Rò rỉ một số hình ảnh quảng cáo của Blackberry Z10 (L-Series)?

Blaze1st
11/1/2013 10:51Phản hồi: 487
Rò rỉ một số hình ảnh quảng cáo của Blackberry Z10 (L-Series)?

Như vậy là chỉ còn hơn 2 tuần nữa thôi, chúng ta sẽ được chứng kiến sự ra mắt của những thiết bị chạy BlackBerry OS 10 tại sự kiện ngày 31/1 do RIM tổ chức. Có lẽ thời gian từ bây giờ đến lúc đó không còn bao lâu nên hàng loạt các thông tin rò rỉ về smartphone BB10 liên tục xuất hiện, và mới đây nhất là những hình ảnh quảng cáo được cho là của Z10 (L-Series) - được dự đoán sẽ là chiếc BlackBerry 10 đầu tiên mà RIM sẽ giới thiệu đến người dùng. Theo đó, trang Rapid Berry vừa qua đã đăng tải một loạt ảnh quảng bá chiếc Z10 (có cả màu đen và trắng), trong đó có đề cập đến một số tính năng như BBM Video, Time Shift Camera, bàn phím, chia sẻ màn hình, trình duyệt. Về cơ bản thì thiết kế của Z10 lần này không khác biệt nhiều so với chiếc BB10 mà Tinh Tế đã từng trên tay trước đây.

Bên cạnh Z10, chúng ta cũng có một số thông tin khác cũng liên quan đến BB10. Cụ thể, trong một lần trả lời phỏng vấn với báo chí mới đây, CMO của RIM, Frank Boulben tiết lộ tập đoàn công nghệ Canada nhiều khả năng sẽ giới thiệu đến người tiêu dùng cùng lúc hai dòng smartphone: dòng thuần cảm ứng và dòng có bàn phím Qwerty vào ngày 31/1 tới đây. Ngoài ra, Boulben cũng cho biết trong năm 2013, RIM sẽ cho ra mắt thị trường ít nhất 6 chiếc smartphone BB10, ông từ chối đề cập đến khoảng thời gian cụ thể. Chắc hẳn với những tin tức trên, 2013 hứa hẹn sẽ là một năm đầy thú vị cũng như là thử thách đối với RIM.

487 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

trời ơi sao màu trắng đẹp thế 😃
M3ga
CAO CẤP
11 năm
@caoxuanhai Máy màu trắng thì đúng là quá đẹp luôn , ko biết giá có đẹp ko để e còn đc trải nghiệm.
Màu trắng đẹp xuất sắc 😆.

Ghostgabmt
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mấy thím cứ phán giống Iphone là sao nhỉ @@
@Ghostgabmt Iphone cũng từng lấy mẫu từ sony ấy!tụi fan cuồng nó bị khùng chấp làm j!
@Ghostgabmt thì nhìn nó giống mà... 😁 nhưng wan trọng là cái ruột chớ ở ngoài thì đối với mình ko thành vấn đề! :D
hoaivo
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Ghostgabmt giống thì bảo nó giống chứ sao bác..
@hoaivo Mình thấy không giống tẹo nào!
Tuyệt vời!

Kết nhất ảnh bàn tay cô gái
Rút hàng từ trong bao ra.... rất ấn tượng 😁
....
quá đẹp.bán nhà mua thôi hehe:p
qua dep
Đẹp! Viền dày quá!
@tinhtoilavay Chính xác ! Đẹp nhưng viền màn hình đúng là dày thật. Nhìn từ bên hông, màu đen của lớp kính làm máy bị rời rạc, ko liền khối ở phiên bản màu trắng
@tinhtoilavay Vì viền cũng thao tác, như trên PlayBook vậy. Chứ k phải là viền k dùng vào việc gì 😃
LegunD
ĐẠI BÀNG
11 năm
@tinhtoilavay Viền có tính năng vuốt mà bạn 😃 ko thừa đâu nhé 😁 giống trên Playbook
BB10 tuyệt!
trông máy cứng cáp đẹp thật
ôi ngon nhé;) chúc mừng các fan bb sắp dc đón em nó về, mà màn hình hiển thị đẹp nhỉ?:rolleyes:
ra nhanh đi để ae còn chiến!!!!:mad:
ngon quá rồi, chờ e nó bùng nổ thôi!😁
Đẹp thật! Không biết cái bao da có còn giữ chức năng Holster không ta? Nếu còn giữ tính năng đó thì thật là hay biết mấy
quá đẹp! nhưng đéo có $ dinh! 😁
thiết kế năm nay theo tiêu chuẩn chung quá
nt2boy88
ĐẠI BÀNG
11 năm
" trước - sau - trái - phải - trên - dưới- trong- ngoài giống iphone " <<==== đặt gạch chờ ném mấy bác ifan vào mà phán nhé 😃

P/s : đọc kĩ dùm e ^^~....
@nt2boy88 Comment của bác độc và thâm vãi! E đọc còn phát nhầm =))
bb_38
ĐẠI BÀNG
11 năm
@nt2boy88 Vãi thâm thuý, dịch ra là iphone giống ngoài, trong, dưới, trên, phải, trái Z10
@nt2boy88 chẳng qua là trào lưu ném đá nó phát triển vô lối,hở comment 1 tí là 1 loạt rào rào chả hiểu lí do vì sao nên em mới nói vậy.
nt2boy88
ĐẠI BÀNG
11 năm
@tienphat01vn Bác thức khuya wa ! Trào lưu hở tí đem iphone ra nói giống này giống nọ cũng vậy thôi bác, gặp ifan" cuồng" rồi còn gặp bọn vô comment chơi cho bị chửi nữa chứ ...
Máy đẹp,và cái giá của BB chắc cũng sẽ luôn đẹp =)) Bao giờ cho đến ngày xưa 😁 lại 1 thời ngày đêm mong ước như với Bold mập 9000
maxvolume
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cố lên nào RIM yêu quý

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019