Review Sony ch510
Đăng_Tiến
3 thángBình luận: 19
Review Sony ch510
Đây là review về Sony ch510 của mình.Mình mua nó với giá Quà tặng Tinhte. Hi vọng phần review sẽ hữu ích cho bạn nào muốn mua nhé, nếu bạn có câu hỏi gì thì hãy comment vô bài này nha.

Những thứ mình thích

Trong tầm giá 1 tr mình từng nghe thử tai nghe lg tone free. Chất lượng âm thanh nghe rất chán. Mình trúng tại nghe Sony ch510 sau khi chơi game của tinh tế. Thực sự chất lượng âm thanh khác hẳn. Âm nghe dày hơn chứ không mỏng như Lg. Thời lượng pin ổn, tối mình mới dùng nên tuần sạc có 1 lần. Sạc cũng nhanh đầy pin

#reviewtainghe

Những thứ mình không thích

Đeo lâu hơi nóng và đau tai. Đợt này mới vào hè nên cũng ít đeo. Nóng thật 😃

Nên mua hay không?

Nên mua trong tầm giá 1 tr

Hãy mạnh dạn chia sẻ review về một món đồ, một dịch vụ mà bạn thấy hài lòng nhé. Thông tin của bạn giúp được cho rất rất nhiều người luôn đó, cảm ơn bạn trước :x

18 bình luận
Tags:review
Zerone
ĐẠI BÀNG
3 tháng
Sao những tai nghe này thiết kế đeo đau tai quá ta, tụi sản xuất nó làm mà không sài à ?
tayeutl
TÍCH CỰC
3 tháng
@Zerone Tại nó rẻ, mua mấy con đắt đắt ấy
Khôn như mày :D
Trước mình cũng có 1 cái JBL tầm 1tr, đeo đau với nóng tai lắm. Cái đoạn kéo cho vừa tai làm ngắn ngủn
@Salamanderslmd Cứ tính mua mà bác nào cũng kêu đau tai. Hihi. Ai dám mua
@lamtien338 Mua in ear đi. dòng headphone mấy cái to bự thì hầm nóng tai. :v trừ khi máy lạnh miết. Xài tai nghe thường cho nhẹ tai 👂👂
@Salamanderslmd Nhà em có con z6000 dành tai trâu. Đang ngó ngó 1 con để nghe nhạc remix. Thế này chắc thôi nhỉ
HyH
TÍCH CỰC
3 tháng
Chất liệu dỏm, chỉ 2-3 tháng là chóc lớp si chụp tai
@HyH ông này nói chuẩn, lớp lót chụp tai bị bong ra nham nhở, còn rớt vào tai mình gây viêm, con mẹ nó mua tai nghe 1 củ đi chữa tai mấy 3 ngày làm việc với 1 củ rưỡi tiền khám chữa bệnh
@Nguyễn Trọng Giáp thiệt, ba cái đồ yêu này xài vài bữa nó bong ra như hàng chợ.
phu_qn
ĐẠI BÀNG
3 tháng
Đã dùng được gần 1/2 năm. với giá 900k, thì thấy ok. Kết nổi ổn định, mic đàm thoại to rõ, âm thanh không có gì quá đặc biệt, cũng không phải bình thường, về cơ bản nghe được. Pin trâu bò.
Nghe audiotechnica quen rồi qua sony thấy nặng bass quá, phải chi làm theo kiểu trung tính thì ngon
corridoor
ĐẠI BÀNG
3 tháng
@zozolozozove Sony nổi tiếng đặt chất âm kiểu tối mà bạn.
ATH và Hifiman mới tìm theo hướng tạo ra được chất âm cân bằng
@zozolozozove Chất âm trung tính thường không nổi bật và ko được lòng đa số người dùng phổ thông khi thang đo một cái tai nghe hay của họ thường chỉ là bass bùm bùm là tai nghe xịn.
tikduk
ĐẠI BÀNG
3 tháng
Vẫn thích dòng ch này đeo on ear hơi đau tay nếu đeo lâu nhưng thoáng ko bị hầm, chất âm khá tốt để nghe tạp
đeo con này đau tai thật , cuối cùng vất 1 chỗ, xài airpod
DYH
TÍCH CỰC
3 tháng
Mấy tai sony giá này nghe chói lắm, đeo còn đau vành tai.
corridoor
ĐẠI BÀNG
3 tháng
Thực sự nếu để chơi âm mỏng, thì tune cái driver DD trên dòng này lại hơi quá mỏng tiếng, nhưng được cái kết hợp với âm trường, khi tune vừa vặn vậy xong rồi, thì nghe cũng vui tai. Bass vẫn sẽ giữ một lượng nhất định, đủ để relax. Trong mức giá toàn hàng consumer này, thì nếu mặc định nghe tiếng trong, tách bạch, thì JBL làm tốt hơn, không động vào tuning.
Được cái là sạc xong dùng khá là lâu, nên cũng tiện cho người không có nhu cầu sạc điện nhiều
review sơ sài, thêm mấy cái kết nối, pin sạc, chất liệu chụp tai, chụp đầu đi bạn.
kun.aries
ĐẠI BÀNG
3 tháng
review gì kì zậy, viết có vài 3 câu là thành bài review rồi à

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Đang theo dõi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019