Thông báo: Diễn đàn Tinhte.com mở rộng khu vực Điện Thoại Di Động các dòng phổ thông

dihuta
20/6/2009 5:43Phản hồi: 42
Thông báo: Diễn đàn Tinhte.com mở rộng khu vực Điện Thoại Di Động các dòng phổ thông
Xét thấy nhu cầu cần giao lưu, hổ trợ và chia sẻ kinh nghiệm dành cho các dòng Điện thoại di động thuộc những dòng phổ thông, sử dụng các hệ điều hành vô danh (còn gọi là không có hệ điều hành) ngày càng cao và cần thiết. Nhận thấy Ban Điều Hành đã có thể quản lý, phát triển và hổ trợ tốt được khu vực này. Nay Tinh tế xin trân trọng thông báo mở rộng khu vực Điện thoại di động phổ thông với hy vọng sẽ là sân chơi bổ ích và là cầu nối nhanh chóng giữa người sử dụng và nhà xuất.

Cấu trúc của khu vực "ĐIỆN THOẠI DI ĐỘNG PHỔ THÔNG" như sau:
Các loại điện thoại thuộc các nhà sản xuất phổ biến tại thị trường Việt Nam là Nokia, Sony Ericsson, Samsung, MotorolaLG sẽ có khu vực riêng. Các loại điện thoại khác thảo luận và chia sẻ trong khu vực "ĐTDĐ khác".

Bài vở tại khu vực cũ sẽ được BQT sắp xếp, bố trí lại trong các Diễn đàn mới cho phù hợp và dễ dàng tham khảo, tra cứu và thảo luận. Mọi góp ý xây dựng của toàn thể anh chị em đều được BQT đón nhận nhiệt tình và chân thành cảm kích.

Xin trân trọng thông báo cùng toàn thể các thành viên và bạn đọc.
Chúc cả nhà sức khỏe.

Tin liên quan:

42 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

NGày càng mở rộng và phát triển, đó là xu thế hội nhập :d
yeah
e đang xài iphone và sony
nếu có riêng box thế này
có thể chăm chút cho mấy cái máy đc rùi
thanks thanks
Thế còn gì bằng đang cần những Box như thế ah
mrkissn
TÍCH CỰC
15 năm
tinhte.com là số 1. Hoan hô ban quản trị
supergoofy
ĐẠI BÀNG
15 năm
sao ko có của LG nhỉ, vì mình nghĩ Lg cũng là 1 hãng điện thoại đứng thứ 2 - 3 thế giới, đã qua mặt sony lâu rồi, mình nghĩ điều đó cũng cần thiết
nhv12
TÍCH CỰC
15 năm
Bác này nói đúng nè, mình nghĩ nên có thêm phần cho điện thoại LG nữa
Thứ nhất có thể là do LG còn chưa có nhiều người dùng như SE hay Samsung ở Việt Nam
Thứ hai là do phần mềm cũng như game, hay các ứng dụng còn chưa nhiều.
thegioia
TÍCH CỰC
15 năm
thanks BQT Tinhte......

Chúc tinhte.com ngày càng phát triển mạnh, trở thành sân chơi bổ ích cho tất cả mọi người
hoanglamna
ĐẠI BÀNG
15 năm
Chúc cho tinh tế của chúng ta càng ngày càng lớn mạnh và càng ngày càng tình tế hơn! 😁
Moto cũng đáng có 1 forum riêng vì moto em thấy có thể chạy lại flash rất hay:d bạn em nó nói thế he he he
Có thêm cái ny thì TinhTe càng ngày càng đông khách đó chứ!
mà không biết có khu vực nào dành cho kỹ thuật sửa chữa không vậy?😁
Cứ mở rộng nhưng, trình bày cho đễ tìm và có mĩ quan là OK
Rất hữu ích nếu có được nhiều mục các hãng riêng như vậy... hy vọng BQT sẽ quản lý tốt.. và có những mod am hiểu về kỹ thuật nhất là dòng máy phổ thông để giúp thành viên tự khắc phục những lỗi nhỏ của dòng máy mình đang sử dụng. Càng giúp tiết kiệm được những chi phí sữa chữa mà bản thân chủ máy vẫn có thể tự làm được với những lỗi nhỏ

Xin cám ơn
BB_ALL
TÍCH CỰC
15 năm
một quyết định đúng đắn từ BQT
mong là box sẽ phát triển mạnh hơn

không biết có thể giúp gì cho box không?
😔
cố gắng phát triển box lên hơn nào
pphuc96
TÍCH CỰC
15 năm
sao kg thấy BlackBerry đâu nhỉ hic hic hic
Hoan nghênh ý t­­­ưởng của BQT. Việc phân chia như vậy sẽ "hướng đối tượng" hơn.

Theo mình nên có phần dành cho LG. Mà thực ra cũng ko cần góp ý, mấy tháng nữa BQT thấy cần thiết thì tự khắc thêm vào thôi :p
Đã bị thuyết phục vì ý tưởng này 😃
ngnhy
ĐẠI BÀNG
15 năm
Tinh tế mỗi ngày một tinh tế hơn. Cảm ơn Tinh tế đã cho chúng ta một địa chỉ bổ ích.
TinhTe đúng là tinh tế.Luôn ưu tiên cho công nghệ.Chúc Tinhte ngày càng phát triển😁😃
yeah... quyết định đúng ... cái box DTDD hồi trước hẻo quá
rontre
ĐẠI BÀNG
15 năm
LG đâu nhỉ?
.............................

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095