Review Cảm nhận sau một thời gian bỏ hết hàng to đùng về dùng 13 Mini màu starlight.
Rất hay và hữu ích!/7 người
huybinhlntd
2 thángBình luận: 247
Doanh số nói lên tất cả. Chỉ có 1 vài ông dùng mini tự sướng với nhau.
@Chichbong0302 Cái này là thị trường ngách. Cho ai thích đt nhỏ.
@Chichbong0302 Mọi cái sướng đều là nhất thời theo nhu cầu hiện thời thôi bác ơi. 😃
hanhvn68
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Nghe các bác nói hay quá. Hay bán 13pro đi mua 13 mini nhỉ? 😆
@hanhvn68 Theo em thì ko nên nếu đang dùng quen pro rồi. Đánh đổi khá nhiều thứ để được tí nhỏ nhỏ dễ đút túi ợ
hanhvn68
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@huybinhlntd Vâng. Em cũng nghĩ thế bác ạ. Kaka
Đang gọn nhẹ, lại mua cái ốp UAG làm gì cho nặng ra. Còn lại mình thấy con này khá ổn. Pin tuy yếu một chút nhưng cũng ko phải vấn đề gì lớn lắm nếu ko xem nhiều nội dung trên đt. Coi như để cai điện thoại cũng là một cái tốt.
@hongson890 Do thói quen thích dùng ốp ấy bác, cảm giác nó yên tâm dù em dùng đt từ xưa đến nay chưa rơi móp con nào. Kkk
mình vẫn dùng ip 12 mini từ lúc nó mở bán đến giờ. Nói chung mình thấy điện thoại nhỏ gọn có nhiều ưu điểm so với mình. Giờ cho dùng con to mình cũng ko thích 😁
Nhỏ gọn dễ cầm
HoanACE
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Chắc chủ topic lại sắp đổi thôi, mini dùng chán lắm
@HoanACE Em thấy hiện giờ đang happy với em nó, sau này thì chưa biết ạ.
Con này vỏ thép thì tuyệt.
Mình cũng tính kiếm con 12 mini làm máy phụ máy chính đang dùng 13 prm.lúc trước dùng fold 3 chuyển sang hơi bất tiện khi ko dùng được 2 zalo cho công việc còn lại quá ok
Mình vẫn luôn thấy có những người như mình và bác chủ topic bị cuốn hút bởi 13 mini 😁
Trải nghiệm và nhận xét của bác về 13 mini rất giống mình.
À mình thích cả câu “Đối với bản thân mình khi dùng máy chính là Sony một thời gian thì thấy cái máy nào cũng là ok với mình về khoản dùng pin. “ =))) Ra là nỗi ám ảnh về Sony của mình cách đây tầm 10 năm giờ vẫn còn 😆)
@summon_rain Đúng bác, sony em ngày sạc pin 2 lần chuyện cần phải làm, hôm nào vui vui nghịch nhiều thì đến 3 lần ấy chứ ạ. 😀😀😀
n3v3Rm1nD
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Bác xem phim trên S22 Ultra chưa? Màn hình sáng đẹp thể hiện HDR hơi bị ngon. Mình thấy ăn đứt màn 13prm (phần vì mình thích màu sắc rực rỡ tương phản cao như Samsung)
@n3v3Rm1nD Em xem rồi, nhưng em chưa xài 13 prm nên ko có so sánh được. Nếu thích thì em thích tỷ lệ màn hình trên Sony 1 mark iii hơn, đúng tỉ lệ của điện ảnh: 21:9 mà khi cầm nằm xem cũng không bị mỏi tay quá. 😃
n3v3Rm1nD
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@huybinhlntd sao bác bán con sony đi ấy nhỉ? thấy giải trí ok lah thế còn gì 😃
@n3v3Rm1nD Hehehe, một ngày đẹp giời thiếu tiền và muốn thay đổi cụ ơi.
Mình cũng dùng con này. Giờ cần dual app nên muốn quay lại 1 con android mà giờ con android nào cũng to oạch. Ko có con nào kích thước nhỏ gọn như 13 mini. Hix
Súng phụ thì OK
Mình cũng đang giữ một em 256G màu đen.
Nói chung cảm giác sở hữu 1 con iphone tai thỏ mini nói chung và 13 mini nói riêng nó có một thứ gì đó hay ho. Vì trước đó mình cũng sở hữu 12 mini bản 64g.
NHƯNG, nói thật là chưa đủ can đảm để dùng em nó làm máy chính.
Công nhận năm nay 13 máy mầu trắng , hồng thật sự đẹp
13 mini làm máy phụ thì đc chứ với đa số người dùng mà làm máy chính thì hơi khó
HMLS
ĐẠI BÀNG
2 tháng
em cũng thích con này mỗi tội hết khả năng rồi
nhỏ bằng máy em ko bác
Cười vô mặt
@iphone2g lock đẹp quá , lâu lâu nhìn lại vẫn k hề thấy lỗi thời
Phannam 91
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Nếu chỉ dùng web và Facebook mua iPhone 13 mini không vì e có MacBook Pro m1 và iPhone xr
comment vì mình cũng có chiếc xe đạp galaxy m10
Meomun1602
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Mình đang có 13mini hồng và rất hài lòng dù nhiều người chê. Cái cảm giác mùa đông đi bộ hoặc đạp xe đút gọn vào túo áo gió áp nỉ nhẹ tênh nó sướng như nào. Mùa hè đạp xe đút vừa túi quần sort.
Con 13pro cũng đc kích thước vừa nhưng nói thật quá nặng, ko hiểu sao ip làm dòng 13pro và 13pro max nặng quá thể như thế. Trọng lượng như 12pro là đẹp.
Mình đã từng bán 13pro và z dold 3 để về con 13mini này, hôm trc mua s22 Ultra nhưng cũng bán rồi vì quá nặng dù mình đang ký multi sim cho hai con dùng chùn 1 số.
13 mini là cái gì đó rất riêng, ai thích thì rất thích và ng ta mua vì nhu cầu thật chứ ko phải để đú trend. Pin cới mình ko thành vấn đề vì mình làm Vp chủ yếu, đi công tác thì vác thêm cục pin dự ôhdng là quá ok.

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2022 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019