Thông tin ban đầu về T-Mobile myTouch HD

Didu
13/9/2010 7:41Phản hồi: 27
Thông tin ban đầu về T-Mobile myTouch HD

Căn cứ vào một tài liệu bị rò rỉ gần đây của T-Mobile thì nhà mạng này sắp có một smartphone mới trong tương lai mang tên myTouch HD. Chiếc di động này được miêu tả trong tài liệu sẽ là một trong những smartphone chạy Android nhanh và cao cấp nhất trong năm nay. Cái nhanh nhất trong myTouch HD được thể hiện ở BXL hai nhân 1Ghz mà nhà sản xuất trang bị cho nó. Bên cạnh đó, nó còn được cho sẽ là chiếc điện thoại đầu tiên của T-Mobile có camera trước cho các cuộc gọi video. Những thông tin khác về cấu hình của myTouch HD bao gồm màn hình cảm ứng 3,8"; chạy Android 2.2; bộ nhớ trong 4GB và camera 5MP lấy nét tự động.

Hình ảnh về myTouch HD cho thấy smartphone này có thiết kế gần giống với myTouch 3G Slide được T-Mobile ra mắt cách đây không lâu. Cách bố trí bàn rê quang và bốn nút bấm phía dưới tương tự như trên myTouch 3G Slide, chỉ có điều logo phía trên là myTouch chứ không phải my. Có thể T-Mobile sẽ trình làng myTouch HD cuối năm nay.

Nguồn: Electronista
27 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tuthan304
ĐẠI BÀNG
14 năm
Lại 1 đt mới sắp ra nữa rồi , mà sao con này bộ nhớ trong có 4GB thôi ấy nhỉ
cuongking
ĐẠI BÀNG
14 năm
4Gb là wa ghê với 1 android, galaxy s đỉnh nhất rom chỉ có 2Gb thui
nhìn thiết kế cũng dc nhưng ko thik lắm......................😃
bantayden
TÍCH CỰC
14 năm
Chắc là của thím Samsung.......................
tinhtinh86
ĐẠI BÀNG
14 năm
Dòng MyTouch là do HTC sản xuất nha bạn...HTC thì bạn sẽ ko chê nó nữa đâu nhỉ nhưng là SamSung thì sẽ chém em này nhiệt tình đây hả? Yêu công nghệ hay Yêu nhà sản xuất vậy bạn!
MyTouch 3G Slide rất đẹp từ vỏ hộp tới chiếc điện thoại.....hôm trước đi xem cái màu Trắng mà chịu ko nổi rất tiếc cấu hình chưa phải chuẩn của mình 😃
0ngchuc0d0n
ĐẠI BÀNG
14 năm
bác nói chuẩn k cần chỉnh
sonyclie
TÍCH CỰC
14 năm
cái hộp hình như bằng nhôm thì phải
shin83hn
TÍCH CỰC
14 năm
Sợ thật BXL 2 nhân 1Ghz sắp đuổi kịp máy tính đến nơi rồi
nhìn cũng đẹp mà.................
CIRCLE H
TÍCH CỰC
14 năm
Ái chà nhiều mẫu nhỉ đợi chờ coi sao
chơi dc đấy chứ...có camera trước là gud ùi, tmoblie nhà toàn xài của hãng nên chẳng có tự sướng dc hjhjhjhj...
Android có quá nhiều máy để lựa chọn.. hihi 😁 ....
shizuaka
ĐẠI BÀNG
14 năm
cấu hình em này đáng mơ ước quá
Đau đầu nhờ. Đang định xúc 1 em Androi về dùng thử, nhiều thế này thì biết chọn thế nào. Con Galaxy Tab có vẻ nặng ký nhất đây. Để chờ xem nào.
Nhìn cũng đẹp đấy chứ
Chip 2 nhân 1ghz có phải = 2ghz hả, nếu như thì.......
gjhen1325
ĐẠI BÀNG
14 năm
Androi mà chạy như vầy thì Hd2 chip 1Gb ra ruộng ở:p
Sao mà mấy hãng nó ra chậm thế
huhjun
ĐẠI BÀNG
14 năm
Con này cấu hình trong mơ thật. Nhưng giá của nó chắc không dưới $700, tiền đâu đây 😔
Nhìn cái thiết kế lại nhớ mấy em O2 ngày xưa !
theo sự hiểu biết it ỏi của em đây chính là Tmobile G2 có bác trên 4r đã giới thiệu.nhìn đã thấy kết rồi,cố nhịn để đợi em nó về VN,chỉ lăn tăn ko biết giá khi có mặt là bao nhiêu thôi.cầu trời khoảng <7t là em cưới ngay.
duylong1569
ĐẠI BÀNG
14 năm
ko có giá 7t đâu bác.con rẻ nhất chip 1 Ghz bây h là ss wave cũng đã ~ 10t rồi.
mỗi ngày lại có thêm 1 vài mẫu mới ra mắt, chạy theo kịp có lẽ bán cái nhà phố Cổ cũng ko ăn thua
vietanhnc
ĐẠI BÀNG
14 năm
em đoán con này phải 14tr ! 2 nhân ra mắt thì sẽ là chip tốc độ nhanh nhất bây giờ
bọn T mobile toàn chơi hàng khủng ah
Con HD mini 10 củ. Nếu so thế chắc con này 30 củ mất. Bọn HTC giờ chém dân tình quá. Mà cpu 2 nhân chắc Pin ngày sạc 3 lần.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019