[QC] Với 4 triệu đồng, đây chính là smartphone đáng mua

TTKM
27/11/2018 3:51Phản hồi: 59
[QC] Với 4 triệu đồng, đây chính là smartphone đáng mua
Thật hiếm có smartphone nào camera kép, RAM 4GB, màn hình Full HD+, pin 4.000 mAh mà giá chỉ hơn 4 triệu như Xiaomi Mi A2 Lite.

Xiaomi Mi A2 Lite đã đến lúc “tậu”

Là hiện thân của Redmi 6 Pro, Xiaomi Mi A2 Lite tại thị trường quốc tế đã cho người dùng thấy rằng đây là một sản phẩm đáng mua trong phân khúc tầm trung giá rẻ. Thậm chí nó còn có thể vượt mặt một số người “đàn anh đàn chị” với mức giá cao hơn.

ẢNH 1.jpg
Máy mang trên mình thiết kế kim loại nguyên khối sang trọng không kém cạnh gì các Flagship. Các góc cạnh đều được bo cong tròn mềm mại cho khả năng cầm nắm thoải mái. Màn hình tai thỏ như xu hướng có kích thước 5.84 inches, tỷ lệ 19:9 và độ phân giải Full HD+ (1080 x 2280 pixels).

Sức mạnh của máy được hậu thuẫn bởi vi xử lý Snapdragon 625 8 nhân Cortex-A53 xung nhịp 2.0 GHz, lõi đồ họa Adreno 506 cho trải nghiệm mượt mà. RAM 4GB, bộ nhớ trong 64GB cho khả năng đa nhiệm – lưu trữ tẹt ga. Cùng với đó là viên pin 4.000 mAh, cụm camera kép chính 12MP + 5MP, camera selfie 5MP và hệ điều hành Android One cài sẵn trên nền tảng 8.1 Oreo.

Ấy vậy mà, Xiaomi Mi A2 Lite chính hãng hiện đang có giá bán tại Hoàng Hà Mobile chỉ có 4.390.000 đồng. Ngoài ra còn hỗ trợ trả góp 0% dành cho các chủ thẻ của rất nhiều ngân hàng.

Tham khảo chi tiết Xiaomi Mi A2 Lite chính hãng TẠI ĐÂY

Quá ngon đúng không nào? Vậy còn chần chừ gì nữa, hãy nhanh tay gọi đến 1900.2091 hoặc đến ngay cửa hàng Hoàng Hà Mobile gần nhất để đặt mua cho mình một em Mi A2 Lite nhé.

Một số sản phẩm Xiaomi chính hãng giá cực sốc khác

Ngoài Xiaomi Mi A2 Lite, một số sản phẩm smartphone chính hãng khác của Xiaomi cũng đang có giá bán cực kỳ hấp dẫn tại Hoàng Hà Mobile. Các bạn có thể xem chi tiết trong ảnh bên dưới hoặc cập nhật giá TẠI ĐÂY.
ẢNH 4.png
Cảm ơn các bạn đã luôn đồng hành cùng Hoàng Hà Mobile!
59 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

