Test thử chuột gaming Asus đổi màu led tự động
2 thángBình luận: 66
Test thử chuột gaming Asus đổi màu led tự động
Được tặng cách đây 2 năm trong 1 game công nghệ, giờ lần đầu khui seal xài thử, 4 năm quen xài trackpad trên Macbook mà giờ chuyển qua dùng chuột dây thế này vừa mất chất vừa thấy kỳ kỳ sao á! Chả nhẽ làm bài trên tay siêu ngắn rồi tạo game tặng cho mem nào yêu quý mình? 😁
Cất kỹ dữ 2 năm mà còn nguyên seal luôn!!!
Rev
TÍCH CỰC
2 tháng
@hemilo ghê thiệt chứ
Tặng tui lun đi. Hahah
@crazysexycool1981 Có mỗi ông là thú vị thui.
@lamtien338 Giờ chắc bác thấy ổng đẹp trai lắm nà!!!!
@lamtien338 😆
@hemilo Với tôi, bác ý lúc nào chả đẹp trai. Ông cứ đùa.
Về mảng gamming gear thì chuột Asus cũng không phải lựa chọn mang lại trải nghiệm tốt nhất 😁 Hơn nữa bác thớt mang chuột gamming ra để dùng bình thường thì cũng không thấy hết được tầm ảnh hưởng của nó so với trackpad được. :D
@romany123 Mình ko chơi game cũng ko chủ động có ý mua chuột như này, mình được tặng & tính cất tủ nguyên seal luôn nhưng hôm qua thế nào có việc phải dọn đồ thì mới nhớ ra món quà này nằm trong tủ suốt 2 năm nên tính lôi ra nghịch chơi! Đúng là sau 4 năm xài trackpad trên Macbook thì con chuột này tỏ ra vô cùng thừa thãi, ko thể tiện bằng trackpad trong các nhu cầu sử dụng đơn thuần hàng ngày của mình 😅
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |
@crazysexycool1981 Thế nên bạn thấy nó không có gì đặc biệt là đúng rồi, chuột gamming ăn tiền ở mấy cái như form cầm, độ ổn định mắt đọc, Lift off distance, tracking hoặc macro với 1 số dòng có driver. Mà mấy cái này dùng bình thường đọc báo lướt web chả bao giờ cần quan tâm đến 😁
@romany123 Tks bạn đã khai thông, mình dùng đơn thuần nên chỉ thấy thích ở cái LED đổi màu liên tục kia 😄
kidbaby1
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Tặng chuột kèm macbook để gắn mới chơi lớn nha 😆
@kidbaby1 Đù, thế nữa 😆
@crazysexycool1981 Đã tặng thì tặng cả combo cho nó hoành tráng bác ơi!!!! Quà cỡ này cả ngàn anh em xông dô giành dựt á chớ!!!
Rev
TÍCH CỰC
2 tháng
làm luôn cho nóng
@Rev Những cái miệng dung tục, ko ngừng đả kích, nói xấu mà vẫn hóng hớt mần chi? Té đi cho vãn chợ chiều 🙃
Rev
TÍCH CỰC
2 tháng
@crazysexycool1981 Ủa. T có nói t hóng hả?
Chú không xài thì cho em xin nhé =]]
@ericlam988 Để A test thử vài 3 bữa xem cảm giác chính xác thế nào rồi tính sau 😎
@crazysexycool1981 kaka
@ericlam988 Mọi thứ hạ hồi phân giải nha, được cái con chuột này có chế độ thay đổi led liên tục, đủ các màu: xanh dương, tím, hồng, cam, vàng xanh lá cây, xanh chuối... 😁
tặng luôn đi bác
@hoangsytai Luôn thì chưa, để thử lấy lại cảm giác dùng chuột trong vài hôm tới, biết đâu A lại có bài trên tay về em nó ko biết chừng 😁
tặng em đuê
@Hơi Tinh Tế 😁
@crazysexycool1981 😔((
a làm mất trinh e nó sau 4 năm rồi. haha
@Nhựt Lưu 2 năm mà, món này A được tặng đợt 2018 😁
Con chuột này chơi game là bá cháy
@Ngothien123 Nếu có chơi game, chắc A chỉ chơi game giả lập 4 nút, mà game này chắc chỉ chơi qua tay cầm USB là chuẩn bài, còn con chuột Asus này chả có tác dụng gì 😂
B xài hub gì thế???
@Nguyễn-Văn-Nhàn Giá như thế nào ?
@Nguyễn-Văn-Nhàn Mình xài loại Orico, đợt được tặng Voucher Tiki 100k qua game làm nhiệm vụ do Tinh Tế tổ chức nên tận dụng mua luôn. Trước đây mình cũng từng xài Hub Orico nhưng là cổng USB-A, thấy chất lượng xài ko có gì để chê nên lần này quyết định mua loại này xài tiếp, tiếc rằng chỉ có màu trắng chứ ko có màu đen! Giá rổ, chi tiết như ảnh đính kèm á 😎
Screen Shot 2020-08-10 at 13.47.29.jpg
@crazysexycool1981 Không có cổng ra HDMI rồi
@Nguyễn-Văn-Nhàn Chỉ có 4 cổng USB-A, đó là những thứ mình cần! Thực tế mình cần thêm cổng SD & CF nhưng ko kiếm được cái ưng ý nên vẫn xài song song thêm Hub khác cổng A, còn mấy cổng như VGA, HDMI, Jack 3.5 hay Type C, card mạng thì mình ko cần 😎
con này bao nhiêu thế a ?
@crazysexycool1981 a vãn chưa rep e xem tí quà
@nguyenkhangpt92 A chưa đủ can đảm để dọn tủ chứa đồ, lộn xộn lắm
@crazysexycool1981 khả năng e đi xe xuống thủ đô vào a chơi vậy
@nguyenkhangpt92 👍
lại còn ốp UAG ăn chơi vãi a hoàng
@crazysexycool1981 800k trên lazada mà cũng vấn dính fake à anh / bgio mua mấy cái hàng run ghê.
@nguyenkhangpt92 Xài lâu dài thì chịu khó đầu tư chút 😁
@crazysexycool1981 Like a
@nguyenkhangpt92 👍
Làm GA đi a z
@tieu.ngao Để test vài hôm xem sao đã, để coi có cảm giác gì về chuột ko 😁
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Cộng đồng nổi bật

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019