Trải nghiệm Sony WF-SP800N, tai nghe TWS dành cho dân thể thao, chất âm mạnh mẽ, chống ồn chủ động

AudioPsycho
22/7/2020 5:24Phản hồi: 104
104 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Giá cao quá
Nhìn khá đẹp
knonlylove
TÍCH CỰC
4 năm
ủa rồi chơi thể thao mà phải vác theo con điện thoại để bắn wireless qua cho tai nghe thế thì vướng quá còn gì.
LeAnh0107
ĐẠI BÀNG
4 năm
giá vẫn cao nhỉ
giá chat nhĩ
Đợi Note 20 Ultra rồi mua cho đủ hệ sinh thái,hihi
vutuanbs
ĐẠI BÀNG
4 năm
@AudioPsycho Vui lòng test Sửdụng tai nghe khi gọi điện thoại. Khi đó tính năng "hút tiếng ồn" thêm vào tai nghe và mic có bị tự động kích hoạt không ?
ÔngGiáo
ĐẠI BÀNG
4 năm
Đẹp nhưng giá khá chát
Tầm chưa tới 5tr mua em này khỏi chê nha, chất âm tốt, ngoại hình thời trang, phê nhất là pin khủng :v
Đó giờ đã thích thiết kế của con XB700 mà giờ còn có bám dính tai nữa. Chắc mua em này đi chạy cho an tâm :0
Thiết kế nhựa kiểu vậy không bị dính dấu vân tay nè, nghe nói còn chống nước nữa chớ, với mức giá 5 triệu là quá ngon các bác ơi
Sắm em này đi Gym thì chất phải biết, chơi âm thanh thì nên chọn Sony rồi
Thích thiết kế này của Sony nè, hộp sạc full nhựa vừa không bám vân tay vừa gọn nhẹ dễ mang theo đi tập đi chạy luôn
Nhìn cái thời lượng pin là ham rồi, với những dòng tai nghe thế này mình quan trọng nhất ngoại hình và pin. :v
Đó giờ vẫn mê chất âm của Sony nữa, so sánh với chất lượng âm, tính năng chống ồn kháng nước nữa thì tầm giá này đáng mua nè. Ai mê tính năng, chất âm với độ chống ồn của con 1000XM3 mà chưa đủ xiền thì hốt ngay em này là ghiền lun
Với chưa tới 5 tr mà rinh được em tai nghe như vậy thì còn gì bằng, cũng ngang tầm giá tai nghe không dây khác mà thấy trước giờ dùng thì chất âm của Sony hơn hẳn rồi đó
Thích nhất là cái tính năng chống ồn của Sony, mình ngại nhất vừa nghe nhạc mà bị phân tâm vì những tạp âm bên ngoài.
Nhà em toàn tin dùng hàng Sony thôi, đó giờ tai nghe Sony chất âm rất tốt, thiết kế đẹp với nhẹ, thấy con này con có móc tai để chống rớt nữa chắc sắm một em cho bằng bạn bằng bè quá ^^
GragonV
CAO CẤP
4 năm
Nhìn cái cục rối rắm và quái dị quá @_@

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019