Review bàn phím Microsoft Universal Mobile Keyboard sau gần 2 năm cất tủ

25/8/2021 8:1Phản hồi: 230
230 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bài hay, cho 1 sao 😆
@crazysexycool1981 nhưng phải nói là mấy đồ của Mic nhìn rất đã. bác pass lại cho em đi 😆
@mannavod Thôi, té đi em ây, nghĩ sao mà đưa ra đề xuất như vậy? 😌
 Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena 
StonyRock
ĐẠI BÀNG
3 năm
Bài review chi tiết quá . ad có thanh lý ko ad ơi
@StonyRock Ko, giữ làm kỷ niệm, mà ad nào vô đây vậy trời? 😁
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |
armado
ĐẠI BÀNG
3 năm
@StonyRock ổng mà là ad thì tinhte sập à
StonyRock
ĐẠI BÀNG
3 năm
@armado hiểu nôm na là ad bài viết đi 😅
@StonyRock Gọi là chủ thớt cho chuẩn, ở Tinh Tế trước nay chỉ có 2 admin mà thôi 😁
lâu rồi mới thấy anh có bài viết hay như vậy :v
@thinhnguyen1004 Ủa, thế còn các bài viết khác ko hay à? 😁
@crazysexycool1981 Có ý tưởng và nội dung nhưng hơi dài nên đọc cũng ngán đó anh 🤣
@thinhnguyen1004 Bài chia sẻ cảm nhận thì sao ngắn được chú, như vậy là bình thường mà 😄
TigerNo.1
ĐẠI BÀNG
3 năm
Ngon, gọn 😁
@TigerNo.1 Thiết kế lại dành cho iPad nữa chứ, xài đã lắm 😊
ndh68888
ĐẠI BÀNG
3 năm
nhìn gọn và " công nghệ " hơn con K380 mình vừa mua 😆
@ndh68888 Dòng Logitech còn mua được chứ ở thời điểm này khó mua MUMK lắm vì có nơi nào bán nữa mô 😁
truongan9393
ĐẠI BÀNG
3 năm
Thấy anh comment dạo tùm lum trên tinhte nên cứ nghĩ trẻ trâu, không ngờ lại ăn nói lưu loát và bài viết cũng có bố cục rõ ràng
@truongan9393 Xin cảm ơn, mùa dịch phải ở nhà giãn cách nên rảnh A lôi đồ cũ ra chia sẻ cho bá tánh, cũng là dịp để ôn lại kỷ niệm sau hơn 1 năm rưỡi cất tủ. Lời nói trên mạng có thể khác khá nhiều so với con người thực tế của A đấy 😁
Tấm Cám
TÍCH CỰC
3 năm
bài bác chỉnh chu quá
@Tấm Cám Vote 5* liền thôi chú 😁
hungthieuk
TÍCH CỰC
3 năm
Ai mua ko 5 xị màu trắng chưa sữa chữa, ko trục trặc, like new 90%
@hungthieuk Èo, giá bèo nhỉ, inbox cho mấy bạn ở page 1 ấy, thấy có mấy nhân đang muốn tậu 😁
rất tâm huyết. Nice! Nhưng bác có thể thôi dán linh tinh mấy cái màu mè xanh đỏ vào đồ CN k? Ban đầu e đang nghĩ sao thằng m$ nó có thể làm cái dòng slogan xấu vl thế kia nhưng nhìn nick bác e mới nghĩ ra bác là chúa thẩm mĩ xấu, đại thánh sến sủa, thần thông màu mè
@Hà Quang Tùng Thứ đó tạo nên bản sắc & cá tính riêng đấy chú, như vậy mới giúp A có thêm cảm xúc & sự kích thích mỗi khi xài 😁
minhtuan1601
ĐẠI BÀNG
3 năm
Theo em đánh giá thì đây là mobile keyboard em thích nhất từ trước đến giờ. Em dùng con này 4 năm, đến khi nó bị liệt mất nút cmd thì em mới cất tủ. Nếu con này thêm khoản đèn nền nữa thì đối với em nó là vô đối cho mảng mobile keyboard.
@minhtuan1601 Ai từng được trải nghiệm chiếc MUMK chắc đều sẽ hài lòng với những gì mà bàn phím này đem lại, chút nhược điểm của em nó ko thể lấn át những ưu điểm. Ở trên A thấy có người muốn nhượng với giá 500k kìa, E liên lạc thử xem sao 😀
minhtuan1601
ĐẠI BÀNG
3 năm
@crazysexycool1981 Thanks anh, để yêu lại từ đầu với em nó
@minhtuan1601 Thời điểm này mà tậu được 1 chiếc likenew, ko lỗi lầm khá khó vì hiếm, dù sao cũng chúc E may mắn nha 😁
Đẹp quá
@MinAME1908 😍
Leo Bryan
ĐẠI BÀNG
3 năm
Vẫn dùng cái màu trắng được 3 năm, dùng cho iphone/ipad/laptop dường như nó là vật bất ly thân. Đi đâu cũng mang theo, từ check mail, zalo, mesenger,.. chưa bao giờ thấy phiền.
