Sony Xperia Z2 sẽ có giá vào khoảng từ 17 đến 18 triệu, tặng tai nghe chống ồn và vòng đeo tay?

vuhai6
18/4/2014 3:16Phản hồi: 236
236 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

vòng tay đâu
Sony ra giá như vậy cũng là bình thường, đối tượng khách hàng muốn nhắm đến thì các bạn cũng hiểu.. muốn điện thoại ngon mà không muốn chi thì thật khó ? Mình còn mong nó cao hơn để mua mà không phải đụng hàng nhiều.
đợi z3 làm con 😁
@hienhpline Z2 :D
giá cao thế nhỉ!
đừng nên tự tin quá,sony có thể ảo tưởng.nhớ lại chiếc BB z10 chưa đầy 1 năm và bh nó ntn?
@maz9717 rất dễ hiểu vì đây là Sony mà ko phải là BB Z10^^
và cũng dễ thấy với 1 người đang ảo tưởng như bạn
1 hãng lớn ko cần lời khuyên từ bạn, và...đừng xuýt xoa khi Z2 dc bán nhé^^
@Death linker ủa mình nói vậy có liên quan gì tới bạn ko sao mà cứ xồn xồn lại nói ng khác ảo tưởng,bạn nên cân nhắc lại lời nói của bạn uốn lưỡi 7 lần trc khi nói nhé.
p/s :dạo nay tt có những con tổ lái nó mọc ra nhiều vại chời.bớt đi cho đỡ hại não
á đù Z2 18củ em cũng không quan tâm nó 15 củ e cũng chả có tiền nhưng tình hình này con M2 của em chắc gần chục củ mất thôi
gom góp mãi kèm hy vọng em nó 7 củ quay đầu thế thì mỡ mộng rồi
sony ơi là sony bớt ảo tưởng cho e trải nghiệm cái
closecat
ĐẠI BÀNG
10 năm
@eltitus m2 xách tay 4 củ 6 kìa bác, than thở cái gì nữa 😆
@closecat em có quan điểm không chơi hàng xác tay sau khi bạn bè có mấy thằng dính hàng dựng :eek:
cứ bảo hành chính hãng mà phệt buồn gian bán lận không biết đâu mà lần 😁
congdayhi10
ĐẠI BÀNG
10 năm
Giá thế này còn kêu nữa j hả trời. 17-18tr mà được cái tai nghe chống ồn bét nhất cũng 1tr, chống nước, thiết kế, camera hơn hẳn 1 bận s5 mà s5 giá có 16tr thì thử hỏi giá n có ngang s5 ko?
@congdayhi10 tính ra thì cũng còn chát, nhưng bỏ tiền ra mua S5 thì tha để tiền đó cho đủ rồi quất Z2 😁
nếu không có nhu cầu sang chảnh, thì cứ từ từ....
như thời điểm Z2 ra, đi mua Z1 là ngon;
Giá cao là nguyên do là vì Sony đang gặp khó khăn thực sự trong việc sản xuất Xperia Z2 do thiếu linh kiện (hãng không thừa nhận), cộng với nhu cầu của người dùng đang thực sự quá cao.

Với tình hình này, ngay cả dự định bán ra Xperia Z2 tại VN vào tháng 5 tới e rằng cùng đang bị lung lay. Thật đáng tiếc cho Sony khi trang bị cho Xperia Z2 nhiều tính năng hấp dẫn nhưng đã để tuột mất cơ hội vào Samsung, HTC khi họ đã nhanh tay sản xuất sớm và bán ra ngay trong tháng này.

Tặng kèm tai nghe chống ồn MDR-NC31EM giá: 1,4 triệu , với cái vòng theo dõi sức khỏe Smartband 3 triệu nữa thế mà nhiều bác còn kêu ca, muốn giá rẻ hơn thì phải đợi chờ.
Sau 3 tháng 8tr là chuẩn hí hí sô nì luôn là thế
@rongcutduoi76 chắc ko . chắc làm cái card 500k giai trí đi . nếu 3 tháng nửa mà nó còn 8 triệu mình nạp bạn 500k . ko thi bạn nạp mình 500k
........ đi Sony, luôn luôn ủng hộ hãng ngày trước còn bảo thủ phần cứng luôn chậm chân 1 đời với các đối thủ, giờ thì cả trong lẫn ngoài đều bá rồi^^
Đang sánh đôi cùng Z ultra đây cố lên sony
Ô ! thế kẻ này phán mà Sony vn ko nghe à. Giá nhập hàng cao thế này thì buôn bán làm sao cơ chứ

