Rò rỉ Sony Z3c nhiều màu sắc đẹp

cuhiep
2/9/2014 4:51Phản hồi: 149
Rò rỉ Sony Z3c nhiều màu sắc đẹp
Ba tấm hình chụp 4 chiếc Sony Xperia Z3 Compact từ Facebook của anh Mai Nguyên. Qua hình chúng ta thấy ít nhất là 4 màu khác nhau gồm: Đỏ, Xanh lá, Trắng và Đen. Ngoài ra chúng ta còn thấy rõ ràng là Z3 Compact sẽ không mỏng như Z3. Sườn của máy cũng được bo tròn và làm từ vật liệu gì đó có thể nhìn xuyên, mờ như rau câu chứ không phải kim loại. Viền màn hình có vẻ như mỏng đi đáng kể nếu so với những chiếc Xperia trước đây hay so với Z1 Compact. Nếu giống như truyền thống từ Z1 Compact thì Z3 Compact sẽ có cấu hình mạnh mẽ như Z3 với Camera 20.7Mp, RAM mạnh, bộ nhớ lớn... duy chỉ có màn hình là nhỏ hơn với độ phân giải thấp hơn. Dự đoán thì màn hình của Z3 Compact là 4"65 và độ phân giải 720p. Nếu tính về đối thủ thì Samsung Galaxy Alpha là đối thủ từ Android của Z3 Compact còn iPhone 6 4"7 (nếu có) là đối thủ từ iOS).

Tinhte_Sony_Z3c.jpg Tinhte_Sony_Z3c_2.jpg Tinhte_Sony_Z3c_1.jpg
149 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nhohanoi
TÍCH CỰC
10 năm
Ước gì đc tặng một em sài thử 😃

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
giống màu zenfone 4 nhỉ @@
Duy Thành.
ĐẠI BÀNG
10 năm
@lzzz_adnguyen_zzzl
có xanh chuối nữa thì tuyệt
lom-com
TÍCH CỰC
10 năm
@hoangbreaker bác này thích ăn "chuối" nhể ! 😁:D:D
@hoangbreaker
Vàng chuối hay xanh chuối vậy bạn? mình thích màu đó đấy.
totora
ĐẠI BÀNG
10 năm
kết em màu xanh ngọc quá, giá mà mình dc tặng 😃
vj3tgja
TÍCH CỰC
10 năm
4.6" vừa tay, màn hình HD thế là dc quá rồi, chạy theo công nghệ để full HD 2K 4K làm j cho tốn pin, pin lâu là dùng sướng nhất
Atoli
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Hoangluuanh Có người phán IP pin lâu =)))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))
@Hoangluuanh Cm này troll ip mà nhiều đồng trí không biết lol
@Atoli iphone pin "lâu" ấy mà 😁
@vj3tgja chính xác 😁
arcwin
CAO CẤP
10 năm
Sony chọn ảnh nền cứ đục đục, tất nhiên là về ae sẽ thay đc nhưng ảnh quảng cáo thì nên chọn hình đẹp tý cho bắt mắt. Viền em này cắt xẻ nhiều thế.
@arcwin ảnh rò rỉ mà 😁
Rất rất đẹp đó SN
cấu hình ngon, và giá thì cũng ...
liệu có rẻ hơn Glx Alpha không nhỉ? :rolleyes:😁
kích thước tổng thể hình như cũng ngang em z1c thì phải! Hàng ngon đây! Mong đợi màu cam nhưng có lẽ là không có rồi!
atkpampam
ĐẠI BÀNG
10 năm
Sony điểm 10 cho chất lượng... 😆)
Rất không ưa nổi mấy cái icon của Sony _.__!! Đặc biệt là Photo, Video, Music ...
@hypous bác dùng nhiều lại thấy giao diện nó đẹp nhất với sence 6 nữa
@PrisonBreak1908 Android thì tớ chưa xài Sony bao giờ :3 nhưng tớ có xài Mod chơi giao diện thì đúng là nếu so với các giao diện gốc, nếu có thì thời đó nó chỉ thua Sense (Sense nha, hem phải sence 😁 ) Nhưng giờ thì các hãng đều có giao diện khá là đẹp rồi, Sony nên thay đổi nhiều hơn
kenu97
TÍCH CỰC
10 năm
Quá đẹp, chiếc đt yêu thích của e đây. Sẽ làm 1e màu xanh lá cho hạp mệnh
Rất thích màu xanh 😁
Để xem cục pin dòng compact của Sony có dc cải thiện tí nào hem.
Chứ toàn 2300mAp hoài thì hơi ít ~.~ Tăng lên cỡ 2600mAp thì tuyệt vời ông mặt trời.
@tmh98x Đối với mình pin của Z1c vậy vẫn thấp bạn à. Tùy nhu cầu mỗi người.
Đừng có chém bậy. lol
@kenu97 ~.~ Thấy 4.3 thì pin cao hơn 2300 thì ngon. Vì mình thường send mail và images cho khách hang nhiều nên pin vậy hơi ít. Quan điểm riêng nhé.
Long_DN
ĐẠI BÀNG
10 năm
@baotam2101 Chả hiểu bác này đang dùng đt gì,vì z1c mà k đáp ứng đc thì chả hiểu con nào đáp ứng nổi. Vợ m dùng onl 3g trên z1c đc gần 9 tiếng
@tmh98x 2300 lên 2600 thì chẳng hơn là mấy , có lên thì lên 3000 mới bõ chứ bác <
atkpampam
ĐẠI BÀNG
10 năm
Dự đoán thì màn hình của Z3 Compact là 4"65.............là 4"56 chứ nhỉ
:oops::oops: Điều quan trọng là sony có kế hoạch bán tại VN ko chứ như Z1 compact có bán đâu, ae phải mua xt khổ quá.

😁:D Con này chắc giá chỉ 12tr, dù sony có hét cỡ nào cũng phải thấp hơn Z1 Z2 và Z3 (nếu có).

:D Con Z1 compact pin 2k3 đây bác.
@AmbitiousMan trước muốn mua z1c nhưng không có hàng chính hãng nên thôi. mình không có kinh nghiệm mua xt, nếu z3c chính hãng mà màn đẹp cam ngon có thể sẽ bán 1520 và gom lúa xúc :D
@baotoan111290 imei thì bật lên coi chứ mất là mất thế nào? chã lẽ lúc mua ko có coi kĩ hả
Cjnemax
TÍCH CỰC
10 năm
@AmbitiousMan Đang xài ip 5s bác ạ mà thèm con m7 quá :p đẹp vừa tay với lại mình kết android hơn nên tính mua e m7 về làm dt phụ :p cám ơn bác tư vấn nhé :D
Cjnemax
TÍCH CỰC
10 năm
@baotoan111290 thanks bác đã tư vấn :p
sondung84
ĐẠI BÀNG
10 năm
Giờ hãng nào cũng đẻ nhiều em nào cũng đẹp ,cũng thích nhưng vì đẻ nhiều quá đâm ra mau chán, như kiểu chơi mấy con kve mấy bữa là chán rồi mà tiền thì ko có để đổi
quá đẹp, cứng cáp kiểu ip4, mình rất ghét mấy con mỏng quá 😁 mấy con đó cho lũ con gái dùng, vừa kích tay cầm lại còn điệu điệu vì ko chắc tay ko cầm 1 cách mạnh mẽ được, đọc cmt mấy bố cứ đem khoe mỏng hơn với nhau thấy nản :mad:
viền rau câu là quái gì ^^

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019