Redmi Note 11S - Điện thoại Xiaomi tầm trung khá ngon

Nam Air
30/7/2022 12:48Phản hồi: 37
Redmi Note 11S - Điện thoại Xiaomi tầm trung khá ngon

Hãy mạnh dạn chia sẻ review về một món đồ, một dịch vụ mà bạn thấy hài lòng nhé. Thông tin của bạn giúp được cho rất rất nhiều người luôn đó, cảm ơn bạn trước :x

37 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

xiaomi dạo này vẫn đẻ một lố thay vì tập trung tối ưu cái miui một rổ bug. riêng con redmi note 11 vào hội ae đăng bán lại ầm ầm, k biết nguyên nhân gì?
@Long UFM Thôi mua iphone cũ 99 cho hết lỗi đi bạn, ng ta dựng hết r xài vô đi bạn ơi. Xài đồ ng khác vứt thay vỏ lại =))
@huynh tri 1996 Tranh luận không lại rồi giờ chuyển sang trò công kích cá nhân, khinh thường người khác hả bạn? 😆

Tôi đã nói rồi, bàn đừng có suy bụng ta ra bụng người nữa. Hôm nào vô TGDĐ hay CellphoneS mà xem người ta bóc tem iPhone hàng VN/A kìa. Người ta có tiền, mua iPhone thì đập hộp hàng mới chứ chả bần như mấy thành phần suốt ngày ngồi ca tụng con Xiaomi 4 củ đâu 😃)
Tâm K
ĐẠI BÀNG
2 năm
@Long UFM Trả lời luôn nha : mấy lỗi vặt là do dân gà không biết xài nên nói nó lỗi. Còn mà muốn biết thế nào thì tự mình mà dùng rồi đưa ra đánh giá , đừng nghe người ta nói... bla ...bla ....
Khi nào bạn lớn đủ trưởng thành và nhận thức được thì bạn sẽ hiểu " nghe người ta nói " nó khác xa với trải nghiệm thực tế của bạn...
Chúc bạn mau lớn , mọc đủ răng và phát triển tư duy... Chào thân ái 👋👋👋
@Tâm K Ồi vậy ra wifi yếu, noti nhảy chậm, app camera bật không lên, chức năng gõ 2 lần để wake up lâu lâu ko dùng được, sạc lúc ăn lúc không... là do người dùng gà không biết xài chứ không phải do máy lỗi hả bạn? 😆

Nói mà không biết ngượng, sản phẩm làm ra như sh.. rồi lại quay sang đổ lỗi cho người dùng. Ngày xưa Apple nói người dùng cầm không đúng cách nên sóng yếu, thấy các bạn cười lớn lắm, sao giờ lặp lại y như con vẹt luôn vậy?

Mà với lại, chuyện "nghe người ta nói" nó là hiển nhiên bạn ơi. Bạn biết Foody không? Bạn có hiểu ý nghĩa của sao rating trên Grab không? Rồi chắc trên group Xiaomi, người ta toàn nói dóc với nhau? Cái logic này trẻ con cũng hiểu: không có ai thừa tiền mà nhắm mắt, cắm đầu đi mua 1 con máy để rồi mới biết cả dòng nó lỗi! Nhờ review mà người ta mới tránh được các bãi sh.., còn bạn "trưởng thành" và "nhận thức" quá nên không tin vô review 😃)
Đâu ra giá đó. Note 11 thì cỡ 3tr8 chứ Note 11 S thì cao hơn nhiều.
Hoanghamobile giá tốt ạ, nên tham khảo.
ngày xưa mua note9s về đc 3 hôm ngậm ngùi ra tgdd trả lại mất 10% máy dùng như hạch
Mã này thấy giảm giá và khuyến mãi liên tục, chả rõ lỗi gì.
dùng cơ bản nói chung cũng ổn trong tầm giá
Mình đang xài note11 thấy khá ok, màn đẹp sạc nhanh giá tốt.
i9kdigital
ĐẠI BÀNG
2 năm
=]] Bạn tui mới unbox con Redmi 11 này, xong nhờ tui chụp hình. Tui vuốt trái ở màn hình khóa để mở camera, bấm Chụp cái nó đơ mẹ nó luôn
@i9kdigital mình cũng bị y như thế luôn, nhưng mà là iphone xs chạy ios 15, từ hồi lên 15 cáu k chịu đc -_-
Meomun1602
ĐẠI BÀNG
2 năm
Note 11 như hạch, tôi mua bên viettel cách đây gần 2 tháng giá 3tr8 này, đúng 1 buổi tối qua sáng hôm sau bán thanh lý luôn.
Giao diện màu mè loè lợt hết sức, cảm ứng thì chán vô cùng, ko có ghi âm cuộc gọi. Máy nóng, loa bé, lag dã man.
Ảnh đây ko lại bảo điêu
@Meomun1602 con này cái mã nhìn đẹp nhỉ 😃
Meomun1602
ĐẠI BÀNG
2 năm
@vqt907 Màn hình chờ màu mè hiệu ứng ảo ma lắm
Phactran
ĐẠI BÀNG
2 năm
Mình dùng thấy ok mà, một số lỗi như thông báo chậm vọc vạch trên mạng là ok thôi, lỗi chụp người ko được đẹp như ip 3 mắt. Còn lại dùng quen đồ của xiaomi rồi thấy bền và dễ dùng. Còn lại các bạn mà chê thì mình nghĩ là kỳ vọng của các bạn về con đt tầm 4 tr nó hơi cao. Nhu cầu mình chỉ là nghe gọi, lướt web cơ bản thôi
Redmi note 11s với 11pro không biết sao chứ con Note11 bắt wifi kém, router bỏ dưới nhà , lên trên phòng là còn 2 vạch, trong khi con redmi 10c của bố già thì bắt full wifi 😆
Mấy con Redmi Note giờ chán lắm =))
chuyên gia đẻ mấy cái tào lao để bán quảng cáo

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019