Tâm sự về con 9780

StoneHMU
3/6/2012 15:30Phản hồi: 18
Xin chào các bác,
Trong tâm trangj cẳng thẳng của mùa thi em vẫn không sao hết suy nghĩ về việc chọn BB hay Iphone (Trong tay chỉ có tầm 5-6 triệu thôi mà)😃 Sau khi đắn do suy nghĩ tham khảo ý kiến của anh em thì tầm ấy em có 2 sự lựa chọn là:
1. Ipod touch gen 4 vs 1280
2.BB 9780 hay 9700 đều Oke đc
Thực tình thì chưa có điều kiện tiếp xúc nhiều, kinh nghiêm dùng điện thoại thì cũng chỉ vọc được 1 ít từ mấy thằng bạn. Lên tinhte hỏi thì thấy đa số đều nên làm 1 con bb về. Được các bác tư vấn khá kĩ về địa điểm vào hôm T7 tuần trc cách đây 8 hôm em lên chỗ anh Quang 3G lấy về 1 con 9780 với giá 5tr2( Lên mạng sreach thấy ngay mà). Về dùng đc 1 tuần thấy đây thực sự thì đây là 1 chiếc điện thoại nghe gọi nhắn tin quá tuyệt vời BIS thì chưa có ĐK đăng ký nên chưa biết 😁
Nhưng hôm nay thằng bạn em nó vác về em ipod toach 4 về nghịch thấy phê quá, nó đúng là giải trí thì vố đối BB không thể sánh bằng.Híc, vì thế nhen nhóm trong em bán con BB mới của mình đi làm 1 con ipod ấy. Không biết có nên cầm lại bán lại cho của hàng k nhỉ, mà bán có bị mất giá nhiều k vậy? Có bác nào tư vấn giúp em vấn đề này được không ?
Cảm ơn các bác trươc nhé!
:Nhẹ cả người :
18 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nếu bác thiên về giải trí thì bb k phải là lựa chọn 1,nhưng nếu để SÀI,thì nên để lại.có những thứ mất đi,thì có cái bù đắp lại(điều dĩ nhiên mà),cái cảm giác sẽ k trọn vẹn,thân,sài bb 1 tuần thì k khám phá em nó dc nhiều nên ty chưa sâu= dễ chán
Thường là mọi ng dùng thử BB rồi thích, rồi tìm mua bằng được và gắn bó dài lâu. Bạn chỉ là thấy vừa tầm rồi tìm mua, thấy cũng hay hay, mua rồi sẽ có thứ hay hơn, lẽ dĩ nhiên thôi.
Bán lại cho cửa hàng đỡ công rao vặt 😃, giá cả chung ấy mà, họ mua lại rồi đem bán nên chắc rắn hơn ae nào đang máu chứ.
StoneHMU
ĐẠI BÀNG
12 năm
Các bác nói làm em cũng thấy ngại ngại đem đi bán lại, mua thì dễ nhưng bán lại là cả 1 vấn đề ( chưa nói tới việc $). Hôm nào ra thử hỏi xem sao nếu hợp lý thì sẽ bán lại làm con 87 thôi và ip4 nữa 😁
Mình đang ao ước 9780. Trời ơi! Ai đó đánh rơi cho tôi nhặt 😁
mrbekei
TÍCH CỰC
12 năm
@tinhyeuvaygoi chắc chắn em sẽ nhặt nhanh hơn bác : )))))
StoneHMU
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chắc phải yên em vậy thôi ... 9780 🆒 Giờ anh hết cơ hội rồi 😔
xboy9999
TÍCH CỰC
12 năm
đăng lên tinh tế mà bán bác, bán cửa hàng nó ép giá ghê lắm, đang thi thì lấy con ipod touch về giải trí xả stress 😁
StoneHMU
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chắc em giao bán xem thế nào có bác nào cần mình để lại xem có khấm khá hơn không 😃
em thì xài 8800 với ipod touch g4 này, 2 con nghe nhạc đều sướng 😁
có ai đổi 9780 lấy gen 4 còn 5 tháng bảo hành ko nhi? :D
StoneHMU
ĐẠI BÀNG
12 năm
@phithang89 Em đang máu ipod 4 ? 9780 của em mua ở Quang 3g được 2 tuần. Bác có ở Hà Nội k?
@StoneHMU ko bác ơi. em ơ hcm
StoneHMU
ĐẠI BÀNG
12 năm
@phithang89 Sặc trong ấy thì làm ăn sao đc. Thôi vậy em tiếp tục yên em 9780 thôi.😁
@StoneHMU bác thích cứ đăng tin giao lưu thế nào chả đổi được . Còn muốn nhanh gọn thì bán 9780 rồi mua ipod. Đơn giản
thekenhg
ĐẠI BÀNG
12 năm
minh` thi` ban' ipod 4 mua bb9700 ne`😁
@thekenhg bán đc bi nhiu mà mua đc 9700 thía bạn :p
StoneHMU
ĐẠI BÀNG
12 năm
@thekenhg Sao mình không đổi nhỉ 😆
thekenhg
ĐẠI BÀNG
12 năm
@phithang89 ipod 4 mình bán 3m4 mua 97 3m3 😃
ipod còn BH 8tháng mua con 97 còn BH 2,5 tháng😁
mình nghĩ là nên đăng tin rao bán sẽ được giá hơn ^^ . Vote cho cặp đôi 87 và ip g4

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019