Trên tay máy hút bụi nhỏ gọn dành cho xe hơi, hay những căn phòng nhỏ

nkinhluan
15/6/2024 4:29Phản hồi: 14
Trên tay máy hút bụi nhỏ gọn dành cho xe hơi, hay những căn phòng nhỏ
Mình được tặng máy hút bụi này khi mua xe, và bắt đầu sử dụng thử được 1 tuần, hôm nay chia sẻ cho những anh chị nào đang có nhu cầu đang tìm mua, đầu tiên xin mời xem qua video tại đây hoặc trên tiktok

Sản phẩm bao gồm 3 đầu hút, chổi quét, cáp sạc cổng type C, chính sách 1 đổi 1 trong vòng 30 ngày, cũng như thời hạn bảo hành chính hãng lên đến 1 năm
Máy có thiết kế nhỏ gọn, nặng khoảng 0.4kg, chất liệu là nhựa dầy ABS, độ hoàn thiện khá tốt, có cả màu trắng và đen tuỳ theo sở thích của mỗi người
Mình thử thì thấy lực hút khá mạnh, thử để đầu hút xa xa thì những mảnh rác nhỏ vẫn bị hút vào, lực hút 20000Pa nên độ ồn của máy có nhưng không quá to.
Với 3 kiểu đầu hút khác nhau, mình có thể hút trong kẹt hoặc trên mặt phẳng rất dễ dàng, chỉ lưu ý là nếu bụi hay rác có chất dính hoặc dơ lâu thì phải dùng tay hỗ trợ cho bong ra máy mới hút được
Pin có dung lượng 4000mAh, và với công suất 120W thì thời gian hút chỉ tầm khoảng 20 phút, đây là điểm yếu của những máy hút bụi mini, chỉ thích hợp hút xe hơi, nhưng góc kẹt nhỏ trong phòng hay trên bàn làm việc, không thể vệ sinh cả căn phòng
Tóm lại sau hơn 1 tuần sử dụng thì mình hài lòng với sản phẩm, với nhu cầu nhỏ hoặc để vệ sinh xe hơi, bảo hành chính hãng , thì đây chính là một máy hút bụi rất đáng được quan tâm, giá sản phẩm lúc dao động từ 290.000 đến 310.000, Hãy theo dõi kênh Youtube, hay tham gia nhóm Facebook, mình sẽ cố gắng xin được nhiều mã giảm giá để chia sẻ, cám ơn vì đã xem bài

Hãy mạnh dạn chia sẻ review về một món đồ, một dịch vụ mà bạn thấy hài lòng nhé. Thông tin của bạn giúp được cho rất rất nhiều người luôn đó, cảm ơn bạn trước :x

14 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hãng này có bản vừa hút bụi vừa thổi được, giá cao hơn 1 xíu thôi
@ntdieu Cám ơn bạn ....!
@ntdieu Có con Fengyida 0601a ngon gấp mấy lần con này, nhiều bác sale 350k, hôm qua có xem review của Huy BT 5.0 xong
tkdang
TÍCH CỰC
5 ngày
Kiểu cũng giống vậy trên trên lazada áp xu còn 40k
@tkdang Rẻ vậy hả anh
@tkdang mua qua choice thì miễn ship nữa
Cười vô mặt
tkdang
TÍCH CỰC
2 ngày
@nkinhluan Vậy thôi b. Dùng lâu dài ko biết ntn nhưng mới dùng thấy ngon choét
xài trong xe hơi thì phải có vừa hút vừa thổi, chứ hút ko bất tiện lắm
Đợt mua con gì của thằng làm gia công bên xiaomi ấy có 250k dc 40w. Có vừa hút vừa thổi tiện hơn. Con nầy nhìn lực hút hơi yếu
huykod
ĐẠI BÀNG
4 ngày
@Nha.tranthanh Cho mình xin tên sản phẩm với bạn ơi.
@Nha.tranthanh cho mình xin tên sản phẩm luôn bạn, tìm con nào tốc thổi/hút trên 10-15m/s hơi khó, con dodo của bác thớt nhìn hút yếu dã man, tốc chắc được 3-4m/s quá
@huykod Nó youpin của xiaomi á
https://s.shopee.vn/2Atni1saeb
@hieu282828 Xiaomi youpin. Bác cou thử xem nè https://s.shopee.vn/2Atni1saeb
@shinnosuke9999 OK cảm ơn bác để mình nghiên cứu làm 1 em

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019