Sprint sẽ chính thức bán HTC Hero vào ngày 11/10

vuhai6
3/9/2009 19:8Phản hồi: 30
Sprint sẽ chính thức bán HTC Hero vào ngày 11/10
Như vậy là cuối cùng thì Sprint cũng đã có chú Android đầu tiên của mình, HTC Hero. Ngoài ra, đây cũng là chiếc điện thoại android đầu tiên không "lệch cằm" cho đến thời điểm này. HTC Hero được bán ra vào ngày 11/10 tới đây với giá 180$ kèm theo hợp đồng sử dụng 2 năm.

HTC Hero phiên bản CDMA có cấu hình tương tự bản GSM tuy nhiên bề ngoài đã được thay đổi hoàn toàn. Với phiên bản này, phần bên dưới máy đã được thiết kể thẳng, thay vì cong lên như đàn anh của mình. Ngoài việc sử dụng CMDA và EVDO thay cho GSM và HSPA thì cấu hình của HTC Hero không có gì thay đổi. Giao diện Sense UI tiếp tục được sử dụng trong sản phẩm này.

Xin nhắc lại một chút về cấu hình của HTC Hero:

• Bộ xử lý: Qualcomm® MSM7200A™, 528 MHz
  • Bộ nhớ trong: ROM 512MB và RAM 288MB
  • Kích thước: 112 x 56.2 x 14.35 mm, 135 grams
  • Màn hình: 3.2-inch TFT-LCD touch-sensitive screen, 320x480 HVGA
  • Kết nối: GPS, Bluetooth® 2.0, Wi-Fi®: IEEE 802.11 b/g
  • Tai nghe: 3.5 mm
  • Camera: 5.0 megapixel auto focus
  • Dung lượng pin: 1350 mAh

Nguồn: Sprint
[relate]sprint, htc hero, android[/relate]
30 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

st0ne777
ĐẠI BÀNG
15 năm
Không biết giá về VN thì bao nhiêu nhỉ,một dt đáng để chờ đợi.
Về VN unlock được k nhỉ, quý IV PDA ra nhiều nên cũng có nhiều sự lựa chọn 😃
sao nhìn hình dáng em nó khác mấy em Hero ở VN nhỉ....? Bác Hải "thi triển" giúp em cái....
Có nói ở trên rùi mà, đây là phiên bản CDMA của Sprint. Hình dáng thay đổi hoàn toàn 😁
coolvn
ĐẠI BÀNG
15 năm
cuối cùng thì HTC cũng chịu lắng nghe ý kiến phản hồi bỏ cái "cằm" thừa ra nhìn cute hơn trước nhưng sao nó dầy quá vậy hơn cả magic luôn, vòng eo như vầy là bị em loại khỏi danh sách
Không phải là HTC lắng nghe mà la HTC "re-desgin" lại theo yêu cầu của Sprint ấy chứ. Theo mình quan sát, tất cả các sản phẩm của HTC OEM cho Sprint đều được thiết kế lại khá nhiều, và phần lớn là đẹp.
theo như cấu hình thì chỉ nhỉn hơn pulse co chut xíu(camera),nếu giá cả nhỉn hơn chút it thì con này se là lựa chọn good nhất,nhưng bác HTC ze j...hi vọng vào ngày tươi sáng,mấy bác IP ơi xin tha cho WM đi,đừng có so sánh nữa nhé...please...
CDMA thì về VN dúng mạng đó thì chắc chán lắm nhỉ
ngocluu
ĐẠI BÀNG
15 năm
Nhìn giống Magic, chứ ko thấy giống Hero.
vcivilen
ĐẠI BÀNG
15 năm
Quan điểm mình là xấu hơn hero ver 1 nhiều. Kể cả việc uốn thẳng cũng ko thích bằng miếng vát kia. 😁
Phải sửa thành đây là chiếc điện thoại Android đầu tiên của HTC mới đúng chứ. Các điện thoại Android của hãng khác có lệch đâu :p
theo mình thì có cằm chìa ra như con trước không đẹp. nhưng thấy còn đẹp hơn con này. chán thiệt. nhưng vẫn khoái HTC. lỡ kết Leo rồi.ráng chờ thôi.
ace ai có thông tin gì về Leo HTC thì pm mình cái ha. cám ơn nhiều.
danghoang
ĐẠI BÀNG
15 năm
đẹp quá, xem ra sprint đang cố gằng giành thị phần vài những đại gia khác, sau khi đã tăng thị phần nhờ palm pre
Quá tuyệt em thích deside kiểu này 😁 Rất hợp với tính em :p
thainguu
TÍCH CỰC
15 năm
đẹp quá trời, tuy nhiên giá nó chát quá....! ^^
trong giống touch cruise 2 quá! Ủng hộ Hero ver 1 (1 phần vì đang xài hero) 😁
alexalexoe
ĐẠI BÀNG
15 năm
bản CDMA của Sprint toàn là dáng khác với bản gốc, em thấy ko đc đẹp lắm ...
hehe, cái thiết kế chổng lên phía trước là đặc trưng của htc chạy android thế mà bỏ đi cũng uổng nhỉ..
tackhungbo
ĐẠI BÀNG
15 năm
chừng nào ở Việt Nam mới có giá này nhỉ
Chào các bác 😁 em mới mua con Hero hôm qua, Dùng sướng phết, Cảm ứng kô kém Ip mấy,, hehe .Công nhận là đẹp
twister0511
ĐẠI BÀNG
15 năm
Em đang tính rước em nó về. Bác cho em xin tí thông tin về tình hình battery của em nó nhé. thks bác
Cằm của em nó ko vểnh nữa, nhưng thiết kế lại ko đẹp, hơi chán 1 tí!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019