Camera giám sát Reoqoo

Camera giám sát Reoqoo

Tổng kết bình chọn điện thoại của năm 2012

vuhai6
6/1/2013 18:26Phản hồi: 1.125
1.125 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Vừa được bạn gái cập nhật thông tin từ cái mương là các thím ở đây có vẻ ấm ức vì Lumia 920 đạt giải 😆)) rồi nào là "thày bói xem voi" =)) thế các thím nghĩ mấy bác bầu cho SS Note II, SS S III, iPhone 5 ko "bói" à 😃)) việc bầu chọn chỉ mang tính tương đối, và thể hiện được cảm tình của người tiêu dùng với sản phẩm thôi. Chứ có ông nào có cái "chứng chỉ đã sử dụng Lumia 920" hay "chứng chỉ đã sử dụng iPhone" ko? Công nhận giờ tinhte nguy hiểm =)) viết cái post này xong khéo fan-cuồng-các-hãng-khác-Nokia lao vào phi gạch cho xây nhà 😃) Mình đang sử dụng sản phẩm của HTC nhé các bạn, đừng ném gạch phí đi. Có ném thì để mình bảo ông cụ nhà mình đăng kí cái nick trên tinhte cho mà ném, cụ già mình mới là người dùng trung thành kì cựu của Nokia.
Crawler
ĐẠI BÀNG
11 năm
@KenzDK +1000000000000000000000000000
HRman
ĐẠI BÀNG
11 năm
- Chọn Lumia 920 đúng rồi. Tui xài thử SII, S3, IP4s rồi. mấy em này nghe goi không tốt bằng Lu920. về chụp anh thì chả cái nào ̣đỉnh ngay cả Lu920 (chup anh lấy máy anh chup suong hon).
- Smartphone để làm gì? để lướt web nghe goị nhận mail hay chat chit gì đó, ghét nhất là nhận mail có file office phức tạp đính kèm theo IOS và Android chả làm gì đ̣c, hôm nay Lu920 đã làm tui mãn nhãn tui cung chọn 1 phiếu choLu920
- Loa ngoài của 920 rất rõ và mic rất tốt đấy tui đứng xa 2m vẫn đàm thoại vô tư. còn SS2 SS3, hay ÍP4S nghe kg bằng ( chắc tại tui bị nặng tai quá!!! Hihihih😁 )
dù sao là ít cãi nhau cho em nhờ cái.đọc đau hết cả đầu.yêu công nghệ thì mới vào đây,chứ các bác cuồng quá,nói thực em thấy gét.dù sao Lu nó cũng có một số công nghệ mà cái kia có đâu.cái tốt,cái xấu luôn tồn tại trong vật chất,sự việc mà.em thì em đang dùng 1200 và em cũng chọn 1200.hê😁
kofolacz
ĐẠI BÀNG
11 năm
Kết quả bình chọn có vẻ ko dc chính xác.,đa số mọi người đều chưa cầm 920 trên tay ,nên chưa biết cái cảm giác nó thế nào, mà chỉ bình chọn theo cảm tính 😃 .Bản thân mình khi cầm 920 trên tay ít phút thôi thì lòng bàn tay bị đau vì 4 cái góc nhọn của nó,trong khi đó mình nghịch S3 cả ngày cũng ko bị đau tay .Các bạn cứ thử đi rồi cũng sẽ có nhận xét như mình.
@kofolacz S3 bầu bầu cầm 1 tay vừa chắc vừa thoải mái 😁:D:D

Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn
@kofolacz Bạn bì yếu sinh lý à mà cầm mấy phút đã đau .😃) tôi chơi game lướt web nghe nhạc cả tiếng có thấy đau đâu. Về tập thể dục thể thao đi . cầm cái đt mấy phút đã kêu đau . =))
Crawler
ĐẠI BÀNG
11 năm
sang số hóa bình chọn thì Lu cũng đang top 1 =))
Lu lại gây war rồi 😁
http://sohoa.vnexpress.net/su-kien/binh-chon-san-pham-2012/
  • [COLOR=rgba(0, 0, 0, 0)]VNEXPRESS[/COLOR]
    Nokia Lumia 920
    Sở hữu nhiều công nghệ đỉnh: màn hình PureMotion HD+ , camera PureView, hay sạc không dây
  • Samsung Galaxy S III
    Màn hình HD rộng 4,8 inch, chip lõi tứ mạnh mẽ, cùng nhiều tính năng độc đáo trên HĐH Android.
  • iPhone 5
    Là smartphone mỏng nhất, nhẹ nhất và mạnh mẽ nhất từ trước tới nay của Apple.
  • *Danh sách được sắp xếp theo thứ tự ABC
Đấy cứ cãi nhau. Đây bình chọn lại đây qua mà dìm tiếp. Ở đâu cũng đứng top mà cứ kô chịu chấp nhận. Haiz https://m.facebook.com/cellphones.befirst.always?ref=bookmark&$MURI__user=0#!/114771895207322/timeline/story?ut=61&hash=-44721102641293638&wstart=1357027200&wend=1359705599&pagefilter=1&ustart&ref=bookmark&__user=0

