Tôi phải năng nỉ bà xã để đổi cái mi 8 để lấy iPhone 6s plus đó. Quá sợ xiaomi rồi, app thích thì

Duy tiger
17/10/2019 15:4Phản hồi: 34
Tôi phải năng nỉ bà xã để đổi cái mi 8 để lấy iPhone 6s plus đó. Quá sợ xiaomi rồi, app thích thì đậu 0 thích thì văng. Sợ thật.
34 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mình cũng 6s+ nè. Đang ở ios 13.1.3 sài bao mượt hehe
@Bông Hoa Sen Cho bạn chủ top rút kn
@bybynhoc Trk ham rẻ đây mà 😁
khang20
TÍCH CỰC
5 năm
@Bông Hoa Sen phản hồi chậm vãi chứ mượt cái nỗi j tự sướng hả, các tác vụ cơ bản đều chậm hơn xs max khoảng 1-2s
@khang20 1-2s có quan trong lắm không. 1-2p may ra còn xem sét.
Đang xài xiaomi, mà không bị như bạn nói
senvang88
ĐẠI BÀNG
5 năm
hài 😃
Bởi v mới thấy giá trị của  ở đó đó b =))) bh mà SE còn ổn định mà
@imkhoaphan Tính ra mà linh kiện ngoài ngon là ngta chịu khó sửa và dùng dài lâu vì hiệu năng nó vẫn ngon. Tuy màn và cam hơi tệ cho với bây giờ. Pin yếu thì thay là đủ sài 😁
TonyWu
CAO CẤP
5 năm
Thím cài app bậy bạ nhiều quá.
@TonyWu Bản thân do mi 8 chip nó tối ưu kém chứ không phải do cài nhiều app 😁
@Bông Hoa Sen Tối ưu kém? Kém với những app nào vậy bạn? Còn cam với màn nó vẫn dư sức thắng mấy con 7,8m bây giờ. Tôi thấy nhược điểm của con này so với giá của nó đó là quả pin cũng như âm thanh loa ngoài thôi.
Antikill
TÍCH CỰC
5 năm
Tiếc quá đang sài song song 2 con mi8 vs s9. Mi8 cùi thiệt, sài hơn năm mà chưa có app nào là k vào được. Game thì nản nữa cứ để max setting thì tốn pin. Tính đổi mà thấy thôi kệ, lỡ đổi trúng máy ngon như nó nữa thì cũng như không, thấy người ta cầm được máy lỗi mà thấy ham.
Kuroneko13
ĐẠI BÀNG
5 năm
Bác sướng thế, em cho nhỏ em con 6s plus giật lag đùng đùng từ năm trước để đổi sang Mi8. Nâng cấp quài mà mượt quài méo lỗi gì, pin cứ phà phà, máy gì mà mát lạnh ko thấy nóng, rớt bụp 4-5 phát rồi mà éo chịu vỡ dùm. Muốn tìm lí do để đổi sang K20 Pro mãi chẳng đc bác ạ. Ganh tị bác
Ioecmc
TÍCH CỰC
5 năm
Ngày xưa mình ghét iphone lắm, cứ thích dùng android thôi nhưng từ khi lỡ tay chạm vào con iphone 6 thì mình bị steve job nguyền rủa khiến cho bây giờ cứ cầm con android là thấy lag ngay cả flagship 😔
E đang sài Redmi Note 7 mà có thấy giật lag gì đâu.
Chúc mừng bác
Lập Thu
ĐẠI BÀNG
5 năm
cài rom linh tinh rồi phán
Duy tiger
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Lập Thu Luôn dùng cái này mà linh tinh à?
Lập Thu
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Duy tiger Ô đăng cái gì chả thấy gì cả
KMIL307
TÍCH CỰC
5 năm
Thế là con Mi 8 của bác có vấn đề ấy chứ, mi 8 th bạn mình xài ầm ầm có sao đâu, mà máy nó còn cài rom linh tinh rồi chứ chẳng phải rom gốc nữa.
bibica_q
TÍCH CỰC
5 năm
Quốc thoại thì làm gì có chỗ nào để chê!
Chắc do bạn cài room linh tinh thôi
Duy tiger
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Siêu nhân gầy Luôn dùng cái này.
Danh Kong
ĐẠI BÀNG
5 năm
Chắc do rom rồi, mình đang dùng mi 8 1 năm rồi có bị gì đâu
6splus tầm này phản hồi cũng có delay rồi
Duy tiger
ĐẠI BÀNG
5 năm
Nói chung là dùng app của Apple ổn định hơn nhiều.
Duy tiger
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đã 45 tuổi rồi nên chỉ muốn sử dụng smartphone có sự ổn định mà thôi.
vào đọc báo thấy iphone lỗi như cơm bữa, mà có lỗi nào nhỏ đâu. hôm qua thì lỗi lock bằng imei thành cục gạch.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019