Trên tay iPhone 14 Plus: Màn hình to, khối lượng nhẹ là yếu tố quyết định

Lê Huyền Vân
7/10/2022 7:28Phản hồi: 126
126 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

khonglachi
TÍCH CỰC
2 năm
13pm là chân ái, con này dành cho thị trường nc ngoài, nơi mà ngta ít mua đồ cũ hoặc demode thôi…
njkex9
ĐẠI BÀNG
2 năm
giá bán ngang 13 Pro Max, cũng là 1 lựa chọn cho pin trâu và trọng lượng nhẹ
Mình vẫn tin 2-3 tháng nữa khi lượng hàng cung cấp đủ, và giá IP hạ nhiệt, thì 14 plus sẽ là best seller
Nếu đang dùng 11 12 mà đt hư hay bị gì thì mình nghĩ lên em này là thiết thực và thực dụng nhất. Còn không nên chờ 15 rồi nâng cấp luôn. Cái thiết kế DI năm nay chưa tạo dc ấn tượng với mình lắm. Chắc quen nhìn cái tai thỏ rồi
Màn to, giá tốt 😃
alex.hn
CAO CẤP
2 năm
Liên quan nhẹ là...MOD Vân selfie thấy hiện màu thời gian trên giao diện nhiều quá 😁
Tầm tiền này mua 13pm cho rồi. Rớt cũng bền hơn
Phannam 91
ĐẠI BÀNG
2 năm
Mình thích 13 mini hơn là 14 plus không biết giờ còn bán không chứ giờ dùng đt to bảo sao máy tính bảng ế là phải
Hình chụp nét quá cũng không tốt
trutan
TÍCH CỰC
2 năm
Nếu không tính đến trọng lượng của máy thì máy 14plus có gì đấu lại 13prm. Những ai có tính thực dụng sẽ ko mua 14plus mà sẽ mua 13prm
Vẫn đẹp
tieu.ngao
TÍCH CỰC
2 năm
con này chắc pin sẽ trâu, nhưng giá máy mới ntn thì mình sẽ chọn 13prm
quesshung
TÍCH CỰC
2 năm
ko hơn gì 13pro max mà thấy 2 cam là thua xa rồi
Con này Apple làm ra phù hợp với mấy người chạy xe ôm công nghệ. 1 Con đt pin trâu, màn to dễ nhìn maps. Trước con này mấy ông chạy xe ôm công nghệ hay xài 13 PM vì nó pin trâu nhưng nặng giờ có con này đỡ biết mấy.
chắc chắn mình sẽ ko mua máy này .... vi dành tiền cho VMM 2023 cho vui vẻ và ko thích số 14 😁
Mình thì mong muốn dòng Plus có kích thước 6.5-ich, nếu có mình sẽ mua làm máy phụ, hiện giờ máy phụ Xs max của mình vẫn còn dùng rất tốt & cầm nắm rất ngon. Pin cũng rất ổn so với dòng 6.1-inch.

Còn 6.7-inch thì to quá, có 14PM rồi,.
ngox_IT
TÍCH CỰC
2 năm
Con này là 13 phóng to mà chứ nào phải iPhone 14 😁
Doanh nghiệp thích bản này. Giá ko quá cao dc màn hình to và cấu hình mới nhất. Ko đặt nặng vấn đề chụp ảnh chuyên nghiệp
dtk89
CAO CẤP
2 năm
màn hình to và pin trâu hơn mới là yếu tố quyết định
Máy thì to mà cụm cam nhỏ nhìn mất cân đối

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119