Swiss Manager Pro

kizlove
18/9/2007 15:18Phản hồi: 116
Swiss Manager Pro
Swiss Manager Pro là một ứng dụng hệ thống tổng hợp, một phần mềm rất linh hoạt và đa dụng để quản lý hệ thống. Phiên bản 1.6 mới nhất này được thêm vào nhiều chức năng mới như sắp xếp, lọc dữ liệu, quản lý tình trạng pin…

Bạn sẽ nắm rõ thông tin về các chương trình đang chạy trong máy như thông số hoạt động, tốc độ, chuyển đổi sang chương trình khác, thoát... Để tăng tốc cho “dế” của mình, bạn có thể đóng bớt các phần mềm không cần thiết, không sử dụng đến. Đồng thời, bạn có thể sắp xếp lại dữ liệu cho ngăn nắp thông qua phần quản lý dữ liệu với các tùy chọn sao chép, di chuyển, xóa, gửi… Thông tin về hệ thống sẽ được thông báo đến với người sử dụng bao gồm đặc điểm, thành phần, thời gian hoạt động… Bên cạnh đó là các biểu tượng thể hiện thời gian hàng ngày, bộ nhớ trống, tình trạng CPU, RAM…

Bài này mình lấy từ trên mạng thôi, muốn chia sẻ với mọi người.
Phiên bản mới nhất ở link dưới đây.Chúc mọi người vui vẻ !!!

116 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bác cho e hỏi tại sao em cài vào máy mà không được vậy, có phải ..... không bác.
vietvn
TÍCH CỰC
17 năm
Khi bạn cài nó báo như thế nào? Cái này đã được cr**k, không cần phải làm gì hết, cài là chạy thôi
Son_Do
TÍCH CỰC
17 năm
Bạn thử tải lại và cài lại xem. Cái này khi cài nó sẽ cấp cho bạn code, mình đang sử dụng và chưa thấy nó hỏi code.
Cám ơn bác e thử tải lại và cài được rùi, nó không hỏi code đâu.Thank bác nhé. E đang nghiên cứu nếu có gì em lại nhừ bác nhé. Thank
Bản này đã có code rồi, bạn không cần phải làm gì nữa cả, chỉ việc xài thôi ^^
https://www.facebook.com/groups/..................../ Hội những người thích mua bán điện thoại trên Facebook - Mua nhanh bán dễ Cùng tham gia nhé các bạn
Son_Do
TÍCH CỰC
16 năm
Mình thấy có thêm chức năng là cho phép cài thời gian cho Clean When idle hữu ich khi tháo flip.
Mình thì thấy rất tiện, SM có chức năng mỗi khi đóng flip thì no giải phóng ram. Tăng tốc độ xử lý lên khá tốt
Son_Do
TÍCH CỰC
16 năm
Chức năng đó thì mấy bản đời trước cũng đã có rồi.
Có cách nào cho nó khởi động luôn sau khi bật nguồn máy không các Bác? Mình đã cài thằng Bootman và thiết lập cho cả 2 thằng cùng khởi động nhưng nó vẫn cứ tịt. Cứ phải khởi động nhân công thì chán chết.
Son_Do
TÍCH CỰC
16 năm
Mình cũng gặp rắc rối như bạn mà cũng chưa tìm ra cách để khắc phục.
Mình cũng ko biết cách nào để chạy chương trình ngay sau khi khởi động.Bác Mod ơi! bác có tuyệt chiêu nào ko vậy?
Chắc là pótay.com rồi, thôi thì cứ khởi động nhân công vậy.
nam_santa
ĐẠI BÀNG
16 năm
bác ơi, coi lại link đi, ko down được nữa rồi.
Link Die rồi Mod ơi! Fix lại link hộ mình với 😕
Mình up lại rồi đó, mọi người check lại nhé

Chúc thành công ! 😁
Cám ơn kizlove nhiều, mình gặp PM này trên diễn đàn ngoại họ chỉ có bản free nhỏ hơn nhiều và không đủ tính năng như bản mua đang tính tải về dùng tạm thì gặp bài của bạn, mình đã cài thành công và còn được PM lưu cho một note trong quickword về số ****** nữa để dùng sau này. Khen bác nào c... giỏi quá ta. Cám ơn nhiều !
Swiss Manager Pro 1.7

gửi ae version mới nhất của chương trình quản lý file SWP 1.7
Phiên bàn mới có thêm nhiều flugin mới

NEW in version 1.70:
# hỗ trợ cho các ứng dụng và dọn dẹp các file trong ổ cứng(hổ trợ cho GDesk ).
# Có nhiều lựa chọn mới trong khi hiển thị file cài đặt với Favorites.
# Có nhiều sự chọn lựa làm sạch ổ cứng khi khởi động máy
# Icon mặc định có thể điều chình lớn nhỏ so với text
# Lựa chọn thời gian hiển thi hoặc làm trống bộ nhớ với icon mặc định
# Tăng tốc độ copy file
và một số tiện ích khác

"Chú ý: Từ nhạy cảm"

RENOSHINJO
M:0909997993
E:renoshinjo@yahoo.com
3215_swissmgrpro_uiq3_170.zip
vthnhon
ĐẠI BÀNG
16 năm
Cái này dễ ẹt à . Bạn chỉ cần cài bản 1.6 ( 437kb ) vào xong cài đè bản 1.7 vào là đã đăng ký luôn dùm cho rồi đấy.
đây là phiên bản free đây pác vthnhon cài ko cần ceack nhung hình như thiếu mấy cái plugin mới.😔
vthnhon
ĐẠI BÀNG
16 năm
Mắc gì mà cài free.Cài pro 155,1Kb sướng hơn làm gì thiếu cái plugin nào.Bản 1.7 này tớ thích nhất là Bigtext ( CHỈ HIỂN THỊ THỜI GIAN ).

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019