Gửi từ GT-N7100 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
ko rớt nhiều lắm nhỉ khoản nửa tháng trước mình định mua thì có mấy bác khuyên là đừng nên mua vi khi sony phân phối giá có thể dow nhiều , nhưng đang máu quá nên làm luôn lúc mình mua là 18tr500 dc cái voucher 2trieu và case này nọ tính ra củng ko lổ nhiều lắm , hy vọng đừng rớt giá nhanh quá là được
Bao nhiêu cái váng ngon thì anh Sung anh hớt hết rồi
Cháu chịu :p
KuTom1
CAO CẤP
10 năm
Truyền thống của Sony cũng vậy. Yêu Sony, yêu Nokia, yêu Sam, yêu LG,.....nhưng không yêu giá của Sony, Os của Nokia, phần cứng của Sam, cam của Lg. Dùng Sony nói chung rất tuyệt, chỉ mỗi cái giá. Phụ kiện cũng đắt kinh. Hôm rồi mua pin cho xperia Ray tận 300k, trong khi pin của Nokia 808 có 170k.
@KuTom1 pin Li-Poly giá luôn cao hơn Li-ion
bạn phải để ý pin Sony xài là loại nào nữa
buuphuc
TÍCH CỰC
10 năm
Hàng Sony thì không nên mua sớm. Chờ 1 time giá sẽ về đúng giá trị thật mua sẽ đỡ lỗ hơn. Hét giá cao sau đó tụt giá nhanh vốn là truyền thống của Sony và HTC
Giá ngon, giữ giá nhé sony :d
không biết năm nay z2 có làm nên cơm cháo gì không chứ mình đã từng dùng smartphone cao cấp của rất nhiều hãng như sony, htc, lg, iphone, samsung, nokia thì mình vẫn cảm thấy sony có mức độ hài lòng rất kém. mình thấy 3 hãng là iphone, htc và samsung mức độ hài lòng của mình khá tốt. mình có thể dẫn chứng về các thương hiệu smartphone tốt nhất hiện nay qua bảng thống kê sau: sony chỉ xếp số 6 và chỉ được có 60 điểm thôi

còn đây là bảng xếp hạng các thương hiệu smartphone được người dùng hài lòng nhất thì sony còn không có trong bảng danh sách xếp hạng

http://www.baomoi.com/Apple-iPhone-la-dien-thoai-duoc-khach-hang-hai-long-nhat/136/6973305.epi
Đúng là smartphone của sony không tương xứng với thương hiệu sony một chút nào
@nguyenthichi Đừng có tin bạn ơi, bây giờ báo gì mà Samsung không liên kết :p
Thực tế bạn bè là tốt nhất thôi.
Mình yêu SONY...nhưng mình thích WP, mong là sang năm có dòng SONY dùng WP. 😁
@nguyenthichi đưa mấy cái bảng xếp hạng mang tính tham khao ra làm gi . đưa ý kiến thực tế đi ..mà hãng iphone là hảng nào vậy bạn
@nguyenthichi "Cái mức độ hài lòng" của thánh là cái clgt???? và đâu ra cái bảng cửu chương hoa hoè hoa sói đó vậy
tự nói là đã từng dùng những smart phone cao cấp của từng kia hãng rồi mà đưa ra mấy chỉ số nghe sao thiên về "ai đó quá nhỉ"
hỏi thật nhá
trong cái đánm xêp hàng mua siu phâm vừa qua thánh đứng chỗ nào thê???
nhận dc bao nhiêu từ ai đó vậy^^
và hài lòng chứ
@Death linker Thế mà các máy đầu bảng của sony chưa có năm nào được bầu điện thoại tốt nhất năm trong khi năm 2010 là htc desire, năm 2011 là galaxy s2, năm 2012 là galaxy s3 và năm 2013 là htc one có lẽ năm 2014 lại thuộc về galaxy s5 hay htc one m8 mà thôi
@quangtoai91 SS chỉ chiếm 30% thị phần bác ơi. Còn 70% thị phần cho các hãng thi đấu, đừng đổ tại SS bla bla trong khi chờ dài cổ đến vài năm mới có một em Z2 với màn hình và pin ổn. Và với chỉ một máy ổn sau nhiều năm, họ sẽ tạo nên cuộc cách mạng??? I do not believe!!! G3 đang phả hơi nóng vào. S5 bán ra sớm hơn 1 tháng, thế còn cơm cháo gì. Khi z2 bán ra S5 giá tụt còn có trên dưới 13-14, mua Z2 đi chờ hơn tháng lại có G3, rồi z3 chuẩn bị ra mắt luôn. Hê hê!!!
gút bai mai lớp
Giá vẫn là đề tài gây bàn cãi nhiều nhất của Sony. Nhưng nếu xét về độ bền và chất lượng sản phẩm thì nó xứng đáng còn xét trên lĩnh vực Công nghệ thì rõ ràng là ko hợp lý vì sao 1 or 2 năm nó đã lỗi thời... Rất ít dân mê công nghệ nghĩ mua siêu phẩm xài lâu dài 2,3 năm cả... Mà điều đó Samsung làm rất tốt,giá hợp lý hơn,xài 1,2 năm bán cho mấy em ko có tiền mua Đt mới xài...

♥️♦️♣️♠️

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019