Laptop Acer

Sinh viên ra trường được phụ huynh cho tiền mua máy

21/5/2024 3:11Phản hồi: 100
100 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Sinh viên giờ giàu vãi, genz đi làm toàn như đi chơi
Mua đi bác, giờ đt xịn phục vụ công việc nhiều, quay tiktok cũng ổn
Nhieuefe khi nghĩ lại cứ lái xe thế này bao giờ mới mua dc 15 prm 😁
cứ 15 prm mà quất thẳng, vừa đẹp vừa sang, thể hiện đẳng cấp, tán gái nữa
đi ngoại giao có điện thoại xịn tự tin hơn, dễ vào việc hơn
Sinh viên gì mà giàu thế bạn ơi, có tiền thì ngon
điện thoại ngày càng nhiều mẫu mã nhỉ
Duy15112
TÍCH CỰC
4 tháng
Sinh viên gì mà giàu thế nhỉ, mình đây đi làm rồi cũng đang muốn mua 15 pro max mà chỉ dám vào viettel store mua vì được trả góp thủ tục đơn giản
@Duy15112 Sinh viên giàu này vào viettel store là con 15 pro max trả thẳng thì nhnieeuf km lắm
nói chung là mua máy thì theo nhu cầu ấy
tính ra có tiền mua máy ucngx ok mà
đợt này đang tính lên đời điện thoại đây bạn ơi
@Nguyễn Anh Phươngg Mua đi bác ơi chứ iPhone 15 pro max ngon lắm đấy mình cũng đang cân nhắc mua dùng đây
15 pro max nó ở cái tầm đẳng cấp rồi bạn ạ
Mua em iPhone 15 pro max là hợp lý quá rồi mua máy đấy là ngon lắm luôn dùng vài năm vẫn ngon
@Contrai12345 Giá iPhone 15 pro max giờ mà mua máy mới thì khoảng bao nhiêu mua được bác nhỉ
@thế bảo ngô Check giá bên viettel store đi bạn ơi bạn mình mới mua bên đấy bảo bên đấy rẻ nhất á
@tài thịnh nguyên Giá bên này còn khoảng 28tr thôi á mua tầm này thì quá rẻ ngon luôn
Mình cũng thích con iPhone 15 pro max quá đang phân vân mua trả góp hay trả thẳng đây này
Thế thì cứ mua 15 pro max thôi mua bản 256gb thôi cho nhẹ tiền nhé
@tài thịnh nguyên Đúng rồi mua em iPhone 15 pro max 256gb là máy đấy nhẹ tiền lắm đấy
iPhone 15 pro max ngon quá mà giờ sinh viên sướng thật muốn gì được đấy
@minhthudoll Quá chuẩn chú mình ngày xưa có con điện thoại cục gạch thôi đấy
Sinh viên sướng thật giờ muốn gì được đấy chú mình ngày xưa muốn mua cũng khó
@Manhcuoglee Chuẩn luôn sinh viên giờ sướng mà thích cái gì là được cái đấy luôn đó
Mua con iPhone 15 pro max cũng được bản 256gb á giá khoảng 28tr là mua được rồi đấy nhé
@nguyễn chí uy Giá này hình như ở bên viettel store đúng ko mình đang xem giá iPhone 15 pro max bên này công nhận giá máy bên này đang có giá bán rẻ nhất thật
@Nhật khôi huỳnh Mới máy xúc bên này xong công nhận có giá bán rẻ nhất trong tất cả các cửa hàng luôn
Thích thì mua thôi chứ con iPhone 15 pro max hiện tại đang quá ngon rồi đấy nhé mua đi bản 256gb là oke lắm nha
Sinh viên giờ sướng thật được chiều nữa chú muốn cái gì là được cái đấy luôn
@Nhật khôi huỳnh Chuyện sinh viên giờ sướng mà muốn gì được đấy chứ mình thì có cái nịt

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019