RIM đã bán được 1 triệu BlackBerry PlayBook

babybungbu
31/3/2012 22:40Phản hồi: 180
180 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

khai1984
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nếu mà có 3g nữa là chuẩn,may mình ket nối 3g với đt chán quá, kết nối tẹo thi out k làm j đc
1 tr thì không ấn tượng lắm, buồn cho rim
huy.gakon
TÍCH CỰC
12 năm
@inconsolable1910 buồn cho rim thì sướng cho ae ta ;)
Rẻ quá chắc phải làm 1 em thôi!
Rẻ quá chắc phải làm 1 em thôi!
Lak_M!
ĐẠI BÀNG
12 năm
kém ipad wa' .
nhìn thấy sướng cả người, chắc tháng nay có lương mình làm một chú thôi
Thực sự là rất thèm nhưng mình vẫn đang mong chờ thêm một comment mang tính chất phân tích về kỹ thuật (để sải bước tự tin đi rinh hàng, chứ giờ vẫn rón rén)
Có nhìu người chưa trải nghiệm Playbook mà mở miệng ra là dìm hàng em nó, mình xài cả 6 tháng nay rồi chưa bao giờ ghét em nó cả. Từ ngày nâng lên OS 2.0 thì càng yêu hơn, kho ứng dụng playbook thì nhìu rồi , thử hỏi có ai xài được hết đâu, giờ còn thiếu Skype nữa thôi. Hy vọng là Playbook chay được BB 10 lúc đó chắc sẽ hút hàng.
1 Triệu rồi cơ ah ? Không biết PB ở Việt nam gioà là bao nhiêu
TheRemjx
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nói thế này cho dễ hiểu nè? Các chú nào mở mồm chê Playbook lấy được chiếc nào bằng giá Playbook mà đỉnh hơn lôi vào đây phân tích. Thậm chí hơn 2 3 triệu cũng chấp luôn nữa. Lôi thôi!
Xem có chứng tỏ thuyết phục được gì không? Ấu trí đầy mình
vitxiem02
TÍCH CỰC
12 năm
cũng được rồi, chậm mà chắc còn hơn không có gì...
ducminh60
TÍCH CỰC
12 năm
bán thế này bù lỗ sao lại được đâyyyyyyyyyyyyyy
mới dùng plb mấy ngày nhưng đã down dc gần 100 pm và game, trong đó test thấy khoảng 60 phần mềm và game chạy mượt trên plb, 16gb bây h còn 3gb bộ nhớ :-<
CuongQuat
ĐẠI BÀNG
12 năm
@karanka1989 Share được list không bạn?
@CuongQuat
MR_DQK
ĐẠI BÀNG
12 năm
Em mới đập hộp 1 em dc 3 ngày dùng rất đã, đáp ứng mọi nhu cầu mà giá phải chăng 😃
giá đâu ............. đủ ký tự chưa 😁
Cũng đang tính làm 1 em mà lên đây thấy các cao thủ nhận xét về em nó làm em cũng hơi phân vân. 😃
Cũng đang tính làm 1 em mà lên đây thấy các cao thủ nhận xét về em nó làm em cũng hơi phân vân. 😃
khai1984
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nói chung h thiếu j sư lựa chon tốt ha bạn, e nesus la 1 ví dụ giá cả cũng hợp lý

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019