Review Palm Pixi, chiếc điện thoại mang đầy hoài bão của Palm

18/11/2021 7:43Phản hồi: 81
81 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

vitquay02
ĐẠI BÀNG
2 năm
Thời đó, hạn chế của Palm Pixi đối với mình là ko có Google Maps =)), quê lên TP phải có Google maps để dắt bạn gái đi chơi chứ
hồi đó hình như palm chỉ độc quyền xài cdma nên chỉ có cho sprint và verizon. mình hồi đó thấy con Pre cũng rất thích nhưng không xài được. đành mua con nokia e72 xài tmobile
chủ thớt làm thêm bài review chi tiết palm pre ở thời điểm 2021 này giúp. Cám ơn trước
Cười vui vẻ
yourdalink
TÍCH CỰC
2 năm
@sunny_summer Có gsm mà bác. Xưa mình dùng treo 600 mãi. Đến khi có tiền mua đc treo 650 hay 680 thì palm bắt đầu xuống dốc.
@yourdalink Mình không biết lúc đó đi hỏi mua bên att không có, chỉ có bên Sprint
canon2004
TÍCH CỰC
2 năm
vẫn thiết kế này, vẫn phần mềm này! tăng res, tăng hiệu tăng, tăng pin lên thì vẫn đầy người mua
tjendung
TÍCH CỰC
2 năm
Thích thiết kế của Palm
Khanh TT
ĐẠI BÀNG
2 năm
đẹp quá..ước gì Palm còn sống....dòng máy duy nhất mà mình chưa dc trải nghiệm...
no1cvn
TÍCH CỰC
2 năm
Cũng vào hội Palm trên facebook nhưng chưa tìm được cái máy như bài, với lại ko rõ tầm này có bị chặn vào web không?
@no1cvn dùng mạng 2.5G không biết bây giờ dùng sim vào mạng được ko ạ.
tình đầu thì luôn sâu và đậm màu thương nhớ =))))
Akiharu
ĐẠI BÀNG
2 năm
Hồi đó sinh viên nhìn chỉ biết thèm, vì Palm hàng 2nd rất hiếm, chỉ chơi đc với BB thôi. Nên chưa có cơ hội sờ lần nào 😔(
hoanghaquang
ĐẠI BÀNG
2 năm
ngày xưa mình mua con Veer, mê mẩn lắm, vẫn nhớ mua cũ 2tr3. Dùng thích thật. Cảm giác cầm chiếc điện thoại độc hồi ấy nó khác lắm 😔
Chung quy lại ý tưởng tốt nhưng làm không tới nên tạch là đúng thôi.
toanmht
ĐẠI BÀNG
2 năm
Mình vẫn còn em này, ngày đó mới dùng đc 6 tháng thì chết cảm ứng do sạc qua đêm. Tiếc quá. Giờ làm xhawnj giấy.
histyle
ĐẠI BÀNG
2 năm
Mình có Palm Mini
histyle
ĐẠI BÀNG
2 năm
Palm Mini cả nhà nhé
dontask123
TÍCH CỰC
2 năm
@histyle Đẹp quá bạn ơi!
khanhtruyen
ĐẠI BÀNG
2 năm
nhìn giống BlackBerry ghe ta
iVintage
ĐẠI BÀNG
2 năm
Với mình là symbian 6 béo.
LeAnh0107
ĐẠI BÀNG
2 năm
Lại hoài niệm con e63 của nokia thế
ngocmh110
ĐẠI BÀNG
2 năm
Trời. Thích mấy con này lắm nhưng giờ hiếm quá. Hồi còn học đh mơ ước nhưng k có tiền mua. Giờ muốn tìm lại chút kỷ niệm
mr.bao
ĐẠI BÀNG
2 năm
1 thời lăn lộn trong tinh tế với palm và bb 😁
Mình thích nhất Note 7 kkk nhìn nó rất là đẹp
baokhanh112
ĐẠI BÀNG
2 năm
Mình tậu con Palm Treo đâu đó 2008. Thực sự vào thời điểm đó thì Treo rất đặc biệt khi trang bị bút+ màn hình cảm ứng và bàn phím cứng. Chỉ mỗi tội nó to quá, chọi chó chắc chết😀. Mình nhớ là phải lùng mua của một anh nào đó trên nhattao. Nó cũng rất bền cho dù là đồ cũ, mình xài tận năm 2013 mới đổi Nexus 4, bàn phím ấn không ăn và chai pin.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019