Sent from my IM-A730K using Tinhte.vn
hehehe...lumia 920 lại đứng đầu rùi....https://www.facebook.com/questions/534223356595505/
@blueseaN9 No1

😁
@Chẳng Thể Đặt Tên Sao lúc trước thấy ifan, samFan đông lắm mà, giờ bình chon thì tèo vậy sao?? L920 vô đối.
Làm cái bình chọn 2013 đê để em bầu cho Z 😁
vuviethong
ĐẠI BÀNG
11 năm
đây là chính mọi người bình chọn thôi,các bác Ifan cứ nói này nọ.chưa trải nghiệm?theo cảm tính?thế các bố đã trên tay IP5 chưa mà bình chọn như đúng rồi ấy
chiêu Pr cho Nokia của tinhte chưa thực sự tinh tế
@chetnhacon thế nếu SS hay iphone đứng đầu thì có bị gọi là PR ko bác? Haizz, báu gì cái hạng nhất, toàn trở thành mục tiêu ném đá thôi 😕
J4f
TÍCH CỰC
11 năm
Kết quả không khách quan và chưa thật nghiêm túc (Nokia 1208, 1200,...). Tuy nhiên vẫn chúc mừng Nokia! Có thể Lumia ko phải điện thoại tốt nhất nhưng rõ ràng là Nokia vẫn có lượng khách hàng trung thành rất lớn ở VN.
@J4f bác có thể chỉ rõ hơn 1 chút ko?
@J4f c nên đọc lại là bình chọn điện thoại của năm.không theo một tiêu chí nào cả nha.không phân biệt điện thoại mà.mọi người một quan điểm thì nên tôn trọng nhau chứ.không điẹn thoại tốt hết đâu,mạnh ở điểm này nhưng yếu ở điểm kia.😁. kết quả bình chon chỉ mang tính chất tham khảo thôi mà.
pvt_shif
ĐẠI BÀNG
11 năm
@J4f mình ko hề bình chọn cho 1202 nhưng mình nghĩ nó cũng khá hợp lí cho phân khúc bình dân bạn ạ
J4f
TÍCH CỰC
11 năm
@pvt_shif Vâng, mình đồng ý. Nếu bình chọn cho chiếc điện thoại nghe gọi tốt năm 2012 mình sẽ bầu chọn nó.
Mới coi thời sự ICT trên VTC 2 thì dc ICT nói nhìu thành viên phản đối chiếc Lumia 920. Ai mún coi lại thì sáng maj đến 7h mở kênh VTC 2 và 12h trưa nó sẽ phát lại cho xem.
anh.army
ĐẠI BÀNG
11 năm
@AppleStore28 về thiết kế chọn HTC, về giao diện chọn 920( Window phone), về ứng dụng chọn Apple.
Giờ ko biết đã bán Lumia 920 đại trà chưa mà nhiều vote thế nhỉ 😆
@lilude56214 đã bán đại trà nhưng cháy hàng ở nhiều nơi, nhiều bác đi tìm mua còn chả có nữa kìa ;)
@O.R.A.N.G.E xong cuối năm tổng kết lại k biết được bao nhiêu cái, năm ngoái 900 cũng kêu cháy hàng mà bán được có 2-3 triệu cái, Vãi No 😆

Sent from my LT26i using Tapatalk 2
vô lý nhỉ... 1280 > 8700. ae xem lại có gian lận gì chăng?
TLAF
TÍCH CỰC
11 năm
- đó vnexpress.net cũng Lu 920 dẫn đầu kìa, đã nói rồi đi đâu thì sự thực cũng không thay đổi được. Thế giới nó đoạt 12 giải của các trang mạng có tên tuổi. Việt Nam chí ít là đã có 2 bình chọn của 2 trang web có uy tín của Việt Nam bình chọn rồi nhé. Mất công cãi nhau ghê. Hay vnexpress thông đồng với tinh tế nhỉ. Mấy hôm nay trong lòng tự dưng thấy vui vui, toàn tin tốt lành.
Bên VnExpress họ cũng tổ chức bình chọn và kết quả bình chọn cũng giống như mình. Nhưng họ bình chọn, nhận xét, đánh giá bình luận sâu sắc, thực tế, lịch sự và mang tính xây dựng nhiều, nhìn lại 54 page bình luận của anh chị em TT nhà mình như cái chợ, nghĩ mà buồn!
LG Nexus 4 chỉ có 20% thôi à :-/

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019