Samsung bắt đầu cho đặt trước Galaxy Note 10, bán vào ngày 23/8

Didu
27/7/2019 3:50Phản hồi: 219
Samsung bắt đầu cho đặt trước Galaxy Note 10, bán vào ngày 23/8
Samsung Mỹ đã mở trang web chính thức cho đặt trước Galaxy Note 10 và sẽ giao hàng vào ngày 23/8, trong khi đó ngày ra mắt sẽ là 7/8. Ngoài ra, Samsung cũng ưu đãi bằng voucher và chương trình đổi máy cũ lấy Note 10 với mức trợ giá 600 USD.

Trang web cho đặt trước Note 10 sẽ đóng cửa vào ngày 7/8, thời điểm máy ra mắt, bạn sẽ được yêu cầu cung cấp các thông tin cơ bản để đặt trước. Khi đặt trước thành công, bạn sẽ có voucher 50 USD dành để mua phụ kiện cho máy.

Ngoài ra, Samsung cũng đưa ra chương trình đổi máy cũ trị giá 600 USD. Những điện thoại có thể đổi để lấy Note 10 bao gồm Note 9, S10, Pixel 3/3XL, iPhone Xs/Xs Max/Xr.

Nguồn: Engadget
219 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bất ngờ cool đây
@MrMedic229 Chuẩn bị quảng cáo rầm rộ đây.. Hóng
Chừng nào ở VN có chương trình này
@Thequang Nguyen Việt Nam tặng cả đống quà đó.
tung2810
TÍCH CỰC
5 năm
Chuẩn bị đến ssvn thôi. Lại tặng 1 đống quà
rongpika
ĐẠI BÀNG
5 năm
@cienkang Iphone xài sạc tặng theo máy cũng bằng chặn giấy
@tung2810 Quá nó tính vô giá sản phẩm đó, bạn trừ đi thì lỗ thấy mồ
@boyngo1988 Tai nghe đó doanh số tuổi nào so với airpod?
tung2810
TÍCH CỰC
5 năm
@cienkang Tất nhiên là nằm trong giá rồi. Nhưng nếu trừ quà đi thì giá sản phẩm vẫn tốt so vs mặt bằng chung flagship
vinhbao1989
ĐẠI BÀNG
5 năm
Giá cũng chát đây,Thật tiếc khi đục lỗ ở giữa , như s10e là đẹp
boybuon2000
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Nguyen Hoa 13 Bạn chỉ biết 4s thần thánh thôi
@vinhbao1989 Hóng xem nó sẽ ntn 😃
@vinhbao1989 Lỗ giữa nhìn chướng mắt vãi
rosegarden
TÍCH CỰC
5 năm
@Nguyen Hoa 13 Tai thỏ xấu hơn lỗ, nhìn cái màn bí xì.
minhduc3891
ĐẠI BÀNG
5 năm
trông cũng ra gì phết
kevin2012
TÍCH CỰC
5 năm
@minhduc3891 Nhìn như mấy bà Ấn Độ, giữa trán có mục ruồi. Xấu tởm lợm...
@kevin2012 Thích suy nghĩ của bạn
hvt2.0
TÍCH CỰC
5 năm
Vẫn đang note9. Thử vân tay s10 tệ quá nên chưa ham đc note10 này. Đúng là các hãng android vẫn chưa tích hợp đc Face ID tiện lợi như hãng A đc
@andyjay Cái s10 tay em nhỏ mà nó lại cong nữa nên trơn dữ lắm a
@Dangngoctu1993 Thì a phải chạm ngón tay đúng vô chỗ vân tu đó. Em hay chạm lệch qua toàn fail
@hvt2.0 Chưa đủ tuổi để so với A
lonelydra
TÍCH CỰC
5 năm
@hvt2.0 Khi nào anh A chạy theo vân tay thì lại nâng bi lên trời.
chưa giới thiệu mà nhỉ, hay do mình chưa đọc được
@manhmanh989 Trong bài có đề cập 7/8 sẽ giới thiệu chính thức
@manhmanh989 Chiến dịch quảng cáo thôi
Mình nghĩ là doanh số thấp lắm luôn
@QuanLyNhaNghi Cái kiểu nhét chữ vào mồm người khác 😁
Ai nói vậy đâu nhỉ?
blizzaro
TÍCH CỰC
5 năm
@QuanLyNhaNghi Có hãng nào mà không đặt trước sản phẩm 😆 Điển hình là các nhà mạng và các nhà phân phối . Không đặt trước thì làm sao có số liệu mà sản xuất sản phẩm . Cái tối thiểu này đâu cần phải quá thông minh để hiểu ? z
@blizzaro Thì nó có thông minh bao giờ đâu, cắm mặt vào cái ga giường xịt đầy tinh tinh của khách mà
@QuanLyNhaNghi Cho đặt sớm để lấy doanh số đẹp
Chưa ra hay giới thiệu ma đặt trước rồi hả ta, chạy bão à
