[Tinhte.vn 2011] Giao diện cũ và Một vài tính năng mới

admin
14/2/2011 5:26Phản hồi: 70
[Tinhte.vn 2011] Giao diện cũ và Một vài tính năng mới
Giao diện quen thuộc của Tinhte.vn

Chào các bạn,

Những ngày giáng sinh và tết âm lịch đã qua đi. Một năm mới đầy niềm vui và hạnh phúc đã đến. Tinh tế xin phép trở lại giao diện quen thuộc như hôm nào, đồng thời xin giới thiệu một vài tính năng nho nhỏ cùng các bạn thành viên và bạn đọc.

1. Chia sẻ bài viết cho bạn bè (không mới nhưng mới bổ sung thêm một số nút to, nổi bật hơn, mong là mọi người sẽ lưu ý sử dụng nhiều hơn). Chi tiết về tính năng chia sẻ bài viết.

2. Đánh dấu bài viết (mới tinh). Tính năng này cho phép bạn Đánh dấu (Bookmark) nhanh 1 bài viết chỉ trong một nốt nhac. Chi tiết về tính năng đánh dấu bài viết.

3. Cảm ơn (không mới). Nút cảm ơn giờ đây luôn luôn được hiển thị. Trái tim bên trên mỗi chủ đề sẽ hiển thị tổng số cảm ơn trong một chủ đề. Bên trong trái tim này cũng chứa điều kỳ diệu nho nhỏ.

Kính chúc toàn thể thành viên Tinhte.vn và tất cả các bạn đọc một năm mới với nhiều thành đạt, niềm vui và sức khỏe.
70 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

galamco
TÍCH CỰC
13 năm
thích tính năng đánh dấu ...............................
mấy cái này mình cũng đã biết. vẫn cảm ơn bạn nhiều
trieuvhh
TÍCH CỰC
3 năm
@minhthe2303
Cười vô mặt
wave30z2
TÍCH CỰC
13 năm
Những tuyệt vời của những cái đơn giản
Thật sự là mình thích cái giao diện này! Thấy cái giao diện mới không thích nhưng ko dám góp ý( vì nghĩ góp ý cũng như ko). Hoan hô Admin ....!
kingmage
ĐẠI BÀNG
13 năm
thích nhất tính năng bọokk mảkk
mình muốn có thêm nút ném gạch, để mọi người ném gạch những coment stupid, mang tính phá hoại , thay vì phải trích dẫn rồi chửi
Ý tưởng hay Admin ơi để ý chút nhá
Hpti
ĐẠI BÀNG
13 năm
Yes, ý này hay, điều này sẽ giúp ae ngày càng '' tinh tế '' hơn
Theo mình thì không cần thiết vì việc đó đã có admin, mod xử lý, thêm chức năng ném gạch, ném đá liệu có tránh khỏi tình trạng ném ẩu, ném nhầm, ném bừa?
stonecold3
ĐẠI BÀNG
13 năm
Đồng ý với ý kiến bạn này, nhưng thay vì ném gạch thì có thể nhẹ nhàng hơn là "kéo tụt" topic xuống cho khuất mắt AE ạ.
kerropi1787
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cuối cùng cũng có phần đánh dấu cái này rất hay, tuy nhiên còn 1 vấn đề là trong mục Rao vặt mong admin cho thêm phần chọn thành phố nơi đăng ví dụ như HN, HCM...riêng để chọn tìm cho nhanh thì quá tuyệt.
cái này quan trọng vô cùng ạ.mong admin tham khảo và thêm chức năng này sớm ạ.
ngatnguong
ĐẠI BÀNG
13 năm
đồng ý ...
Bác bấm vào phần đầu tiêu đề HN,HCM... là nó ra mà 😃
anhkutj
TÍCH CỰC
13 năm
thật ngưỡng mộ anh admin...admin nhà ta chắc là một trong những người được hâm mộ nhất VN quá...........hehehe
Thanks bác Admin. Nhiều tính năing thuận tiện hơn cho anh em tinhte..........................................
angel008
TÍCH CỰC
13 năm
Giao diện này dễ nhìn hơn! cái kia màu chỏi quá
^__^ zui vì nút thanks có cải tiến.........thanks a Thành
ồ hay quá!

Tái bút: em lên tinh tế lâu năm rồi nhưng chưa được thấy mặt admin, bữa nào anh chụp hình chân dung đăng lên mạng cho bà con xem cho biết đi, chứ ko thôi người ta cứ tưởng ông dihuta là admin mà thật ra là ông quậy mới là đúng
Anh ko nói chắc em cũng ko biết anh dihuta với admin là 2 người khác nhau đâu 😁
colinjsit
TÍCH CỰC
13 năm
Tính năng cảm ơn và thông báo cảm ơn rất tốt! Giúp ng dùng bình thường (không phải mod), biết dc mình vừa nói cái gì hay, hihi....!
thanhnhtl
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cứ cái gì "mới tinh là em thích". Thank ban quản trị.
Bài viết với ngôn từ & cách bài trí rất tinh tế !
h0tb0y123
TÍCH CỰC
13 năm
tính năng đánh giấu rất tuyệt vời, mình mới dùng tính năng này , đã sử dụng và cảm nhận là rất tuyệt với.......................và những tinh năng chia sẻ rất là thú vị thích nhất là chia sẻ trên FB
hãy làm cho tinhte đơn gian như apple đã làm
giờ vào nhìn cảm giác nó thoáng mắt hơn :smug:

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019