Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Sony sắp giới thiệu Xperia mới

cuhiep
12/6/2012 1:29Phản hồi: 267
Sony sắp giới thiệu Xperia mới
Sony đang cho chạy một ứng dụng trên Facebook để chuẩn bị cho việc giới thiệu một chiếc Xpeira mới. Theo lịch đếm ngược thì còn hơn 7 ngày nữa, nhưng nếu càng nhiều người bấm vào thanh Fast Forward and change the future thì thời điểm giới thiệu càng gần hơn. Hiện có gần 10 ngàn người bấm vào khoảng hơn 2 ngày nữa thì Sony sẽ giới thiệu Xperia mới, nếu nhiều người nữa bấm thì nhiều khả năng Sony sẽ giới thiệu sớm hơn. Năm nay Sony tung ra khá nhiều điện thoại Xperia với thiết kế đẹp, tính năng hay tuy nhiên cấu hình và sức mạnh của thương hiệu Xperia chưa tương xứng.

Bạn có thể tham gia tại đây: https://apps.facebook.com/sonyxperiahub/global/fast-forward

267 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

xmen533
TÍCH CỰC
12 năm
xperia gì nhỉ @@
phải chăng là the next xperia 😁
Tobie_arc
TÍCH CỰC
12 năm
@xmen533 Sony chứ có phải samsung quái đâu =)))))))))
TKD_KHTN
TÍCH CỰC
12 năm
The new Xperia ... 😃
@TKD_KHTN toàn lũ xoắn, hết dìm samsung cái vụ the next galaxy tới dìm sony =)) Đệch biết chúng mày có hiểu the next là cái gì k nữa @@~
@TKD_KHTN Sam thì có khả năng chứ sony thì không bao giờ có the new
@levu136 Vì sony k bao giờ có khả năng, hehe
Đùa thôi, dìm hàng sam thế bác
@TKD_KHTN Bác đừng có lôi những cái của Táo vào làm cho mất cái hay của nó. tùm lum
hy vọng cái này có gì đó khác biệt so với mấy mẫu Xperia hiện tại
phponline
ĐẠI BÀNG
12 năm
chờ đợi và hy vọng...............
@phponline bác bậy rồi, đợi chờ là hạnh phúc mới đúng
latlat
ĐẠI BÀNG
12 năm
hy vọng về sự tiến bộ của pin
@kiji1340 Trời ơi bác xài con nào mà chém trái cây giật thế??😃
kiji1340
ĐẠI BÀNG
12 năm
@thtri74 xàm cái này tui coi film trên youtube, ko lẽ nó ko chạy wifi mà bật giống ông ko có điện thoại nào chạy quá 5 tiếng chém gió àh
kiji1340
ĐẠI BÀNG
12 năm
@EternalAurora con U cũng ko hiểu vì sao nó lại bị giật khi chém combo vẫn đang tìm hiểu
alexdang28
ĐẠI BÀNG
12 năm
@thtri74 mình bật chức năng MBE, lên face,nghe nhạc,xem báo mà 2 ngày sạc một lần (xneo nha 1460mah),không thấy hao piin j hết
có khi nào Xperia 2012 😁:D:D
kimstars
ĐẠI BÀNG
12 năm
chiếc nào cũng là một tuyệt phẩm
Benjoy
TÍCH CỰC
12 năm
Hồi Xperia S vừa ra, hóng dc 1-2 tuần quyết định vác $ đi mua, đi nửa đường thằng bạn gọi bảo S mới fát hiện lỗi màn hình vàng, thế là quay đầu xe đi về. Hóng tiếp Ion, P và U. U ko có thẻ nhớ, loại ra 1 bên, làm dc quái gì với cái bộ nhớ 4GB? Hy vọng em P ra thì dính cái quả pin trung bình mặc dù quảng cáo công nghệ White Magic trên màn hình tiết kiệm 50%. 1 số P còn có biểu tượng vàng hết cả màn hình chưa rõ thế nào. Thôi thì chờ e này vậy 😁
@trunghieu171191 nhìn S đc cái màn hình thích dã man 😁:D:D
@td123 S của mình là vô đối bây giờ thì phải 🤔 340 :">
vok
TÍCH CỰC
12 năm
@Benjoy mình nghĩ bạn nên xài 1202 thôi.
cứ chờ và đợi như bạn biết khi nào mới xài được 1 sp công nghệ cho ra hồn.
Benjoy
TÍCH CỰC
12 năm
@vok Mình đang dùng Arc S và Ray bạn à. 1202 thần thánh mình ko chơi! :rolleyes:
Xperia thiết kế rất đẹp. Xperia S, P, U rồi, kỳ này có thể là Xperia R chăng ?
Xperia lúc nào cũng có thiết kế đẹp và sang trọng 😃
hay nhỉ, vậy thì chắc mai đã có Xperia mới rồi, like nào...
Mong chờ ủng hộ sony, hy vọng sony sẽ làm nên 1 siu phẩm :p
vuong39
ĐẠI BÀNG
12 năm
Sao đội ngột thế nhỉ. Làm 1 con thiết kế hoàn toàn mới với lõi tứ thì ngon.
Xperia V (vip).hehehe.
Cũng ngóng chờ để thỏa mãn niềm đam mê chứ ko có tiền mua đâu
Sony từ khi mua lại cổ phần của Erricsson ra điện thoại như Samsung ấy nhỉ. Cái nào nhìn cũng na ná nhau.
@kekk Tui nói vậy nhưng bác tư duy thêm tí. Nó vẫn nghiên cứu mẫu mã mới, đứng im là chết. Ví dụ: trong khi nó mất 10 đồng cho việc nghiên cứu mẫu Xperia, thu lại mới có 5 đồng, vả lại mẫu đó vẫn còn ưa chuộng, và cái mẫu mới nó chẳng có gì đột phá thì dại gì nó theo mẫu mới. Làm ra cái vỏ mới phải thay đổi 1 vài cái gì đó trong dây chuyền sản xuất chứ đâu có dễ.
@kekk Bác có thấy những sản phẩm khác như vaio, máy ảnh, PSP, walkman,.... đều có ưu điểm là thiết kế sang trọng, đẹp, độc đáo đấy ư. Tức là sony họ cũng có khả năng thiết kế tốt, có bản sắc riêng trong thiết kế rồi. Còn nói đến Xperia, em thấy chỉ có 3 anh em ra mắt đầu tiên là S, P, U là nhìn khá giống nhau về thiết kế thôi, SE 2011 cũng đã từng tung ra những cặp đôi giống hệt nhau, chỉ khác nhau chút về cấu hình, hay thêm bàn phím cứng, thay đổi về máy ảnh và cái tên 😁. Còn lại những sản phẩm khác của sony 2012 đều mang những nét riêng hoàn toàn trong thiết kế theo như hình ảnh của một số nguồn tin 😃
quangia_003
ĐẠI BÀNG
12 năm
@kekk Cùng ý kiến với bác này năm nay Sony ra nhiều và không còn chất như cái thời SE nữa.
alexdang28
ĐẠI BÀNG
12 năm
@kekk Bạn nhằm rồi, bởi vì sony là hãng điện thoại ra nhiều dòng sản phẩm, và có chủ đề riêng cho từng dòng sản phẩm của năm. Như năm 2011 hầu như điện thoại đều có dạng cong mặt sau,năm nay thì góc cạnh và phá cách mặt trên màn hình nhu U hay sola... đâu thể nào đánh đồng với đồ của samsung hay htc chỉ có một mẫu nhàm chán.
😁 sony năm nay ra nhiều quá, sắp quên hết tên rồi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019