Swype 2.1(4435) with Gravity Keyboard Mod - Nokia N8 - Anna - Belle -

tienthi
5/1/2012 12:11Phản hồi: 33
Swype 2.1(4435) with Gravity Keyboard Mod - Nokia N8 - Anna - Belle -
Bàn phím tiếng Ả Rập cho Swype

Bàn phím tiếng Tây Ban Nha cho Swype

Bàn phím Nga cho Swype

cái này mình cài rồi.thấy rất đẹp,thích nhất là cái Swype_Zeta_S3_fixed_Anna_Belle_unsigned
các bạn cài thử nha.

http://www.mediafire.com/?82y2uxzb8rnuwd0
còn đay là ngôn ngữ tiếng việt
http://www.uploadhere.com/D1ECKOFSV7
của x7
http://www.uploadhere.com/RPGDX4IEOW
lưu ý:nếu các bạn muốn thấy bàn phím như trên hình thì phải đổi ngôn ngữ bàn phím là tiếng anh nha.chúc các bạn vui
33 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

manhdk
TÍCH CỰC
12 năm
bản này là bản mod .. nặng đến 11mb .. dùng rất hay .. từ trc tới giờ mình hay dùng ..
III
TÍCH CỰC
12 năm
Mình cũng đang dùng, nhưng là bàn phím tiếng Anh thôi. Tiếc là ko có Tiếng Việt. Bác nào có thời gian rảnh rỗi. Mod bàn phím tiếng việt cho ae đi. 😁

---------- Post added at 06:50 PM ---------- Previous post was at 06:49 PM ----------

À, bản Tiếng Anh có hơn 2Mb tí thôi mà.
tải về rồi làm sao nữa mấy bác😕
tải về rồi làm sao nữa mấy bác😕
chứng chỉ lỗi không cài đc rồi.
Đây là bản unsigned các bạn muốn cài thì phải hack phone hoặc signed không thì qua tìm swype của vutaiktmình thì mình like bản này hơn không có hạn dùng hihi tiếc là phần ngôn ngữ tiếng việt hạn chỉ đến 2013 haiz
tiếc nhỉ mình ko biết hack máy, thấy của vutaikt có nhiều phần mềm cần cho máy của mình nhưng chả cài đc cái nào. Có cái swype của vutaikt nhưng chỉ lật đt nằm ngang thì mới dùng đc còn để dọc thì lại quay về mặc định. Mình thấy Ip có cái bàn phím nhắn tin thich thật to và thoáng nữa không như cái anna của mình phím space thừa nhiều chiếm hết diện tích 2 bên( khi để dọc)
đây nè www.tinhte.vn/f452/h-ck-may-ver1-cach-hack-may-nhanh-gon-ko-can-key-cer-cho-ace-symbian-844733/ bạn vào xem rồi thực hiện theo mình đã hack thành công em x7 của mình có gì không hiểu mình sẽ giúp mà bạn bảo ngang được dọc lại bt à giống x6 của bạn mình bạn dùng máy gì vậy
mình dùng N8 anna bạn àh, mà không biết pm này của "tienthi" có để dọc bạn phím được không nhỉ 😃 đc thì thích nhỉ😁
bạn thử xem sao.mình sài belle
hì của tienthi ngon mà mình dùng x7 anna ngang dọc ok hết mà tienthi ơi có bản tiếng việt nào chứng chỉ dài hơn không bản này dùng được đến 2k13 thôi à
mình củng chưa tìm hiểu nửa,thời hạn còn tới 1 năm lận mà,chắc sẻ có bản mới thôi bạn hà,chỉ sợ 1 năm nửa có còn ai sài ko hay đổi đt khác rồi......
cúm ơn bạn nhìu
cảm ơn bạn mình đã hack máy thành công 😁 cài đc cái bàn phím này với cai KSM cua vutaikt với mấy thứ nữa hay quá ta :D
co phan mem nao go kieu vni hay telex khong nac vutai
steedboy
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đồng chí nào cài rồi cho mềnh biết cài cái này có sử dụng đánh tiếng việt kiểu Telex không ạ ........? hay chỉ có tiếng anh thôi à....?
link k down đc. bạn ạ , cho cái link MF đi nào 😁
da co link mf
hic link no nam o dau vay . Sorry online bang mobile
tuannhi
TÍCH CỰC
12 năm
link bản tiếng việt ko down được bạn ơi , cho link mediafire đi bạn , thanks
cái này nó ko hiện chữ cái, khi mình type trên bàn phím nhỉ, thanks
Không biết còn loại bàn phím nào cho nokia nữa k . mình là con trai tay to dùng bàn phím dọc của cái này vẫn ấn nhầm liên tục. thấy bàn phím này nhiều chỗ thừa quá làm chiếm diện tích các fím chữ
Bac oi,chi em cach danh chu tieng viet co dau dy bac.
@StupidLove90 bạn dùng máy gì thì tải bản đó về rồi cài thêm bản tiếng việt ở trên vào bàn phím dí Q rồi chọn tiếng biệt tập dần dần khác quen
mình cũng dùng 1 tay nhưng quen swype vuốt nhanh lắm
mình dùng fím mặt địng của belle là dc rùi tuy nhỏ như mình có thói quen đánh chữ một tay nên cũng ko nhần nhiều.
steedboy
ĐẠI BÀNG
12 năm
đánh cái này = tiếng việt có dấu đc kg mấy bồ???
@steedboy rất nhanh nhưng bạn phải quen với nó 😃
steedboy
ĐẠI BÀNG
12 năm
@s3xyb0ycb Đảnh kiểu telex như IPHONE hảy đồng chí????
@steedboy không hơi giống mặc định 1 tí nhưng được cái là dùng ngón tay vuốt nhẹ qua các chữ cái là ra từ nhanh hơn kiểu telex nhiều thử dùng đi
vohinh_00
TÍCH CỰC
12 năm
Hix bac xem lai link tieng viet nhe
@vohinh_00 www.mediafire.com/?fiul5rujlm0v2w1 tiếng việt của bạn đây
vohinh_00
TÍCH CỰC
12 năm
mình thì đã dùng bản này lâu rồi....rật ưng ý/ hnay cài thêm bản tiếng việt nữa nhưng mà có 1 điều....... cài xong bản tiếng việt sau đó dí Q thì lại hiện lên 1 bản phím ảo khác không giống như bản phím tiếng anh....... thấy không đẹp mắt lắm ........... có thể tích hợp 2 bản phím này lại vs nhau thành 1 không vậy bạn😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019