Review Balô Predator Utility

thinh_pro
3/9/2021 16:39Phản hồi: 35
Review Balô Predator Utility
Đây là review về Balô Predator Utility của mình. Mình mua nó với giá 0 đồng (do được tặng kèm với chiếc laptop Helios 300 của mình). Hi vọng phần review sẽ hữu ích cho bạn nào muốn mua nhé, nếu bạn có câu hỏi gì thì hãy comment vô bài này nha.

Thông tin chung về Balô Predator Utility

Hello anh em! Mình đến với Acer gần đây, thực ra không có nhiều tìm hiểu về máy móc cho lắm mà chỉ nhìn về cấu hình và thiết kế thôi. Nhưng thứ ấn tượng mình đầu tiên khi lên website của đại lý và thấy ngay chiếc balô này, và mình bị thu hút ngay từ đó.

Đây là balô tặng kèm khi mà anh em mua lap của Acer. Thời gian mình mua là tầm tháng 11/2020, còn bây giờ hãng còn tặng không thì không biết, anh em tìm hiểu thử nha.

Những thứ mình thích

- Nó quá đẹp, và khả năng kháng nước tốt của nó. Mình thấy đại lý niêm yết giá trị của nó tầm 3tr5 thì phải nhưng mình đảm bảo chất lượng của nó còn hơn thế
- Bên trong rất rộng và nhiều ngăn khác nhau. Công thái học và sự tiện dụng của nó rất hợp lý. Mình nhớ có đợt mình đi công tác để tới 2 con laptop 2 cục sạc, đồ đạc tất cả mọi thứ, giày dép gỏn gọn trong chiếc balo này gần 14kg. Do có trợ lực nên mang vác cũng vừa lưng.

Những thứ mình không thích

Không thích nhất vì đây là hàng tặng nên phải mua máy thì mới có được. Ước gì Acer cũng bán riêng lẻ cá balô này như là phụ kiện thời trang thì chắc bán cũng nhiều lắm.

Nên mua hay không?

Mình review nhanh chiếc balô để tham gia cuộc thi với anh em. Chúc anh em ở nhà chống dịch vui vẻ và bình an nhé.

Quảng cáo

Hãy mạnh dạn chia sẻ review về một món đồ, một dịch vụ mà bạn thấy hài lòng nhé. Thông tin của bạn giúp được cho rất rất nhiều người luôn đó, cảm ơn bạn trước :x

35 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mrdanny
ĐẠI BÀNG
3 năm
Cái balo này rất to, chỉ phù hợp ae nào cao to 1 chút, khuyến cáo nên từ 1m75 đeo sẽ đẹp. Ưu điểm của cái balo này là nó cho ít đồ thì form nó ko bị xẹp mà vẫn cứ căng phồng. Balo này ae có thể lên các trang thương mại điện tử, giá giao động 1tr4-2tr5. Còn lên các hội nhóm gaming thì có khi mua chỉ 1tr. Hoàn thiện e này hết sức bình thường, nếu ae bỏ 2tr5-3tr5 hãy nghiên cứu thêm cả Balo TOMTOC City Vintage For Ultrabook 15. Hoàn thiện tỉ mỉ hơn nhiều.
HiYouHCM
ĐẠI BÀNG
3 năm
@mrdanny Tầm 3tr thì mua mấy cái balo tactical cho mạnh mẽ, bền bỉ
vn_soft
CAO CẤP
3 năm
@mrdanny hàng tặng kèm thì không hy vọng nhiều vào chất lượng
tunglc
ĐẠI BÀNG
3 năm
@tunglc Nhìn đẹp bác
tamtrangthu
ĐẠI BÀNG
3 năm
@tunglc Nhìn ok bác.
@tunglc Hãng này làm sản phẩm đẹp nhỉ, mà nhỉ sợ đến khi dùng nó gẫy thì xấu thấy bà cố luôn
3tr500 mua dc con XỊN hơn rất nhiều
@Minhhien.chef 3tr5 nói thiệt mình thích balo da bò hơn, mặc dù có thể nó chống nước không tốt bằng!
bangtoto
TÍCH CỰC
3 năm
Balo PGYTECH ONEMO có vẻ chất
Thớt và các bác, có ai dùng qua balo Predator SUV chưa? Thấy bán 300k, rẻ quá mà chưa biết sao nên không xúc 😆)
Giá 3tr5 mà bác bảo bình thường ah. Tiền đó mua đc khối con ngon rồi. Giá đó mà bán riêng lẻ ít người mua luôn. Mà bác ko review kỹ bên trong, khả năng đựng ntn. Nhìn sơ sài quá.
Bài viết thật sự sơ sài, chắc để tham gia event j đó là chủ yếu.