RIM
CAO CẤP
5 năm
Giá ở Hoàng Hà bao giờ cũng tốt!
sunrise13
ĐẠI BÀNG
5 năm
@VyVyNguyenLe Canh giá tiki thì dc cỡ 4tr1.
Trước ủng hộ Hoàng Hà hơn. nhưng dạo này giá không giảm như Cellphones nên vẫn phân vân. Trước kia hay mua ở HH vì giá thấp hơn các nơi dù rằng không có máy thử, nhiều khi phân vân muốn test giữa 2 con mà không có máy để test, toàn phải mua mới được thử, giờ không biết thế nào chứ đợt trước con zen2 vừa mua tụt pin chóng mặt, đem lên kĩ thuật kt rồi cứ báo bt trong khi còn hạn 15 ngày đồi trả. mà thôi kệ luôn
holale
TÍCH CỰC
5 năm
Ko có gì mới. Làm con note 5 vẫn tốt chán. 636 ko tai thỏ.
Thích Android gốc thì chơi em này thôi.
bavanh15
ĐẠI BÀNG
5 năm
@holale đồng ý với bác vụ note
raito_9x
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mắc, hàng xiaomi thì cứ didongthongminh mà mua
kim trang
ĐẠI BÀNG
5 năm
@raito_9x Hài vãi với trình thể hiện hiểu biết của bạn. Mua ở didongtm bạn phải mua kèm bảo hành nguồn và màn hình nếu muốn vì là hàng xách tay, còn ở hoàng hà là hàng chính hãng nhé.
raito_9x
ĐẠI BÀNG
5 năm
@kim trang Bạn cũng thể hiện quá cơ 😃. Hàng xách tay cũng là hàng chính hãng "của nước khác" nên chất lượng hoàn thiện không khác gì nhau. Cộng thêm gói bảo hành nữa vẫn rẻ hơn hàng chính hãng nhé. Mình mua 4 con xách tay rồi và chưa con nào phải mang bảo hành.
Người dùng bình thường nên rẻ thì mua, còn người dùng không bình thường như bạn thì hơi khó đoán 😃
holale
TÍCH CỰC
5 năm
@raito_9x Dẹp mị cái ddtm đi. Kẹp nách tuổi tôm
kim trang
ĐẠI BÀNG
5 năm
@raito_9x Người dùng ko bình thường là người như nào thế bạn, kể cả bạn có mua thêm gói bảo hành thì so với chính hãng tại VN hơn được bao nhiêu nổi 500k ko bạn. Riêng tôi chỉ nói đến giá, còn máy ngon thì cửa hàng họ có chọn lọc trước khi họ bán cho khách. Bạn thích xài hàng nào kệ bạn thôi, trước tôi cũng có người quen xài LG, Sam xách tay xài cũng chán rồi đâu phải ko biết về chất lượng. Tại bạn nói chữ rẻ nhất nhưng đi so sánh chính hãng với xách tay chả bị phản biện.
zuytan
TÍCH CỰC
5 năm
xiaomi tận dụng 625 tốt nhỉ, mấy năm vẫn ra 625 đều đều. ngon bổ rẻ!
chenyingjun
ĐẠI BÀNG
5 năm
@zuytan Có hãng còn tận dụng 425 và 450 nữa cơ
Hoanghamobile là một trong nhưng shop giá tốt nhất.
Mình cũng từng mua 3 con máy tại shop này.
@tranvutruong Hoàng hà giá ok, hồi trước hay mua hnam mà có trò xài thẻ visa thì thu phí chuyển đổi trong khi ngân hàng ko thu phí này, hoàng hà thì không thi phí,
revention
TÍCH CỰC
5 năm
@tran_huy2003 Bạn xài quẹt thẻ visa qua máy POS thì thường bên cửa hàng sẽ phải chịu phí đó (từ 1-2% giá trị quẹt). Do họ ko muốn mất phần đó nên mới yêu cầu bạn trả phần đó thôi.
@revention Vấn đề là ngân hàngkhông thu,cùng quẹt thẻ mà hoàng hà không thu,hnam lại thu
revention
TÍCH CỰC
5 năm
@tran_huy2003 Ngân hàng nào ko thu hả bạn. Người dùng thẻ ko mất phí nhưng cửa hàng dùng POS phải chịu phí, đâu cũng thế. Tùy chính sách bán hàng của họ mà họ có chịu thiệt phần đó hay bắt người mua phải bù cho họ ko hay thôi. Chứ bạn nghĩ ngân hàng làm ra POS mà ko thu phí thì lấy đâu ra lợi nhuận để duy trì. Cellphones, tgdd.. ko thu vì họ muốn hỗ trợ KH, HH họ giảm giá sp nhiều nên họ ko hỗ trợ phần đó nữa, thì họ thu thôi.
VyVyNguyenLe
ĐẠI BÀNG
5 năm
Cũng ổn nhỉ
Clrscr
TÍCH CỰC
5 năm
Tiêu chí của mình: không tai thỏ cằm dê. |=> đáng mua ở chỗ nào ạ?
prodang2509
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Clrscr 4GB Ram 64GB Rom Snap 625 không đáng ở chỗ nào ạ ?
hentx
TÍCH CỰC
5 năm
@Clrscr vậy mua mi mix 3 đi bạn, tiền ít cứ đòi hít... à mà thôi 😆
@Clrscr Mua Mi A1 đi bác vẫn ngon chán
@Clrscr Cứ ở đây!!!
mai12
TÍCH CỰC
5 năm
Giá rẻ quá các bạn ơi
mactuen205
ĐẠI BÀNG
5 năm
Giá này có bên H.nam mấy tháng trước rồi
625 quá yếu so với thời điểm 2018. nên mua 636 hoặc 660
@thangherodientu Tốt nhất là mua a12 cho hok giật lag
em thích hoàng hà và cellphones, lúc mua bên này lúc mua bên kia, đắt rẻ hơn vài trăm bạc e ko qan tâm mấy, miễn là mình thoải mái khi mua...
Thực ra chênh nhau vài trăm chứ chênh vài triệu thì em sẽ xem lại 😁:D
hentx
TÍCH CỰC
5 năm
@GiangHoang1906 900 bạc cũng k quan tâm lun hả bác? ví dụ
Mua khá nhiều sp ở Hoàng Hà và tất cả đều đem lại sự hài lòng về chất lượng.
hiepps
TÍCH CỰC
5 năm
Chính hãng cứ chỗ nào rẻ nhất là ta quất. Trước Hoàng hà còn có slogan ở đâu bán rẻ chúng tôi bán rẻ hơn cơ mà ;)
titanxtreme
ĐẠI BÀNG
5 năm
Tiki thì phải canh lắm mới dc giá tốt

nguyendata
TÍCH CỰC
5 năm
cũng ok nhỉ. giá dc. pin ngon. hdh chuẩn.
MyNgoc1998
ĐẠI BÀNG
5 năm
Poco f1 ngon nhất
@MyNgoc1998 vỏ nhựa ngon lành gì 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119