IFA 2024

IFA 2024

Think Tank Photo làm mới dòng Mirrorless Movers: 4 màu sắc, giá từ 45.75 USD

Hoàng Hải.
1/2/2024 4:35Phản hồi: 22
Think Tank Photo làm mới dòng Mirrorless Movers: 4 màu sắc, giá từ 45.75 USD
Cả 4 màu mới của dòng Mirrorless Movers đều đẹp và hợp mắt mình, tuy kích thước vẫn giữ nguyên dung tích 5, 10, 20, 25 và 30 nhưng bên trong có khá nhiều thay đổi.

Mirrorless Mover 5 là chiếc túi nhỏ nhất, anh em có thể sử dụng như 1 chiếc túi nhỏ đeo bên mình hoặc có thể bỏ vào những chiếc túi khác.

Mirrorless Mover 10 tuy lớn hơn 1 chút nhưng nếu anh em muốn sử dụng 2 lens thì ống kính và cả body đều phải nhỏ gọn.

Mirrorless Mover 20/25 là những chiếc túi có kích thước lớn hơn, đương nhiên là thoải mái cho anh em sử dụng 1 body và 2 chiếc ống kính cỡ vừa (hoặc lớn), miễn đừng nhét các ống tele là được.

Cuối cùng, Mirrorless Mover 30 là chiếc lớn nhất, anh em có thể để thoải mái 2 body 2 ống kính, hoặc 1 body 3-4 ống nếu khéo léo sắp xếp.

Bên cạnh bỏ máy ảnh, ống kính, các ngăn nhỏ, ngăn kéo cũng dư sức để anh em đựng thẻ nhớ, filter, cap hay các vật dụng liên quan đến chụp ảnh khác. Khoá kéo của Mirrorless Mover như thường lệ vẫn đến từ YKK, lớp bải bên ngoài có chống nước, các dường may được may kín để đảm bảo máy của anh em an toàn tuyệt đối.

Mức giá của 5 chiếc túi lần lượt là 45.75 USD, 52.75 USD, 62.75 USD, 69.75 USD, 78.75 USD.
22 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ĐẸP. Trẻ trung. Không có màu đen hết nhỉ? Mua là mua đúng nhu cầu đúng size. Không nên nhồi nhét . Nhiều bác cứ thấy còn thừa tí không gian trống là tranh thủ kiếm cái gì nhét vô cho nó đầy hay sao. Nếu đã mua thì 1 cai cho máy lớn, 1 cái cho máy nhỏ....mình có cái túi zin của Pentax. Da nó tróc hết. Tiếc đem giặt kỹ phơi nắng thật khô xà lại . Nhưng đó là sai lầm. Vì nó không còn như xưa. Ẩm mốc và độ ẩm nó xâm nhập vào máy. Đựng 2 ngày đi chơi. Khi lau máy thấy len có vài đốm nhỏ. Mang ta thợ may là mới bị họ chỉ sấy thôi. Không thì chắc để vậy xài cho tới khi....nhà có tủ riêng chuyên dụng cho nó. Mình bỏ hút ẩm hút chân không cũng khá ok. Hahaha
Vẫn ko tele 70200 được
hiego
ĐẠI BÀNG
7 tháng
@LongLife321 30L thì bỏ con 70-200 thoải mái có gì mà k được.
@LongLife321 Con đấy chắc phải túi dọc chứ ngang thì hơi tốn chỗ 😁
jindo1
ĐẠI BÀNG
7 tháng
@LongLife321 bác chuẩn e kiếm con sling để 70200 mà hơi khoai
Mình đang xài con Mirrorless Mover 20 cho con A7C+Tamron 28-75mm, vừa xinh.
Có cái hơi ghét là khoá nam châm yếu quá nên xách tay cứ phải kéo khoá zip chứ không là bung ngay, hic 😔
sử dụng máy ở khu vực này chắc không bị over heat đâu ha 😁
Mua mẫu mới này ở đâu anh em nhỉ?
ae có biết quả nào cho mirrorless giá dễ chịu chút không.
em xài EM10 II + m.zuiko 45/1.8.
@maihoangtu14 Lên Shoppe hay Lazada săn các túi của các shop bên TQ làm, giá mềm.
Nhìn xịn xò quá xá luôn
Trước Lowepro là lựa chọn chân ái nhưng bây giờ kết Thintank hơn vì kiểu dáng đẹp, giá hợp túi tiền.
MrLightX
ĐẠI BÀNG
7 tháng
Think Tank còn có loại Speep Top 15 này có nắp nam châm cực kì tiện luôn. Loại bỏ hoàn toàn dây kéo, cực xịn luôn.
Screen Shot 2024-02-01 at 20.54.28.png
nghịch lý là túi Mỹ ngày càng rẻ và túi TQ ngày càng đắt 😁
grenade87
ĐẠI BÀNG
7 tháng
combo a7c+sigma 24-70 và 1 flash V1 thì túi 25L chứa hết ko nhỉ?
@grenade87 10 lít chứa được rồi bạn. Mình túi 6 lít Pd vẫn chứa A7c 16+35f4 và 35f1.4za ổn
@grenade87 25 lít là lớn lắm...
grenade87
ĐẠI BÀNG
7 tháng
@cuhiep Ý e là mã túi Mirrorless Mover 20L/25L ở trong bài này, chứ túi 25 lít thì lại thành balo rồi
Mấy con túi tàu cũng y chang thế này mà giá rẻ hơn nhiều. Thích đặc biệt, vintage thì nhìn qua cái túi Herringbone đáng giá hơn nhiều
Túi đẹp
mấy model trong bài này không có chữ L phía sau nhe
@tommyteen cám ơn bạn, mình đã sửa

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019