Scosche TapStick - bộ điều khiển cho iPod Shuffle 4

niky
7/6/2009 7:23Phản hồi: 19
Scosche TapStick - bộ điều khiển cho iPod Shuffle 4
Hãng Scosche đã cho ra mắt thêm một sản phẩm hỗ trợ điều khiển bằng nút bấm dành riêng cho thế hệ iPod Shuffle thứ 4 – thế hệ máy nghe nhạc mới nhất của Apple.

Sản phẩm mang tên Scosche TapStick được bán với giá 29USD. Nó có một khe nhỏ với giắc cắm 3.5 mm để gắn iPod Shuffle và hỗ trợ tùy chỉnh iPod qua 3 nút bấm phía trên mặt. 3 nút chức năng ấy cho phép người sử dụng tăng giảm volume, chơi hoặc dừng bài nhạc đang phát. Sản phẩm trên cũng cho phép người dùng không còn phụ thuộc vào tai nghe gốc từ Apple và có thể dùng mọi loại tai nghe mình thích.

Sản phẩm có hai màu: trắng và đen, sẽ được bán rộng rãi vào đầu tháng 7 này trên các trang bán hàng trực tuyến và trang chủ Scosche.

Nguồn: Cnet

[relate]ipod shuffle[/relate]

19 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bun cuoi nhỉ, từ máy có nút chuyển thành máy khng nút rồi lại mua phụ kiện để thành máy có nút 😁
sieuxautrai
ĐẠI BÀNG
15 năm
Apple làm ăn giỏi quá! Bà con cứ phải móc tiền ra liên tục....................
jerytran
ĐẠI BÀNG
15 năm
thê giới kinh doanh thật phức tạp chỉ có ng` mua là tốn tiền
ai biểu mua shuffle làm chi để giờ khổ 😃 em không mua shuffle đâu 😃
Nó cũng có cái hay của nó mà, a ha ha :no6xn:
rảnh thiệt, vậy thì mất chất apple rồi. Mà cái ipod shuffle này thấy gai từ lúc ra mắt à mặc dù là fan apple
thế này thì 1 con shuffle gần cả $100 ròi =(
Apple bị sao í khi cho ra đời em shuffle mới này, 😔 tai nghe của Apple thì chả hay vì thế phải dùng tai khác, mà tai khác thì không điều khiển dc, cho nên mới có mấy cái phụ kiện kèm theo này, chỉ làm thêm xấu cho máy, bó tay design dòng này :((
water_nuoc
ĐẠI BÀNG
15 năm
nói chung apple đánh vào tâm lý phụ kiện và phụ thu dữ quá
minhtri2002
ĐẠI BÀNG
15 năm
trời. Đúng là 1 khi dùng đồ của hãng apple là cái gì cũng phải có tìn tìn hết
Nixy
ĐẠI BÀNG
15 năm
Nhưng kiểu dáng + Chất lượng bảo đảm mà
Còn nếu xài đồ free mà dỏm ơi là dỏm thì sao ?
Tự nhiên từ một cái ipod nhỏ nhắn bạc sáng biến thành 1 cục gì đấy đen đen xấu xấu,nhìn vào ai nói nó là ipod
Cái thằng Apple này chơi ác quá......
fptvn
ĐẠI BÀNG
15 năm
tui có cảm giác apple coi khách hàng của apple là Ngu Si nên mới bán loại ipod này cho khách hàng của mình. Nghiện Ipod, chứ ko đến nổi Ngu ngốc vác một con ipod shuffle vô tích sự này.

Cái dòng máy này, ai mà xài rồi ko bực mình thì tui bái phục sát đất. Thiệt không nổi điên khi mình không biết mình đang làm gì để chọn đúng bài hát mình thích, có khi phải bấm tới chục lần mới nghe được.

Tui dùng thử ở cửa hàng một lần, và cảm thấy thiệt là bất tiện. Đã mắc, mà mua ba cái phụ kiện còn lãng phí tiền hơn.
Cái gì cũng mắc ! Bản thân nó ko rẻ, những thứ ăn theo nó cũng ko rẻ, vậy mới sống được. Ai chết kệ ai ! hê hê
TNgBiz
TÍCH CỰC
15 năm
Mua một cái nhỏ nhỏ rồi lại đi mua thêm 1 cái cũng hơi bé bé nữa để điều khiển cái nhỏ nhỏ thì liệu bé bé + nhỏ nhỏ = cái gì....?
JimmyDo
ĐẠI BÀNG
15 năm
Quá độc đáo, ko thể tuyệt hơn đc ...
nhìn đẹp thiệt đó! Nổi bật hẳn lên. Phải mua em này thôi.
inuyasa2009
ĐẠI BÀNG
13 năm
e là người dính chưởng vụ này đây >''< đúng bực mình lun , lúc giới thiệu nó ko có nói là ko có control , làm mua về tức ói máu,mỗi lần mún nghe bài mình thích ấn mún nát cái phone mà chưa có ra >''< [ chứa trăm ngàn bài hơn 😔 )

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019