Trên Tay Chuột Không Dây Laser Dell WM326 - "Chất" nhất trong phân khúc 350.000đ

himakaru12345
11/12/2020 4:11Phản hồi: 11
Trên Tay Chuột Không Dây Laser Dell WM326 - "Chất" nhất trong phân khúc 350.000đ
Chuột không dây có thể nói là “ vật bất ly thân” đối với tất cả người tiêu dùng laptop, đặc biệt là dân văn phòng. Đặc biệt hơn nữa là trong phân khúc với mức giá 400.000đ thì khó có mẫu chuột không dây nào có nhiều tính năng tiện ích, cũng như chất lượng hoàn thiện ở mức khá. Quá bất ngờ thì mình mua được chuột không dây Laser Dell WM326 với Giá chỉ 350.000đ trên Shopee

• Thiết Kế
Chuột không dây Laser Dell WM326 thiết kế theo concept tối giản, tiện dụng. Toàn bộ vật liệu được sử dụng trên Chuột không dây Laser Dell WM326 là nhựa , tuy nhiên có một điểm khá thú vị trên chuột Dell WM326 này là bạn có thể mở nắp chuột để thay pin chỉ với 1 cái lãy nhẹ mở lên ở bất cứ điểm nào trên thân của chuột. Việc tháo lắp chuột rất dễ dàng với cơ chế sử dụng lực hút của nam châm, giúp tháo lắp nhẹ nhàng, đơn giản

Thiết kế tương đối vừa phải không quá to cũng không quá nhỏ, nhưng với mình thì nó không phù hợp do lòng bàn tay của mình dài nên chuột Dell WM326 hơi nhỏ tí, nhưng theo mình nghĩ nếu như là các bạn nữ thì sẽ phù hợp hơn

• Công năng của chuột
Chuột không dây Dell WM326 được thiết kế với tổng cộng 04 phím bấm : Click chuột Trái + Phải và Click chuột Back + Forward giúp bạn có thể thao tác được nhiều hơn. Một điểm khá thú vị trên chuột Dell WM 326 này là khả bạn có thể dễ dàng sử dụng được cả tay trái và phải.

Chuột không dây Delll WM326 sử dụng công nghệ Laser không đèn với độ nhạy cao lên đến 1600dpi, mình có thử dụng để so sánh với chuột Logitech Silent M331 chỉ có 1000dpi thì kết quả khá khác biệt cái này chỉ có trải nghiệm thực tế sẽ thấy rất rõ. Không những thế công nghệ quang học trên chuột Dell WM326 được sử dụng là công nghệ Laser không ánh sáng tiên tiến giúp tiết kiệm pin và định vị được pointer chính xác

Ngoài ra chuột còn sử dụng công nghệ Dell Universal Control Panel cho phép bạn sử dụng Reciver của chuột Dell WM326 sử dụng thêm các chuột khác của Dell nếu chuột đó có hỗ trợ công nghệ này.

• Bên trong chuột Dell WM326
Khi mua chuột Dell WM326 bạn sẽ được tặng kèm pin chất lượng cao của Duracell của Mỹ hàng OEM (không bán ra bên ngoài ) theo thực tế sử dụng kèm theo thông số của hãng thì viên pin này có thể giúp chuột hoạt động lên đến 12 tháng mà không cần phải thay pin đi kèm với chuột Dell WM326 là 01 Recevier USB để kết nối chuột với máy tính.

Thông số kỹ thuật:

Quảng cáo

Model: Dell Wireless Mouse WM326
Độ phân giải: 1600DPI
Màu Sắc: Đen
Trọng Lượng: 62.1g
Kích thước ( Chiều Dài x Chiều Rộng x Chiều Cao ): 101.7 x 60.3 x 35.5 mm
Phạm vi hoạt động trong môi trường: -10 độ C đến 50 độ C
Kết nối qua sóng Reciver: 2.4Ghz phạm vi 10m
Sản phẩm tương thích với các hệ điều hành: Windows 7 / 8 / 8.1 / 10

Ưu điểm:
  • Giá tốt trong phân khúc 400.000đ
  • Sử dụng công nghệ Laser
  • Chính hãng nhập khẩu từ Dell
  • Nhiều phím chức năng hỗ trợ
  • Độ phân giải cao 1600dpi
  • Thiết kế tối giản
  • Chất lượng hoàn thiện tốt

Nhược điểm

Quảng cáo

• Thiết kế form chuột hơi nhỏ
  • Vật liệu bằng nhựa
11 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

songtu1306
ĐẠI BÀNG
3 năm
Đẹp và rẻ
@songtu1306 Cám ơn bạn đã quan tâm. Chúc bạn có một ngày mới thật tràn đầy năng lượng
Biron
ĐẠI BÀNG
3 năm
nhìn hay nhể, mỗi tội con chuột logitech mua bao lâu mãi ko hỏng,
@Biron Dạ đúng rồi anh, vì bản thân em cũng đang xài con logitech, lúc đầu tưởng sản phẩm nó không tốt đến mức vậy, nhưng sau khi tìm hiểu thông qua thông tin từ Dell và cảm nhận thực tế thì thấy tốt thật ạ. Đúng là hàng của Mỹ nó có 1 cái tiêu chuẩn gì đó rất lạ, từ chất lượng hoàn thiện đến công nghệ . Mà chỉ có người dùng sản phẩm trực tiếp thì mới có thể cảm nhận được
Cám ơn các bạn đã quan tâm
up
up
Anh/em nào đã từng mua sản phẩm do mình cung cấp thì có thể cảm nhận được những gì sản phẩm và cái mình muốn hướng đến cho người tiêu dùng Việt ạ
Dream8x
TÍCH CỰC
3 năm
Mới mua con chuột này, cảm nhận chuột xài rất ổn.
@Dream8x Cám ơn bạn nha, nếu có dịp thì ghé qua ủng hộ mình nhé ;)
Hy vọng mình sẽ có nhiều sản phẩm hay và thực sự tốt về giá và chất lượng cho anh/em đam mê công nghệ trải nghiệm

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019