[QC]TV VIERA - thiết bị giải trí toàn diện cho gia đình

sonlazio
11/5/2012 7:37Phản hồi: 65
65 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thấy ra OLED, Rui Plasma tùm lum hết! sắp đếm là AMOLED quay về nhà thấy con Sony Bravia 32' Buồn thật! Thấy Smart TV tùm lum hết mà mình 1 Con Sơn Ca 6 Số, 1 em calisun (amply) và 1 em bravia 32 inch buồn thật
tibols
TÍCH CỰC
12 năm
Cho xin cái giá fix mạnh cái nhỉ 😆)
Không thể phủ nhận là Samsung bây giờ tiến bộ và hơn hẵng các hãng của Nhật. Thú thật tôi dùng Plama của Sony khoản 5 năm rồi so với công nghệ bây giờ thì.....Thế hệ Plasma bây giờ tân tiếng hơn ít toả nhiệt, ít hao diện. Hinhf ảnh màu sắc tươi đẹp hơn không còn bị hiện tượng bóng ma hay bệt màu khi chuyển động nhanh và góc nhìn rộng hơn. Tôi xài khoản hơn 4 năm thì bị sọc màn hình phải thay cả main.....xài tới giờ làm tivi phụ trong nhà. Xem hơn tiéng phải tắt chư không nó "lem màu" bó tay luôn chờ tới ngày "tiễn nó" thui. Tiếc vì mua hơn 15o triệu thời bấy giờ. SAmsung bi giờ loại Smart 42-70 chỉ khoản 100 triệu đổ lại thôi. Công nghệ LCD xem không sướng bằng Plasma do không to bằng, nhưng bền hơn. Xưa có câu của bền tại người nhưng bi giuờ khác của bền tại ...thời gian (ấn định do tuổi thọ nhà SX) xài có kỹ hay không thì tới giờ "linh" cũng không hư cái này thì sẽ không hư cái nọ.
phohanoi
TÍCH CỰC
12 năm
Thíc tv màn Plasma nhưg gét cái nónh của nó!Sao chưa ra loại màn Plasma mà ít nóng nhu LCD nhỉ 😔
phohanoi
TÍCH CỰC
12 năm
Thíc tv màn Plasma nhưg gét cái nóng của nó!Sao chưa ra loại màn Plasma mà ít nóng nhu LCD nhỉ 😔
phohanoi
TÍCH CỰC
12 năm
Thíc tv màn Plasma nhưg gét cái nóng của nó!Sao chưa ra loại màn Plasma mà ít nóng nhu LCD nhỉ 😔
phohanoi
TÍCH CỰC
12 năm
panasonic dung đồ tên tuổi này tốt khỏi bàn vote cho hãng này
Hic, căn nhà mơ ước!
willthanh
ĐẠI BÀNG
12 năm
Phòng khách đẹp thật
công nghê giờ đi vù vù LG Sámung Sony cứ cnah5 tranh nhau đưa ra sản pha633m mới người iêu dùng bao giờ mới theo kịp công nghệ đây
hsthpt
TÍCH CỰC
12 năm
Dòng tv plasma của pana thì tuyệt vời , coi phim hd trên đấy mà ghiền luôn :p, tiếc là mình không có tiền nên toàn qua nhà bạn coi ké 😆
Xác định mua TV cứ Samsung mà chiến ra siêu thị nhìn mấy con của Nhật ôi thôi trông ù lì xấu xí thô kệch hình ảnh cũng xách dép cho mấy anh Hàn Xẻng
@hupximup Chắc bác đang nói tới hàng Nhật Tảo
@tiachop911 Không phải Nhật Tảo mà là Nhật Bẩn ra mà coi giờ hàng Nhật Sharp coi còn được chứ ra nhìn mấy em Pana với Sony hay Toshiba... giờ đúng là đáng chán cho anh bạn Nhật
hjhehe
TÍCH CỰC
12 năm
nhà mình tivi đít cong veo...không giống mí cô siêu mẫu mỏng tang thế nè...đẹp nhưng mà không có tiền....quay đi quay lại tivi nhà mình không đẹp nhưng vẫn ngon:oops::p
hjx hjx ước mơ của tôi bao giờ mới có đây
Nhà em cũng dùng Pana nhưng cũ rồi, nhưng chất lượng thì đúng lá quá tốt, hình ảnh rất đẹp và chân thực
Ước mơ cũng chỉ là ước mơ
Pana ơi, ta vẫn yêu em, vẫn yêu Plasma của em lắm lắm 😆

//ngoài lề tý:
Mình nhớ có lần hỏi 1 người bạn Hàn Quốc câu này:
- VN: Ê ku, hỏi thật mà là Sâm Hàn Quốc có tốt thật như những gì người ta quảng cáo không mà tao thấy ở VN người ta chuộng và rất đắt?
- HQ: Thế tao hỏi mày, trà của chúng mày uống hàng ngày có bổ béo gì ko? Tao thấy cũng khá đắt đấy chứ?
- VN:???
- HQ: Nói thật với mày, đắt là ở VN chúng mày tự tâng bốc và làm giá với nhau thôi chứ ở nước tao thì 200$ là chúng mày không mang nổi Sâm về VN ngay.
đã xác định mua tivi thì pana cho nó lành! nhà em chơi 1 cái 42 của pana!
lúc trước dùng cái 32 của SAMSUNG lỡm vãi ngọ! chán lắm
Không biết bao giời mới được trải nghiệm.
Đang hài lòng với LCD Samsung ;)

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019