@Leo Bryan Ủa, mình tưởng chỉ kết nối với duy nhất 1 thiết bị của Táo? Còn 2 thiết bị còn lại phải là Android & Windows Phone chứ nhỉ? 😃
Leo Bryan
ĐẠI BÀNG
3 năm
@crazysexycool1981 Ban đầu mình cũng nghĩ vậy, nhưng thử rồi biết.
Window: laptop
Android: iPhone
iPad: iPad

Vẫn chạy rất mượt
Leo Bryan
ĐẠI BÀNG
3 năm
@Leo Bryan Đợt sau này có mua cho một chị trên sàn Amazon, một cái tương tự đợi ship về gần 1 tháng nhưng pin nó bị hư, phải cắm nguồn nó mới chạy…anh em có order thì chú ý nha. Như em là mất trắng 1tr5
@Leo Bryan Để lát rảnh sẽ thử xem sao, nếu đúng thì thật bất ngờ 😁
@Leo Bryan Cách đây tầm 6 năm khi đọc bài trên tay của admin, mình cũng thấy có 1 số người đề cập tới tình trạng này, hên sao bàn phím của mình ko dính lỗi đó, gặp phải trường hợp cắm sạc mới xài được thì quá bất tiện, làm giảm hẳn trải nghiệm & sự hứng thú 😅
Danglnh
ĐẠI BÀNG
3 năm
Chưa đọc và cũng không muốn đọc. Cảm nhận là bài rất hay. Cho 1 sao
@Danglnh Thiếu đam mê công nghệ sẽ khiến bản thân tụt hậu đó Đại bàng cưng, hóng bài viết chia sẻ đầy hiểu biết về công nghệ của cưng. Đừng quên share link nhé, A sẽ đọc chứ hơm bàng quan & thể hiện quan điểm nhắm mắt nói liều như cưng 😊
Screen Shot 2021-08-26 at 07.55.56.jpg
mr_bach
ĐẠI BÀNG
3 năm
Ngon đấy anh
@mr_bach Chính vì thế nên A mới dành thời gian để viết bài chia sẻ về thứ này, rứa mà cách đây hơn 1 năm rưỡi A lại bỏ dở giữa chừng khi đang viết bài trải nghiệm. Nếu đợt đó hơm ham hố phím cơ chắc A cũng đã hoàn thành xong bài này & hơm phải đợi tới bây giờ 😁
Chú em thớt toàn dùng hàng bãi , đời tống, mà mở mồm ra là không thích đồ trung quốc. Ai gét chủ thớt xin 1 tim.
hịn thế ông anh , đợt em cũng săn cái này mà không thấy nơi bán đến khi thấy có bán trên amazon đợt đấy em thấy chat với lại đắt nên thôi @@
@crazysexycool1981 😆 , bay ra HN thăm ông Anh ấy chứ , sẳn cho biết thủ đô mình thế nào 😃))) .
@ductrong2468 Xin cảm ơn, A vẫn khoẻ, thăm nom mần chi cho tốn tiền quà bánh & phong bì 😆
@crazysexycool1981 😆 ông Anh nghĩ em có quà bánh và phong bì luôn à 😁
@ductrong2468 😆😆😆
trunglt2701
ĐẠI BÀNG
3 năm
Bài rất chi tiết. mặc dù không thấy bàn phím nổi trội lắm nhưng vote 5*. Thanks ad 😁
@trunglt2701 Xin cảm ơn, mình là mem thôi, chưa trình như ad 😁
Thái Hà El
ĐẠI BÀNG
3 năm
Dài
@Thái Hà El Vậy nên lược bớt chính xác những đoạn nào? Bạn thử chụp screenshot rồi khoanh vào chỗ nên xoá để mình ngó thử coi 🤓
Thái Hà El
ĐẠI BÀNG
3 năm
@crazysexycool1981 Em chỉ bảo dài thôi chứ có nói đoạn nào vô dụng đâu =))))
@Thái Hà El Thì đó, mình đang hỏi nên lược bớt đoạn nào cho đỡ dài? Bạn nói rõ cụ thể chi tiết câu chữ, cụm từ những chỗ đó đi 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019