Sony chính thức xác nhận Android 4.0 cho toàn bộ dòng XPERIA 2011

Duy Luân
15/11/2011 13:11Phản hồi: 210
Sony chính thức xác nhận Android 4.0 cho toàn bộ dòng XPERIA 2011
Tháng trước, [TAG]Sony[/TAG] viết trên trang Facebook của mình rằng hãng sẽ nâng cấp [TAG]Android 4.0[/TAG] [TAG]Ice Cream Sandwich[/TAG] cho các thiết bị thuộc dòng [TAG]Xperia[/TAG] của mình. Hôm nay, hãng chính thức xác rằng mọi điện thoại Android Xperia được ra mắt trong năm 2011 đều được nhận bản nâng cấp này. Hãng nói "đang cố gắng kết hợp trải nghiệm của những chiếc máy Xperia với những tính năng mới của Ice Cream Sandwich". Những thiết bị có thể được nâng cấp đó là [TAG]Xperia Arc[/TAG]/[TAG]Arc S[/TAG], [TAG]Xperia Play[/TAG], [TAG]Xperia Pro[/TAG], [TAG]Xperia Neo[/TAG]/[TAG]Neo V[/TAG], [TAG]Xperia Mini[/TAG]/[TAG]Mini Pro[/TAG], [TAG]Xperia Active[/TAG], [TAG]Xperia Ray[/TAG], Sony Ericsson Live Walkman. Hi vọng bản cập nhật Android mới sẽ sớm được đưa đến tay người dùng Sony Xperia.

210 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

anhthpc
ĐẠI BÀNG
12 năm
chúc mừng fan sony
fan sony vui nha
Chúc mừng nhe
dahily
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chúc mừng anh em xài SE 😃
pth_1981
ĐẠI BÀNG
12 năm
mấy anh em dùng SE sướng quá còn gì
Mong là vậy. Chứ ko nhu SS tuyên bố um xùm xong kill hết chỉ còn GLX II, note tab10.1 thôi.
macon90
ĐẠI BÀNG
12 năm
Thật không vậy ta. Mừng quá 😆
Mình thích Sony là vì vậy, cầm trên tay thì tính chuyện dài lâu chứ chơi kiểu Samsung ớn quá, cái thì cập nhật cái thì không. Nói tóm lại, cứ thấy Sony là mua cho nó lành.
marcong
TÍCH CỰC
12 năm
Bạn nói phiến diện quá. Quay lại thời kì X10 thì mới hiểu tại sao nhiều Fan Sony bỏ đi đến vậy.
Sony là chúa update chậm đấy bạn, chừng nào update được rồi mới hay. Chủ box còn nói là hy vọng sớm nhất nửa đấy, không chừng là Q4 năm sau. ;)
Ra sản phẩm thì tung hô dữ lắm mà có bán được nhiều đâu, lỗ dài dài.
ai nói bạn bán không nhìu? bạn lấy số liệu ở đâu thế? arc s ở Vn hot nhất trong các dòng dưới 10tr đấy nhé. Nói thiếu suy nghĩ thế.
lokaism
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình thấy có lẽ bạn nên " Cầm trên tay" thử một điện thoại cao cấp của Samsung đi bạn, chứ "thấy" thôi thì ko nói lên được j đâu. Bây giờ Samsung khác xưa rồi. Mấy Fan Sony sướng nhé, dc lên toàn bộ Xper, chúc mừng nhe ....!

Sent form my Casio Fx-570MS using Tinhtế
thế này thì chip đơn nhân cũng chạy được ics rồi! s1 của mình chắc cũng nhanh thôi!
mừng wa ...ko biết có gi mới ko ...ko biết có khắc phục dc 1 số lỗi thường gặp ko ta...chờ thui
Ngon rùi lại có cái để nghịch rùi hjhj
Hix vậy còn galaxy s2 sao lâu thế nhỉ?
1 tin không còn gì vui hơn cho các fan của SE. Chúc mừng, chúc mừng...
nhocyeunhac
ĐẠI BÀNG
12 năm
sắp có áo mới rồi, hehe 😁
quá ngon cho Arc :X
Sặc sặc đợi mãi. Không có cho X10, thất vọng.
anhtuankd
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình còn đang tưởng em Arc S của mình ko chạy được ICS nữa, tin tốt nhất tuần đây 😁
Chip đơn vẫn lên được 4.0 thì mấy em HTC 2011 chắc cũng được lên ICS 4.0 rồi
Quan trọng là các bố, mẹ đẻ ra chúng có cho chúng lên không thôi bác. Tủi thân với anh em nhà SE. Giờ ôm con GT chờ XDA hóa kiếp cho lên 4.0
Vác thêm cái sense nữa thì còn lâu mới lên đc nhé=))

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019