Trên tay HP Veer 4G ở Việt Nam

sonlazio
10/6/2011 8:30Phản hồi: 184
184 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Con này mình dự đoán sẽ chết sớm bởi 2.6 inch giờ không dùng làm gì được
dienthoaius
ĐẠI BÀNG
13 năm
giá khoảng 6tr thì hợp lý hơn .
antondat
TÍCH CỰC
13 năm
Sẽ có giá đấy nhưng không phải là thời điểm này thôi 😁
các bác cho e hỏi,WebOS bây giờ cái nào rẻ nhất vậy.....tại e bắt đầu thích may cai HP nay roi...^^
I_care™
TÍCH CỰC
13 năm
bạn có thể tham khảo tại đây 😃
tay nghe đâu nhỉ
nghe = blutoot hả
Béo béo tròn tròn nhỏ nhỏ xinh xinh như mấy bạn gái, e này rất rất phù hợp với các bạn nữ:wub:
Oaw, đẹp quá, đẹp quá, nhưng mà giá đắt quá, mình cũng thích em này, rất tiện lợi
giá đó thì ko cạnh tranh nổi rồi
Sent from Nokia 1120 using tinhte.vn
tks bac...^^
không thấy nó đẹp chút nào. trông giống như quả trứng vịt ấy. hay là mắt thẩm mỹ của mình có vấn đề
maru
TÍCH CỰC
13 năm
- Em bảo đảm con này sẽ có giá dưới 6 tr.
hientq
ĐẠI BÀNG
13 năm
bác nào chê mắc mỏ thì đây:

có 2 option cho chọn:

1. Có người nhà ở Mỹ nhờ họ mua dùm ký hợp đồng với ATT 2 năm thì sẽ được cái giá như sau:

usd99 + 50 shipping fee + 39 unlocked code = 188usd về đến VN (chưa đến 4t)

2. Người nhà ở Mỹ chạy ra store mua cái DT không cần ký cót gì hết thì được cái giá như sau:

usd499 + 50 shipping fee + 39 unlocked code = 588usd về đến VN

Mà code con này mua thì cực kỳ khó nhé, ngay cả gọi lên ATT xin code thì nó bảo "éo có"
xin lỗi nhưng hình như mình phán cái gì à ?

Hay có người khác phán ?

Bạn có thù hằn gì với VN à ?
haxlidinh
ĐẠI BÀNG
13 năm
Này đừng kiếm chuyện gài hàng tớ nhá bạn. Ai là người phán cái giá cước ấy. Lôi chuyện thù hằn với VN ra là sao?
Mình xl bạn nhưn ai kiếm chuyện trc' ? Ai lôi VN vào trc , mình là mình không biết giá cước hàng tháng bên đấy nên cứ tính = giá mua luôn nên mình + 300$ vào đấy , mình mua con này ~ 10tr đấy .

Còn bạn thấy sai chỗ nào sữa chỗ đó , sao bạn thù hẳn mình nhỉ ? Còn lôi VN vào ?

À bạn bán palm pre 2 à , sao bữa mình search hoài k ra ai bán nhỉ ? ở HCM chứ ?
haxlidinh
ĐẠI BÀNG
13 năm
1/ Nếu checktoafn toàn bộ các bài viết xưa giờ của tôi thì bạn sẽ thấy tôi chưa bao giờ có 1 từ nào thù hằn với VN cả. Chẳng lẽ bạn không thể hiểu nổi cái ý của tôi à? Đừng để tôi dùng từ ng* với bạn nhé. Ý của tôi là bạn ngồi ở VN mà phán chuyện giá cả ở tây nghe như đúng rồi ấy. CHẤM HẾT....! Ăn thêm chút muối i ốt dùm đi bạn.

Palm pre 2 tôi bán cho vui, nên lựa khách hàng cũng rất tài tử. Cảm phiền với bạn là tôi hết hàng rồi.
MH độ phân giải thấp thôi, mà 320*400 thì phải?
binghia
TÍCH CỰC
13 năm
Đến bao giờ VN mới có 4G nhỉ?
KHi nào thiên hạ phát triển 5 hay 6G may ra mình mới có 😃 3G bên mình có nhưng chưa thực sự ra hồn 😁
binghia
TÍCH CỰC
13 năm
==>Chị nói chuẩn...em cũng nghĩ vậy vì người ta 4G từ lâu trong khi mình vẫn còn phập phù cái 3G lúc có lúc không....nếu xét về vấn đề này thì cái em 4G này chắc để chừng nào nhà mạng phổ thông 4G rùi mua cũng được....hahaha...biết đâu lại được tặng kèm máy khi hòa mạng 4G ấy chứ....hahaha
em này đẹp quá, :wub:
kenvali
ĐẠI BÀNG
13 năm
nhìn nhỏ gọn thíc thật... cảm ứng cũng nhạy quá.....
zonzonvn
TÍCH CỰC
13 năm
Nếu mua tặng bạn gái cái điện thoại thì Veer là sự lựa chọn hoàn hảo nhất
ngày xưa toàn lấy x10 mini làm phao hehe , nhưng thấy em này thì tiện hơn , tròn tròn dễ để trong hộp bút hơn
Độ phân giải như vậy ko hề là thấp đối với cỡ màn hình như vậy. Sẽ Rất mịn màng chứ ko rỗ như cái gọi là siêu AMOLED đâu ! 😁
Ko thì thành HVGA 320*480 đi để kiếm cái hình nền cho nó thông dụng, ko thì VGA cũng được mà 😃
chỉ thích web Os thôi chứ phần cứng của palm thế hệ WebOs không thích lắm !
Snake696
TÍCH CỰC
13 năm
cũng đẹp, mỗj tội là hơi bất tiện( pin yếu, giá cao, ko có jack 3.5mm). Mặc dù WebOs khá tốt nkưng con này cũng có nkược điểm so với tầm giá

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019