Subaru Russ Swift 2016, bắt đầu từ 09h sáng nay, tại SVĐ Mỹ Đình

levuongthinh
26/5/2016 17:21Phản hồi: 11
Subaru Russ Swift 2016, bắt đầu từ 09h sáng nay, tại SVĐ Mỹ Đình
Lần đầu tiên, Subaru mang chương trình biểu diễn ô tô mạo hiểm của tay lái Russ Swift đến với khán giả Hà Nội. Trong 3 ngày 27-28&29/05/2016, Russ Swift sẽ biểu diễn liên tục 4 suất mỗi ngày để phục vụ khán giả. Trong chương trình biểu diễn của Swift sẽ có những màn drift ấn tượng, các màn đỗ xe song song bằng thắng tay, quay đầu xe khi đang chạy lùi với tốc độ cao, đi xe 2 bánh hay xoay vòng Donut...

Thời gian cụ thể của 4 suất diễn trong mỗi ngày diễn ra chương trình Russ Swift cụ thể như trong hình dưới đây. Vé vào cửa được phát miễn phí cho khách nhưng phải đăng ký nhận vé trước tại website http://www.sieutrinhdiensubaru.com chính thức của chương trình.

Trong sự nghiệp của mình, Russ Swift đã gặt hái được nhiều kỷ lục Guinness thế giới. Ông đã từng hai lần đoạt chức vô địch British Autotest và giải England Autotest Team Captain vào năm 1982 và 1983. Năm 2004, ông lập kỷ lục thế giới khi xoay vòng xe 10 vòng Donut chỉ trong 16,07 giây, chỉ mất 1,6 giây cho mỗi lần quay hoàn chỉnh.

[​IMG] [​IMG] [​IMG]
11 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mrtran1201
ĐẠI BÀNG
8 năm
Chưa xem món này lần nào kể cả mấy màn moto của Motul. Nhưng thik xe Subaru từ lâu.
vthuy
ĐẠI BÀNG
8 năm
tháng này hay mưa quá nên thôi. mình cũng từng xem nên cũng tạm thỏa mãn vậy.
ps: Russ Swift thấy có hợp tác với top gear mấy mùa đầu. sau chắc qua subaru nên không thấy nữa
Mình đã xem Bác này biểu diễn 2 lần tại SECC quận 7, Quá đỉnh.
sakamoon
TÍCH CỰC
8 năm
Đã xem Russ Swift 1 lần ở HCM. Chỉ 2 từ: Ấn tượng...
máy subaru rất lag khác so với máy khác êm hơn< mà sao nó không mạnh dduocj như mấy hãng khác là sao ta, hình như ng ta chỉ thích đẹp thôi
nhangeo
TÍCH CỰC
8 năm
@chuatungquen Nó dùng động cơ boxer mà bác.
ngophungvp
ĐẠI BÀNG
8 năm
Bác nào chiều mai qua xem không. Em có vé 😃
Xem không mà đã chóng mặt. Lên xe đó ngồi chắc ói quá....!
Em vừa xem sáng này xong. Kỹ thuật thật là tuyệt vời luôn ạ
okono
TÍCH CỰC
8 năm
Vừa đi xem xong thực sự là rất tuyệt vời
Được lái thử xe nữa.
Thích nhất chiếc Outback
Nội và ngoại thất đều tốt. Options đầy đủ.
sweet_life
ĐẠI BÀNG
8 năm
Em xin lôi các bác, 3 hôm nay em đi xem và có chụp được hình của một bạn bên Subaru nhưng tìm đủ mọi cách mà không thể tìm ra được Facebook cũng như sđt của bạn này, chỉ biết bạn đó tên Thảo Uyên ở Tp HCM. Có tấm hình, nhờ có bác trên tinh tế tìm giúp em

pro nào biết thì cho em em xin link facebook vào inbox facebook.com/ngocnguyen.dao ạ. (nói nhỏ các bac đừng cười em chứ bạn này có cái miệng cười rất giôngd người yêu ngày xưa, có ánh mắt giống mối tình đầu và có cái mũi giống người yêu gần đây nhất của em 😁)

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019