Sony E5706 dùng SnapDragon 808, 5.8" FullHD không viền sẽ ra mắt vào tháng sau?

sonlazio
17/7/2015 4:21Phản hồi: 92
Sony E5706 dùng SnapDragon 808, 5.8" FullHD không viền sẽ ra mắt vào tháng sau?
Ảnh mang tính minh họa

Một chiếc điện thoại với tên mã là E5706 của Sony vừa bị lộ thông tin, có vẻ như nó sẽ dùng SnapDragon 808, màn hình 5.8" FullHD, 3GB RAM, camera trước 8MP và sau 16MP dự kiến sẽ được ra mắt vào tháng sau. Dự kiến E5706 sẽ chạy Android 5.1 và một số người tin rằng Sony thương mại hóa máy với tên Xperia C5 Ultra. Như vậy là bên cạnh Sony Lavender/Xperia T4 Ultra thì chúng ta sẽ có thêm một chiếc Sony nữa để mong đợi trong tháng tới. Tin đặc biệt là D5706 sẽ có thiết kế không viền.

Tham khảo: MobilePicker
92 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

C5 Ultra, T4 Ultra.......thế còn Z Ultra 2 đâu sony ơi
@YoungBuffalo nói thật mình đã dùng note nhưng thấy note được cái tiếng là chính chứ thật ra chả có gì được gọi là hoàn thiện xêm xêm nhau nhưng ăn ở cái tiếng thôi. vd như smp người ta nghĩ đến iphone chứ đâu nghĩ đến samsung 😁
@chàng trai cô đơn 95 Nhắc đến MTB người ta nghĩ đến iPad còn OK chứ nhắc đến smartphone nghĩ đến iPhone thì hơi hư cấu :D
@YoungBuffalo thì nói chung chung nó như thế, hiện tại đã qua mặt được iphone cái gì chưa. sự thật là thế. mình là fan của sony nhưng vẫn phải nói vậy. Apple thật sự quá mạnh
@chàng trai cô đơn 95 Sao cũng được
Ủa sao nghe nói 2 con này nó là 1 mà mod?

Sent from my SH-06E using Tapatalk
@Hùng Dũng 1988 nghe đồn 1 con mediatek 1 con qualcomm bạn😁
@sonlazio sony sang chảnh mà hok lẽ đi chơi vs mediatek:eek::eek:
snap808 😁
để xem có đẹp bằng sharp 402sh không
đc thì hốt luôn
Ủa sao nghe đồn dùng chip Mediatek mà sao giờ lại là SnapDragon.
Có vẻ hấp dẫn nhỉ.
Mà sao Sony chỉ nâng cấp số mp mà không chịu nâng cấp chất lượng nhỉ 😔
LocTrance
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Color.Of.Life Chất lượng của sony làm sao hả bạn? Kém hay kiểu dáng ko đẹp?
khoa_90
TÍCH CỰC
9 năm
Ngon rồi đây, hóng em này xem coi sao
quá sexy, ấn tượng em này
cây viết như ZU
tăng thêm dải ISO,
tăng khả năng xử lý ảnh tự động
=Perfect
thuyfoet
TÍCH CỰC
9 năm
Rồi lại cái giá 8-10tr, đi ra!:rolleyes:
2015 sẽ là cuộc đua của smartphone ko viền đây mà
van.t
TÍCH CỰC
9 năm
Và cái giá của em nó cũng rất chi là thơm.dự là 15củ cho 1 cuộc tình:p
@van.t Ko đến mức mức giá đó đâu hãng Sony đã ra 2 mẫu C4, M4 chưa đến 7 triệu bây giờ còn giảm thêm vài trăm, mẫu mới này có bán chắc dưới 10 triệu, trung cấp giá mềm hơn dòng Z series.
Mới chỉ là leak nhưng em cứ thấy màn to là thích rồi. 😃
Ske
ĐẠI BÀNG
9 năm
Z5 Compact trả thấy đâu ,
Khuyên chân thành nếu chơi với sony thì (chỉ chơi với flagship,mua thì đợi 3-6 tháng sau bình ổn,am hiểu mua hàng xt cũng ok) còn nóng lòng mua ngay rồi nó hạ giá sốc tận óc không được than nhé
van.t
TÍCH CỰC
9 năm
@anall sony mà hạ giá sốc gì thế bác.con z3 giờ vẫn 14 chai đấy kìa.trong đám android thì sony là thằng giữ giá nhất đấy bác
@van.t 14tr thì có nhiều lựa chọn hơn z3,
Hơn 8tr chút cũng mua dc z3 mới 100% qt.nó ra cùng thời note4,i6, so sánh thì giờ nó thấp nhất.
@anall Sony xuống giá cực nhanh luôn, máu quá thì mua hàng Nhật, giá rẻ hơn.
@cardmanhinh.com ca này khó đây, bác này cmt đâu có vi phạm nội quy diễn đàn, ko war, ko seeder chỉ có mỗi cái tên mà thành ra đi đâu cũng đc đem ra bàn luận, nửa số cmt chỉ xoay quanh cardmanhinh. Ban bác này thì ko đúng lý còn ko thì loãng topic, haizz
@Jameslwoodward Mình theo dõi nhiều rồi, bác ý đâu có nói xấu ai, chỉ là cmt mang tính chất cá nhân và đó là quyền của bác ấy, sao ban đc hả bạn. Còn các thành viên khác nhằm vào bác ý rồi thành trào lưu, tội đó có thể khép vào xúc phạm thành viên... CÒn bác ý cmt như nào thì kệ bác ý, các thành viên khác có quyền bỏ qua mà.
KLQ...
@Wind my love Chuẩn rồi! Ai không muốn xem bình luận của bác ấy thì click vào trang cá nhân của bác ấy, góc bên phải có ba lựa chọn. click vào bỏ qua là sẽ không thấy bình luận của bác ấy ở mọi nơi nữa! Khỏi phải cãi nhau nhiều, tội bác ấy!
seikara
TÍCH CỰC
9 năm
@Jameslwoodward Nác ý ko làm loãng topic mà bọn ăn theo mới làm lõng thui
@Jameslwoodward Chúng ta vô tình PR cho trang đó, khi cứ réo tên để thím đó hiện hồn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019