. Rất mong các bạn thông cảm.
Buổi quay số chắc chắn bên mình sẽ thực hiện lại, có người chứng kiến và được quay video lại để công bố cho mọi người. Người nhận giải sẽ phải có CMND và các thủ tục hợp lệ mới được nhận giải và video buổi quay giải HungMobile cũng sẽ công bố công khai cho tất cả các anh em.
Nếu bên mình có ý định lừa câu like thì phần thưởng này đã được trao cho người thân từ lâu rồi các bạn ah
Các bạn chờ đợi trong 1 tới 2 hôm nữa nhé!
nguy3nct09
ĐẠI BÀNG
10 năm
@hoangsiu9x Bạn nhớ cập nhật lên đầu trang và thông báo rộng rãi nhé
Em unlike rồi các bác ợ 😁
Ví dụ như người trúng giải ở quá xa thì như thế nào????

Gửi từ IM-A900S của tôi bằng cách sử dụng ứng dụng Vegaviet
Ơ nếu mà quay lại lỡ đâu e mà trúng thì các bác ới em 1 câu nhé, sdt e trong hồ sơ có đấy ;)
Cho tới hôm nay vẫn chưa có mạng các bạn ah, chắc là phải qua kì nghỉ bên mình mới quay giải lại được
Thien St
ĐẠI BÀNG
10 năm
@hoangsiu9x mạng là cái vấn đề đơn giản nhất mà!
sao e thấy page của Hmobi vẫn hd bình thường.
Nhất trí bạn!
Bên mình sẽ tới tận nơi để tặng bạn ah, cũng giống như sự kiện khia trương cơ sở 2 lần trước. Bên mình vào tận Huế để tặng cho người trúng thưởng đấy 😃
Tất nhiên là bên mình sẽ tìm mọi cách có thể để liên lạc. Bạn chờ đợi nhé, biết đâu bất ngờ 😃
bi lừa rồi ai báo mod đi
h.n
Trứng
10 năm
hóng
Tpan4u
TÍCH CỰC
10 năm
Lừa đảo chăng?
Càng lúc càng mờ mờ ảo ảo
Mod lên tiếng cho anh em xem có nên unlike ko?
autumnman
TÍCH CỰC
10 năm
một lý do ko thể... vớ vẩn hơn để trì hoãn haiz

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019