Trên tay iPhone 3G S-Update thêm hình chương trình

caocaotac
19/6/2009 20:19Phản hồi: 36
Trên tay iPhone 3G S-Update thêm hình chương trình
Cũng như các bạn yêu thích iPhone khác,hôm nay mình cũng bắt chước "đập hộp" cái iPhone 3G S để coi bên trong như thế nào.

Kích thước hộp và kiểu dáng cũng không khác gì do với iPhone 3G

Mặt sau của iPhone 3G S

iPhone 3G và 3GS mặt sau cũng không khác gì lắm

Nhìn ở trang đầu không khác gì iPhone 3G FW 3.0 cả,chỉ thêm icon la bàn

La bàn định vị thật chính xác,iPhone mà nhúc nhích thì cây kim xoay theo liền,nhấn vào ô nhỏ phía dưới,góc trái sẽ cho bạn biết mình đang ở đâu trên bản đồ.

Trong phần Camera có luôn phần quay phim bằng cách gạt thanh trượt phía dưới qua phải.

Tự động lấy nét

Chương trình Nike+Pod dành cho những người chạy bộ.

[relate]"iphone 3g s"[/relate]
36 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Giá iphone 3G hình như đang rớt thê thảm... Lâu rồi mình cũng ko để ý giá nhưng hôm nay coi 1 vòng (craigslist, ebay..)thì thấy 3G 8gb còn ~$300 và 16GB ~$350...(mới khoảng 1 tháng trước còn $400-$450) Mình bên US. Lúc đầu nghĩ là ai đó phá giá nhung kiểm tra thì là giá thật.)
Không biết phải do 3Gs ra nên người ta muốn bán để đổi cái mới ko...
Khi 3G ra mắt thì 2GB cũng ko rớt nhanh như vậy.
Em nghĩ đây là xu hướng hợp lý, thời 3G ra thì thực chất 3G ko hơn 2G được bao nhiêu, chưa kể nhiều ý kiến còn cho rằng thiết kế 3G ko đẹp bằng 2G ==> giá giảm chậm, vì nhiều người ko có ý định lên đời.

Còn bây giờ lại khác, 3Gs có phần cứng vượt trội so với 3G, thiết kế ko khác nhau, vậy thì rõ ràng bất cứ ai đang dùng 3G cũng mơ đc sở hữu 3Gs rồi ( khác với trước nha, đang xài 2G chưa chắc khoái 3G )
==> giá giảm đúng rồi, kể cả 2G sắp tới chắc cũng giảm mạnh luôn. 😁
IP giảm giá bản cũ thôi chứ 3GS thì giá cao kinh khủng kìa hehe...
gprsmms
ĐẠI BÀNG
15 năm
Sao cái iPhone 3G S mặt sau hông thấy chử 3G S nhỉ như vậy sao mà phân biệt chứ! Mấy anh apple này làm ăn kỳ ghê ta!?
bên USA có cách nào mua iphone 3Gs mà không ký hợp đồng với at&t không bạn, nếu ai biết làm ơn chỉ giúp cảm ơn.
gprsmms
ĐẠI BÀNG
15 năm
Bạn đang ở USA hay VN mà phải hỏi vậy?
thấy nó bề ngoài nó cũng không khác 3G bao nhiêu, thôi cứ tiếp tục dùng em 3G cho nó lành, để xem em s này có gì hay không rồi mua cũng không muộn
gprsmms
ĐẠI BÀNG
15 năm
Camera nâng lên 3.0 với lại phần cứng cũng tốt hơn mà!
khimacho
ĐẠI BÀNG
15 năm
bac mua loai ko dang ki mang voi AT&T van dc ma,gia hoi chat hon thui 600obama thi fai
Kinh trong em nó ko khác gì 3G luôn ! Bác nhanh tay thật chời 1 bài so sanh Pre với em này quá ! Đề nghị các bác đừng có oánh nhau khi ra tôpic đó nha =))
AT&T là $199 và 2 năm hợp đồng. Còn 3G thì còn $99
trungqt1b
ĐẠI BÀNG
15 năm
Bác post vài tấm hình sau khi mở mạng lên ae chiêm ngưỡng chút!
Chắc cũng không khác gi e 3G của e!
bác caocaotac ơi bác đang ở đâu mà bác nhanh tay thía,bác đã tậu được 3gs về vn đầu tiêm rồi.
Bác cào cào cho e con 3g cũ đê :x
đang dùng 2G thì nên lên 3Gs,còn đang 3G thì ko nên lên 3Gs ^^
gprsmms
ĐẠI BÀNG
15 năm
Chỉ nên update OS 3.0 thôi. Nhưng như thế thì hình như hông quay phim được thì phải.
Thế bây giờ mang iphone 3GS bản lock về VN thì xài ipod thôi hả các bác? Chưa mở mạng được đúng không?
lichengyi
ĐẠI BÀNG
15 năm
hình như mang về mở mạng được rồi, nhưng phải dùng Mac. Mình ko có Mac chứ ko cũng làm 1 cái, mình cũng đang dùng 2G nè
itxuankha
TÍCH CỰC
15 năm
các bác co tin không từ hồi em nghe tin đến iphone đến giờ em lằm mơ thấy nó qua nhiều rồi không biêt đên bao giờ đây em mói có được nó dù chỉ là hàng cũ, thật tinh là em ngày đêm mong nhớ
Mới up thêm mấy tấm hình chương trình bên trong,các bạn vào trang đầu để tham khảo.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019