Sky a850 Và Sky a870

dansanh
20/3/2014 6:23Phản hồi: 18
em có thắc mắc là tại sao đa số dùng 850 vs lại giá 850 fulbox lại ngang ngửa vs 870 fullbox?
18 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bạn nói sao k hiểu thì làm sao giúp bạn
A850 fullbox tầm 5tr trở xuống
trong khi A860 fullbox pải tầm 6tr, chênh nhau đấy bạn
A850 do lâu rồi nó không có hàng do ko còn sản xuất, do đó giá nó không có giảm nữa, nên giá nó vẫn lẩn quẩn ở mức 6tr hàng fullbox brandnew.
A870 do vừa có đợt xả hàng mạnh của nhà mạng, nên giá nó giảm xuống mức 6.x tr.
Máy Hàn Quốc giá cả nó theo thị trường, cũng như độ hiếm của nó.
NOTE2 fullbox brandnew giờ kiếm mà có cũng mắc không thua gì con S4 brandnew.
Giữa 2 con này nhắm mắt xúc đại con A870 là đỉnh hơn mọi mặt, khỏi phải lăn tăn
Nếu vậy thì bạn chon 870 đi chứ còn gì nữa , 850 giờ bị đốm sáng nhiều nên cũng ít người xài rồi 😃
em đang băn khoăn ko biết con nào vì 870 nhìn mê quá, mà sao thấy ít người dùng, nhưng em nghe ns 870 h chính hãng có rồi, khỏi phải lăn tăn cái vụ phụ kiện khi hỏng hóc nữa. cho em hỏi nếu mua 870 full bõ pk thế nào? giá cả ra sao? Sài Gòn xít ty chỗ nào uy tín ko ạ
@dansanh Thời fullbox mà có flip là thời 1 năm về trước nhen. Con nào mà có flip bạn đừng có mua. Vì đấy là hàng sx lâu ròii. Mấy đợt hàng mới nhà sx không đính kèm nữa nhé
@dienthoaihanquoc.us nếu hàng sx đợt đầu ko mua thì lại là vấn đề đó, như a880 giờ có mua cũng hơi khó, gk có flip kèm theo chắc cũng bỏ luôn nhỉ?
Quan trọng là người bán ra loại đợt đầu có đúng hàng brandnew ko? hay là hàng chắp vá, còn nếu đúng hàng (có thể hàng sót lại nhà mạng thanh lý) thì NGẠI GÌ VẾT BẨN nhỉ?
Còn nếu sợ mấy hàng có flip (đợt đầu) thì cũng đơn giản, nếu người bán tách Flip bán rời? Chẳng hạn bên m mới nhập được lô smartcover (flip) new 100% còn seal của A880, GK, .....
Túm lai, quan trọng là người bán ra cam kết ntn và các bác có thể xem thông tin trên tem imei có ghi rõ xuất xưởng đó.
@thienminhmobile anh thiênminhbile cho em hỏi cái: điện thoại sky 870 em mua của anh hôm 20 tháng 3 đó.ở dưới màn hình lúc để phong nền màu trắng thì nó hiện như là bị lem hơi đen đen....còn ở màu khác thì không thấy gì hết.em còn 3 ngày nữa là hết bảo hành phần cứng 3 tháng (vì mua gói 2)em mong anh cho em biết nó bị gì vậy anh ?cám ơn anh nhìu .em nghĩ nó bị màn hình .nếu thế em có được bảo hành gì hay không vậy anh (khi em viết bài này là em còn hạn bảo hành phần cứng) cám ơn anh nhiều
@alinguyen0606 đã nhận được mail và đã hồi âm
Giữa 850 và 870 thì quất lẹ em 870 thôi. Đừng lăn tăn nữa 😁
quất 870 full đi bác, 850 full hàng chuẩn giờ khá hiếm , 870 vừa rồi bên Hàn xả hàng nên giá tốt
A850 không ra hàng nữa nên giá cao, A870 tương lai không biết thế nào. Chứ hiện tại giá new A85 và A87 chênh lệch nhau 500k ah
Moi mua 870dc1tuan .pin thay cung trau. Nhung tu khi up tv .em thay cai trinh duyet hay dwom phim ve cuc chat thua 760 cua em luc truoc .tat ca dieu bang 3g
tranvantui
ĐẠI BÀNG
10 năm
Vậy A850 ngừng sản xuất luôn rồi sao các Bác, định rước em nó về, kòn 870 chcắ k có khả năng wá 😔
@tranvantui 850 hơi cổ rồi bạn.
870 bữa nay down giá mạnh mà, nhug lại hơi khan hàng.
@tranvantui Tuan sau mình về a850 hàng mới nhé
tranvantui
ĐẠI BÀNG
10 năm
Dù bít cổ nhưng em chỉ có khả năng mua đồ cổ thôi bác ơi 😁 870 hình như hơn 5.5tr lúc đầu tính mua 4tr trở xuống nhưng coi mãi thấy mấy em nó cao hơn 4tr chút nên cố mak gượng rước về, giờ lên thấy các bác bảo 870 ngon + trâu hơn em cũng thấy vậy nữa mak @@ rồi gượng thêm chút nữa, em hết lực rồi bác ơi :D

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019