Theo Anh Em có nên mua điện thoại Vertu trung quốc?

DiDongSoComVn
20/3/2019 15:43Phản hồi: 4
Theo Anh Em có nên mua điện thoại Vertu trung quốc?
Bạn là người yêu thích điện thoại Vertu nhưng lại không đủ tiền để mua Vertu chính hãng. Bạn đang phân vân không biết có nên mua điện thoại Vertu trung quốc không? Vậy hãy tìm hiểu qua bài viết dưới đây của Vertu Việt Nam.

Có nên mua điện thoại Vertu trung quốc?
Có thể bạn đã biết, Vertu là một trong những thương hiệu sản xuất điện thoại cao cấp. Và đắt nhất trên thế giới. Thế nhưng, không phải ai cũng có đủ kinh phí để mua một chiếc điện thoại cao cấp như vậy. Thông thường nó chỉ dành cho các đại gia hay những người thuộc giới thượng lưu.

Tuy nhiên, có một tin vui dành cho những “tín đồ” hay những người yêu thích và mong ước sở hữu 1 chiếc điện thoại Vertu. Nhưng họ lại không đủ tiền để mua điện thoại Vertu chính hãng. Đó là hiện nay đã có các phiên bản Vertu trung quốc trên trường. Những phiên bản được mô phỏng giống hết về mẫu mã cũng như các chức năng. Nhờ đó, bạn có thể thỏa mãn đam mê sở hữu điện thoại Vertu của mình.

Vertu trung quốc được mô phỏng giống với thiết kế thật

Đồng thời, với thiết kế giống với điện thoại Vertu thật. Những chiếc điện thoại Vertu trung quốc này sẽ mang lại sự sang trọng và quý phái cho người sử dụng khi cầm trên tay. Về chức năng thì điện thoại Vertu trung quốc cũng sở hữu những chức năng giống như những chiếc điện thoại thông thường khác. Có nghĩa là bạn cũng có thể thức hiện các thao tác như nghe, gọi, nhắn tin,.. như bình thường.

Vertu trung quốc loại 1 có mức giá khá là tốt

Nhưng chiếc điện thoại Vertu chính hãng vẫn có nhiều ưu điểm hơn cả so với Vertu trung quốc. Bởi về độ bền thì Vertu thật vẫn đảm bảo được hơn cả. Thế nhưng, nếu bạn không có đủ tiền để mua điện thoại Vertu chính hãng. Và bạn quá yêu thích những thiết kế của nó thì việc sắm cho mình một chiếc Vertu nhái “y hệt” thì không có gì là sai cả.

Hiện nay,việc tìm mua điện thoại Vertu chính hãng trên thị trường là rất khó. Chính vì vậy, bạn có thể sử dụng điện thoại Vertu trung quốc để thay thế. Nhưng trên thị trường hiện này có rất nhiều nơi ở cửa hàng phân phối điện thoại Vertu nhái. Thế nhưng, không phải cửa hàng nào cũng có đầy đủ uy tín để bán điện thoai Vertu trung quốc có chất lượng tốt. Để đảm bảo không bị lừa, bạn nên lựa chọn những cửa hàng có độ uy tín cao !
Chúc anh em đam mê Vertu có một sự lưa chọn thông thái nhất !
4 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

manhmanh88
ĐẠI BÀNG
5 năm
Chắc giá có vài trăm thôi mà
@manhmanh88 Loại cao cấp đến hơn chục triệu đó bác ạ. Nhiều loại lắm, có loại vài trăm thui
Nếu khoảng vài chục thì mình nghĩ không lên mua làm gì... vì tầm đó cũng có khả năng mua được con vertu chính hãng cũ rồi... https://htluxury.vn/
Fake loại cao cấp tầm khoang 12- 16 triệu bác ạ. Còn máy xịn thì loại tầm hơn 10 triệu cũng có, nhưng các mẫu đó khá là xấu 😆

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019