TGDĐ sao dạo này làm ăn be bét vậy các bác :( mất niềm tin như Petrolimex quá

30/1/2016 3:58Phản hồi: 13
TGDĐ sao dạo này làm ăn be bét vậy các bác :( mất niềm tin như Petrolimex quá
13 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Không thấy nói gì đến chuyện TGDD bảo hành quả pin ra sao? Nếu bị từ chối BH thì mới mất uy tín chứ SP nào mà chẳng có xác suất hỏng, thậm chí là hỏng ngay khi mới dùng.
1234hdpa
ĐẠI BÀNG
8 năm
Mình lại thấy mua hàng ở TGDD ổn nhất. Mình mua tai nghe 150k, xài đúng 1 tháng bị hỏng. Mình đem bảo hành được đổi ngay cái mới, tiếp đó, mình lại làm hỏng (lần này mình sơ ý làm hỏng - tai chỉ nghe được 1 bên). Thế là đem ra kiểm tra, ngày đó vừa đúng ngày cuối cùng cua tháng đầu tiên. Mình bù thêm 100k lấy loại tai nghe khác (250k) và dùng đến giờ.

Cảm thấy phục thật, hàng lỗi là được đổi trả thoải mái, mình đổi đến 2 lần.
nói chung chính sách của nó là nó sẽ đổi - đồng ý với 2 bạn nhưng cái chính là như mình có thói quen sạc dt bằng sạc dự phòng rồi bỏ trong túi quần, rồi nó nổ banh cái T rym thì nó có đổi cái mới được không???
@1234hdpa người ta nói sạc dự phòng, ông bay vào nói phone, dính dáng gì pa, trong khi chính sách thì đổi không đổi là có chuyện chứ ở đó
@Why not?????????? nó cho bác 1 vé qua Thái Lan cắt bỏ cái vòi thay bằng cái lỗ 😁
dancely20
TÍCH CỰC
8 năm
@1234hdpa Ủa mình có nói bạn là seeder à? Có tật giật mình rồi [emoji81] [emoji81] [emoji81] [emoji81]

Gửi từ IM-A910S của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
@dancely20 giật bắn người chứ chẳng đùa =))
huytrungbh
ĐẠI BÀNG
8 năm
Pin dựa phòng của bác này bán cực đắt, mà mấy e bán hàng cũng ngày 1 xấu đi
Hồi xưa có mua cái nokia cùi bắp ở TGDĐ, nó gắn sim vào kg nhận, ra bảo hành thì đứa nhân viên cg chẳng niềm nở gì, bẻ qua bẻ lại cong lun chỗ lắp sim, thiệt nản... Cũng may không mua cái Iphone ở đây...😁:D
@trantuanezio lập team đi săn boss nào bác =))
tgdđ, fpt hay viễn thông a đều lấy phụ kiện từ thâm quyến, có khác chăng là giá bán ra và hậu mãi về sau.
bởi vậy đừng mong quá với chất lượng phụ kiện

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019