Thông báo kết thúc cuộc thi review laptop Windows, mời theo dõi cuộc thi mới sắp diễn ra

Gaohong
14/4/2022 11:35Phản hồi: 31
Thông báo kết thúc cuộc thi review laptop Windows, mời theo dõi cuộc thi mới sắp diễn ra
Cám ơn anh em Tinh tế đã dành thời gian tham gia viết bài thi review laptop Windows cùng cuộc thi lần này (từ ngày 3-13/04/2022). Hầu hết các bài dự thi đợt này đều được anh em dành thời gian chụp hình chỉnh chu, chia bố cục bài rất rõ ràng và chi tiết.

Ở bài này, mình sẽ thông báo khép lại cuộc thi với 71 bài viết gửi về. Mỗi bài sẽ có những thông tin chia sẻ hữu ích riêng từ góc nhìn các nhân của người viết, chắc rằng sẽ rất hữu ích cho ai đang quan tâm tìm hiểu về laptop Windows.

Vài hôm nữa sẽ có thêm cuộc thi review mới, anh em nhớ “hóng” để tham gia cho vui nhé!

Hi vọng cuộc thi này sẽ là cầu nối để anh em biết thêm về laptop Windows và giao lưu với nhau qua bài viết, qua bình luận về nội dung này.

Kết quả cuộc thi mình sẽ lên bài công bố sau một vài ngày nữa, khi BTC chấm bài và quay random giải may mắn xong. Anh em đợi chút nhé!

Mời đọc thêm các bài viết về cuộc thi:

Tổng hợp các bài thi review laptop Windows anh em đã gửi | Viết bởi Gaohong

Cuộc thi review laptop Windows khởi động từ đầu tháng 3 đến nay đã nhận được nhiều bài viết thi review từ các bạn. Trong bài này, mình sẽ tổng hợp lại các bài thi, mời các bạn cùng đọc nhé. Link về cuộc thi: https://tinhte.
tinhte.vn

Review laptop Windows trúng laptop cùng nhiều quà tặng giá trị khác

Anh em đang xài laptop Windows gì và nó mang lại cho anh em trải nghiệm như thế nào? Anh em hãy đánh giá chiếc laptop Windows của mình và chia sẻ lên Tinh Tế. Sẽ có đến 1 giải đặc biệt, 2 giải may mắn và 10 giải khuyến khích dành cho anh em tham gia.
tinhte.vn

Cám ơn Acer Việt Nam, Corsair và Khắc Tên đã đồng hành và tài trợ cho cuộc thi này

Update kết quả cuộc thi

Công bố kết quả cuộc thi review laptop Windows | Viết bởi Gaohong

Các bạn tham gia cuộc thi review laptop Windows chắc chắn đang chờ bài viết này lắm phải không :grin: Cám ơn các bạn đã thông cảm cho việc kết quả chậm hơn dự kiến. Và gửi thêm lời cám ơn đến các bạn đã tham gia và chia sẻ nhiều trải nghiệm thú…
tinhte.vn
31 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Quá dữ !
Gia hạn thêm 1 2 bữa được không, mình viết nháp xong rồi nè
ngocbankt
TÍCH CỰC
2 năm
@xecatang thôi đành chờ dịp sau, 😃
Hóng bài riviu dài 100 trang A4 của thánh Nhạt-dâm-điên-1981
lvl2128
ĐẠI BÀNG
2 năm
@Hoang_HaoMinh Không thấy lão là diễm phúc rồi, làm ơn đừng nhắc tới nữa. Ám ảnh quá.
@Hoang_HaoMinh Ảnh nói ảnh ko tham gia mà !
killua123
TÍCH CỰC
2 năm
A duuu có con lap acer 11 năm tuổi vẫn xài để dịch thuật mà ko biết vụ này 😆
Tới 71 lận à, nhiều quá vậy
@samsung focus Không ngờ luôn bác ha, mấy ngày cuối các bác lên bài liên tục mà!!!!
Nhiều bài thế.
Cười vô mặt
Mình thì ko có nhiều thời gian lắm, ngày nào cũng phải đi làm về ăn mới ngủ
nnnn1234
ĐẠI BÀNG
2 năm
Hóng kết quả
Ngày cuối mấy bác bắn bài liên lục 😅
chóng vắng quá
Vũ!
CAO CẤP
2 năm
Mình không thích màu mè hoa lá hẹ nên mấy vụ này viết có xíu thôi, không dài được
@Vũ! Chất lượng nội dung mới là cái người đọc quan tâm, ngắn dài đâu có quan trọng bạn =)))
nguyensinho
ĐẠI BÀNG
2 năm
Hóng!
cảm ơn gaohong, thật chu đáo quá 😁
@kedote Nghề mình mà bạn hahaha =))))
Pyong
ĐẠI BÀNG
2 năm
Chừng nào review Macbook Air, Pro, Pro M1, iMac... các kiểu rứa
Pyong
ĐẠI BÀNG
2 năm
Ui, biết sớm vô viết bài review con Surface
Trên diễn đàn có ai có tâm bằng @Gaohong không, mình nghĩ là rất ít.😍
@Frozen Cat =)) task công dziệc của mình mà hahaha
gaohong chẳng có gì ngoài tiền :v.
dangquang2
ĐẠI BÀNG
2 năm
Cái này khi nào có kết quả vậy nhỉ? Không biết có được cái móc khoá không!
@dangquang2 Bạn thông cảm đợi thêm. BTC có kết quả mình sẽ lên bài công bố nhé

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019