[Tinhte.vn] Những hình ảnh chụp bằng HTC One ở Việt Nam

sonlazio
16/3/2013 3:19Phản hồi: 696
[Tinhte.vn] Những hình ảnh chụp bằng HTC One ở Việt Nam
Sáng nay HTC đã tổ chức buổi lễ giới thiệu HTC One, chiếc điện thoại cao cấp nhất của họ ở Việt Nam. Dự kiến thì One sẽ được bán sớm nhất vào giữa tháng 4 này, một số nguồn tin cho biết sau ngày 19/4 với giá chưa được tiết lộ. Sau đây là một số hình ảnh do anh cuhiep ghi lại từ camera của HTC One. Một điểm rất đặc biệt là tuy hình chỉ có độ phân giải 4MP nhưng ảnh từ One khá nặng, khoảng 2MB một tấm, có thể thấy HTC đã nén hình rất ít nên chất lượng ảnh đạt được đủ sức gây ấn tượng với chúng ta. Mời các bạn xem, hình được up lên nguyên bản, không chỉnh sửa, không resize nên khá nặng.

Trong trường hợp diễn đàn bị lỗi hoặc hình quá nặng không hiển thị được, các bạn có thể vào Flickr hoặc Facebook của mình, thành thật xin lỗi vì sự bất tiện này.
696 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ngon. 4mp mà ngon phết nhỉ.
Quá đẹp one ơi. Cơ mà ultrapixel mà 8 MP vẫn hơn 😁
nhìn đẹp vậy trời? ko nghĩ 4.0 MP mà được vậy
@Vochiquyen 4 MP nhưng là ultrapixel chắc công nghệ mới.
@Vochiquyen 4.0mp nhưng ống kính của one có 3 lớp mỗi lớp là 4.0mp .đương nhiên so vs các camera 13mp hiện nay thì kích thước của one nhỏ hơn nhưng chất lượng lại tốt hơn
P/s : công nghệ zoe của htc one vẫn đang kém hơn pureview trên lumia 920
@Vochiquyen --Không biết trước giờ đã bạn có từng nghe thương hiệu Sony ericson & Các dòng điện thoại Nội địa nhật không.
--Chụp ảnh thì các điện thoại thông minh bây giờ chắc còn một thời gian nữa mới được như những cái trước đây
Chụp quá đẹp, cộng thêm kiểu dáng quá pro , chất liệu cao cấp, ăn đứt S4 của Samsung 😃
@quangq10 chưa chắc
@quangq10 phán nhu thánh dậy
Dogmatix
TÍCH CỰC
11 năm
Ảnh đẹp thật!
meobeo_
TÍCH CỰC
11 năm
đẹp ! úp face nhà nhất 😁
zery199x
ĐẠI BÀNG
11 năm
đẹp thật. nhưng không biết lúc bán ra thế nào đây. năm nay dễ là năm của htc lắm
jengjiovi
ĐẠI BÀNG
11 năm
@zery199x Cậu à. Nokia còn chưa ra kìa đừng vội phán bừa.
online22389
ĐẠI BÀNG
11 năm
ảnh đẹp quá, hy vọng giá tốt nữa là ok 😁
Nhiều người chắc sẽ ngần ngại với tấm hình 4mp của Htc one. Hy vọng chất lượng ảnh sẽ bù đắp cho độ phân giải ảnh
shootgun
ĐẠI BÀNG
11 năm
niềm mơ uớc của em,nhất định mua em này 😃
oacoac
ĐẠI BÀNG
11 năm
Máy chụp đẹp trong điều kiện nắng đẹp, màu nhìn rất thích dù không có mật độ điểm ảnh cao
thế này thì bán mẹ máy ảnh đi cho nó nhẹ người các bác ợ :p
shootgun
ĐẠI BÀNG
11 năm
giá k bít tới đau
ongnooii
TÍCH CỰC
11 năm
@shootgun Thấy admin HTC nói giá sẽ không cao hơn Butterfly lúc ra mắt bác ạ (16,99). Hi vọng thế.
siptrang
ĐẠI BÀNG
11 năm
Đẹp, chất lượng
wonbii
ĐẠI BÀNG
11 năm
Giờ chụp riêng vậy cũng khó phân biệt từng hãng, chỉ nhận xét theo cảm tính là chủ yếu. Trông đợi quả test gắn tất cả các máy lên cùng 1 bảng mica như tinhte đã từng làm là công bằng nhất. Lúc đó ưu khuyết điểm từng em mới được đánh giá công bằng!!!
anti-fan
TÍCH CỰC
11 năm
@wonbii Không phân biệt được thì cố gắng đi phân biệt làm cái gì, thật là vô nghĩa.
wonbii
ĐẠI BÀNG
11 năm
@anti-fan Là công nghệ đó bác. Hiểu câu phân tích ưu khuyết điểm của từng hãng k? Việc bác quote bài mình mới là vô nghĩa đó.
perfect!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
dbt123
CAO CẤP
11 năm
ảnh đẹp hay xấu đâu phải do số "chấm" quyết định đâu
@dbt123 ảnh đẹp phụ thuộc vào những yếu tố nào ạ? Bác cứ nói các yếu tố ra em tra gu gồ đọc dần cũng đc 😁, mới tìm hiểu về ảnh :D
dbt123
CAO CẤP
11 năm
@boldcode ống kính, loại cảm biến, độ to của cảm biến, thuật toán xử lí... đó là những yếu tố chủ quan của camera phone, còn yếu tố khách quan nữa
mua em này đc tặng kèm tai beat solo thì thật tuyệt vời
@Tieu_Tuyet dc vậy thì còn gì bằng, htc luôn có tai nghe đi kèm đỉnh hơn các dòng khác , ko bít giá về vn có đến 20tr ko , hic

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019