@Timkelvin Bạn đặt thì có vấn đề gì đâu, chừng nào đặt mà mất tiền đặt thì ai dám, đặt xong ko mua cũng có sao với lại được quà nữa. Nó tính hết rồi nó mới làm vậy. Tính năng thì tất nhiên phải hơn con note9 rồi, chẳng lẽ cải lùi, hình thì can lộ lộ hết rồi. Dòng note này thường fan trung thành mua là nhiều
@cuongtao2016 Thì bởi thế mình nói là mkt vs chạy bão. Đâu phải ai cũng vô tinhte đâu bác. Nói chung chủ yếu là mkt
@Timkelvin Chạy doanh số
blizzaro
TÍCH CỰC
5 năm
@Timkelvin Giờ bạn có ý định nuôi gà . Mà không biết thị trường nó sẽ mua bao nhiêu con gà 😃 Thì bạn định sẽ nuôi bao nhiêu con gà để thịt đây ? Cái lẽ đơn giản như thế mà cũng ko hiểu ak ?
chuẩn bị đặt hàng và nhận quà đi các đại gia
@cienkang @cienkang
Bác này chắc đang cmt để đc cái ví sen hay sao mà cmt trả lời khí thế k biết , mà cmt kiểu bác có thù lâu năm với ss hay sao á quà vô giá trị chứ khối ng mua bác ạ, biết tiền mình cả thôi, nhưng nếu bác k thích quà thì k lấy trừ tiền hay lấy bán lại cũng thiếu gì người mua. Tôi xài ip mãi rồi đổi sang note9 xài quá ngon đây. Đôi khi k phải mình k thích thì mng k thích, mình k mua có nghĩa là k ai mua đâu ạ
@thanhphu891025 Ok
@cienkang chuẩn mà bác tính cả vào đấy r mà bác chứ làm gì có chuyện cho không đâu mà bác
@nguyenkhangpt92 Nâng giá rồi tặng quà. Bác nào ham quà thì mua 1 trả tiền 2
Chưa giới thiệu, ko biết có tính năng gì, cái gì mới mà ai đi đặt trước đây, gà nhà bất chấp à, hay nhân viên Samsung được lệnh vào đặt lấy thông số lòe báo giới!
@QuanLyNhaNghi đặt trước có bắt mua đâu? tới lúc đó ko lấy thì thôi hoặc bán xuất đặt cho người khác
@darklight_vtp Đặt trước k mua thì sau khi cho đặt trước SS sẽ nói có abc ng đã đặt trước nhưng thực tế ng mua k đúng như vậy!
Nếu cho đặt trước sau khi ra mắt, kèm theo khuyến mại hời hơn( có thể giảm giá bán), và ng order phải cọc trước 1 khoản nho nhỏ thì m nghĩ số lượng ng order mới chuẩn!
@Đạt Phít Một thì mục đích của nó là marketing mà, đâu dễ j giảm giá không không vậy :v đôi bên cùng có lợi thôi
@darklight_vtp Đúng rồi😆 giảm giad để mua phụ kiện, tiền vẫn nằm đó chứ tiền mình bỏ ra k giảm 😃)
Cứ order thôi, xem giá rồi tính tiếp cũng được - đó là ng dùng
Còn SS thì có số liệu để mkt, đê hấp dẫn những ng khác đang phân vân chưa biết mua thiết bị nào!
adthuyanh
TÍCH CỰC
5 năm
Đẹp thế chứ!
@adthuyanh Chắc chắn khi mở bán Ngọc Trinh sẽ mua đầu tiên
Lại bận rồi .
@minhthuvc Bận phản bác hay họp gấp?
[Zeus]
CAO CẤP
5 năm
Thu cũ đổi mới $600 thì dự kiến giá tầm $1199 😁
rocky man
TÍCH CỰC
5 năm
Méo hiểu bọn Sam nó thu iphone về rồi làm gì nhỉ? Chả nhẽ tuần ra chợ đen bán?!
@rocky man Nó đem về tặng sếp 😆
[Zeus]
CAO CẤP
5 năm
@rocky man Thu về để có tư liệu troll ifan, kiểu “đấy xài iphone còn chuyển qua dùng note này” 😁
blizzaro
TÍCH CỰC
5 năm
@rocky man Đấy là mảng bán hàng và nó là là cty khác với sản xuất điện thoại .
dzungmmo
ĐẠI BÀNG
5 năm
@rocky man Nó có các công ty con mông má phân phối lại hàng điện thoại cũ ở Ấn Độ và Braxin bạn nhé 😁
@rocky man Thu về rồi tuồn ra thị trường bán lại kiếm lời
Khác mẫu trước,nhưng cái giá chắc cũng trên trời.
Carnage
TÍCH CỰC
5 năm
Cụm camera k xấu nhưng nhìn mất chất dòng note quá
Chưa biết mặt mũi ra sao ai dám đặt 😁
@Căm Ghét Cơm Sườn Đặt thôi có nhất thiết phải mua đâu.
À note 10 không có càng đâu.
@[HD]YêU cÔnG NgHệ Cũng mong cho có càng để mấy con zâm lợn ziên được đu nè. Chứ thèm chớt mịa mà bày đặt

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019