Chứ con này đắt, bán lẻ thì k ai mua đâu. Nhiều con ngon hơn

Còn rộng thì mình thấy con này không rộng, thậm chí là hẹp và nặng vkl luôn.
Heisenb3rg
TÍCH CỰC
3 năm
@nhanguyen2909 Ko còn có cái ảnh nào bên trong nội thất luôn!
@Heisenb3rg Này nhà e có. Nên e thấy nó hẹp vãi luôn thím ợ
iMess
ĐẠI BÀNG
3 năm
Tớ cực thích còm của anh em. Nhờ đó mình phân biệt được review thuộc loại nào.
tien631
ĐẠI BÀNG
3 năm
Mua trên các hội gaming chỉ có 700-1tr thôi, mình đã dùng và đã hư phần khóa kéo.
Sau khi dùng thấy không thích lắm việc ngăn để laptop chung ngăn với nơi để đồ, lúc đi công tác xa, cần lấy máy ra làm thì mở ra thấy hết cả đồ => nên chọn các balo ngăn để laptop riêng thì ok hơn
Túi ra dài, nên thấp thấp mang thì không phù hợp.
Tổng kết: dưới 700k thì mua ổn, trên thì mua sakos vẫn ngon hơn.
Review về balo mà chả thấy hình nào bên trong balo. nhìn cái dây đeo mỏng thế kia thì đeo lên vai sẽ rất là khó chịu
con này mình mua hồi TNC sale có 800k dùng rất ngon vì to để đc nhiều đồ, nhược điểm là quai đeo lâu vẫn hơi đau vai
tiepvan1801
ĐẠI BÀNG
3 năm
cụ nào có link mua balo tầm <1 tr ( 700k thì càng tốt, đang dịch nên nghèo lắm) không ạ, em vác cái balo coolbell từ tận năm 2017 đến giờ mà thấy to quá. Lap của em là legion 5 ạ
tunglc
ĐẠI BÀNG
3 năm
@tiepvan1801 Bạn xem bên này thử https://tangcoolvn.com/danh-muc/balo/

Balo

Tangcool Vietnam - Cung cấp đa dạng các mẫu balo cao cấp chính hãng thương hiệu Tangcool.
tangcoolvn.com
ThanhDo Az
ĐẠI BÀNG
3 năm
Mình cũng mua helios 300 mà k đc tặng balo
Review cái balo mà cũng ko nỡ mở cái balo ra bên trong ngăn túi thế nào cho ae xem. Mấy ông review có tâm thêm chút được ko
lalapro1391
ĐẠI BÀNG
3 năm
Review chán vậy, ko biết bên trong thế nào luôn, ít ra cũng phải chụp vài tấm hình chứ bác ơi 😁
Cuu Long Le
ĐẠI BÀNG
3 năm
Nên hiểu trợ lực của ba lô như thế nào?
Quá đẹp, bác review nội thất bên trong nữa thì tuyệt hơn
ktung
TÍCH CỰC
3 năm
Ri viu sơ sài quá bạn ơi. Viết cho có thôi hay sao. Tầm tiền đó chơi balo tomtoc chứ mấy balo hàng tặng tuổi gì.
obix
TÍCH CỰC
3 năm
Đọc comment mà cưới đau bụng. Chủ thớt mất công viết bài nên tâng bốc xíu. Anh em vào "thiệt thà" comment quá vuốt mặt không kịp. Từ tưởng hời thành "hớ" =))

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019