Laptop Acer

Trên tay Nokia Lumia 920

cuhiep
30/10/2012 11:52Phản hồi: 2.056
2.056 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

monoru
TÍCH CỰC
12 năm
thôi sẽ giải thích cho các bạn anti hiểu nhé
ai nói câu này nữa thì xin nói thẳng rất là dốt, còn nếu mà vẫn cảm thấy mình thông minh vì phát hiện dc ra điều này thì nộp đơn vào làm kỹ sư nokia luôn đi

cảm ứng khoảng cách biết là j ko, nó để trưng bày ak, hay là gắn vào để thêm tiền.
những điều nhỏ nhặt thì đã dc nokia tính cả rồi, cũng ko cần các kỹ sư tinhte vào phán đâu.

công nghệ thì luôn phát triển sau này super sensitive sẽ có hết trên các dòng galaxy hay ip thì hãy nhớ những lời chê bai super sensitive tại đây rồi lúc đó đừng có mà khen bợ mông cho samsung hay apple nhé
@monoru Một khi đã ghét hay hok thích cái gì thì người ta sẽ tìm mọi cách để chê bai bác à. Có giải thích thì cũng giống như nước đổ đầu vịt thôi. Những kẻ đó chỉ là những anh hùng bàn phím loại 1 trong Clip của JVevermind trên youtube thôi 😁. Chỉ biết type type and type mà ko buồn suy nghĩ dù chỉ 1 giây.
@monoru Thật tội nghiệp cho mấy bác Trẻ trâu nói cái câu " Lỡ như vô tình chạm vào thì rất bất tiện " , các trẻ ấy dùng Smartphone bao lâu rồi mà ko biết đến cái cảm biến tiệm cận được sử dụng thường xuyên mỗi khi mình Call hay nhận cuộc gọi nhỉ . Và ko biết các Trẻ ấy dùng điện thoại bao lâu rồi mà ko biết khóa màn hình mỗi khi ko sử dụng .

Đến cả những cái cở bản đó mà các trẻ ấy còn ko biết thì mình nghĩ các trẻ chưa đủ trình để dùng Cellphone vì vậy nên trở lại dùng cái này .
@izzi_kaka ý, cái này mắc lắm, bác đừng coi thường nhé. nhà mình có 1 cái đen, bóng luôn. bên viettel kế bên trả 3 triệu chưa bán đây.
bọn đó ko xài được đâu. ip vẫn là "đỉnh".
@wildwildwind Mình để lên cho sang vậy mà , chứ để mấy cái tablephone khác lên thì thô quá .
nói gì tin đó là ngu. đừng nghe những gì công nghệ nói. hãy xem những gì công nghệ làm. hehe
monoru
TÍCH CỰC
12 năm
@kiepcamca1212 đúng là như vậy mà thật sự ip5 giới thiệu hoành tráng mà thấy thì công nghệ nó chả làm dc j
😔 ai có hàng xách tay màu trắng or ghi xám ko ?
suốt ngày so sánh doanh thu. mình thích cái gì thì mua cái đó thôi. nhưng phải coi chi tiêu cho việc đó hợp lý đúng nhu cầu hay không về sau mới k cảm thấy hối tiếc. chứ mấy chuyện doanh thu khi lên khi xuống người tiêu dùng được gì từ điều đó. chán mấy bác thật
takara21
ĐẠI BÀNG
12 năm
lâu bán quá😔
ôi dào tiền nào của ấy đungkhông anh e,
@quyetchien30787 không hẵn.
vicaca
TÍCH CỰC
12 năm
Bao giờ phân phối chính thức ở VN nhỉ?
ôi cái cuộc đời này! ko có gì để chê thì lại lôi doanh thu vào phán.đến bó tay với các anti.
Ước gì mình dk như A.Hiệp(cùng tên với Baba) hen. F làm s mới dk như thế ta??? A.H có tuyển trợ lý hok????^_^

đẹp nhỉ, chỉ dám ngắm trên này 😃
@nhockonnb123 hên là tháng 12 hết hợp đồng prồ nén sồ có thể nuôi mộng rước em về nhà ui`
monoru
TÍCH CỰC
12 năm
ai bjt cách xem giá cổ phiếu nokia thế nào rui ko
IAmBuyer
ĐẠI BÀNG
12 năm
@monoru http://www.google.com/finance?q=NYSE:NOK&ei=8E2RULC5O8O3kgWCxwE
bác vào đây xem nhé 😁 giá tại thời điểm bác hỏi thì là $2.7/cổ phiếu :D so với $594 của Apple và $675 của Gôgle 😔

2.70
+0.14 (5.47%)
Real-time: 12:12PM EDT
NYSE real-time data - Disclaimer
Currency in USD
Range
2.65 - 2.72
52 week
1.63 - 7.20
Open
2.70
Vol / Avg.
16.94M/41.35M
Mkt cap
10.11B
P/E
-
Div/yield
0.25/9.36
EPS
-1.53
Shares
3.74B
Beta
1.54
Inst. own
11%
từ trang : http://www.nokia.com/vn-vi/san-pham/dien-thoai/lumia920/dac-diem-ky-thuat/

Quản lý Pin3

Mẫu pin

BP-4GW
Dung lượng pin

2000 mAh
Điện áp pin

3,7 V
Pin có thể tháo rời

Không

460 giờ
Thời gian thoại 2G tối đa

18,6 giờ

460 giờ
Thời gian thoại 3G tối đa

10,8 giờ
Thời gian phát nhạc tối đa

74 giờ
buồn quá, không có vé đi xem buổi ra mắt lumia 920 ở VN vao ngày 2/11 rồi....hiazz
dayfine
ĐẠI BÀNG
12 năm
ko biết màn hình em này thế nào chứ em N9 bảo là kính chống trầy gorilla glass gì đấy mà trầy tùm lùm 😕
IAmBuyer
ĐẠI BÀNG
12 năm
@dayfine còn tùy vào cách sử dụng mà bác 😁 nó chống được phần nào thôi :D như E đợt dùng iP2 thấy bảo chống xước 😆 E lấy mũi dao làm một đường cắt ngang màn hình 😃) giờ nghĩ lại vẫn thấy ngu :D
monoru
TÍCH CỰC
12 năm
@dayfine hạn chế thui bác ak, smartphone nào mà ko trang bị kính chống trầy nhưng vẫn trầy tè le thui
khoa_90
TÍCH CỰC
12 năm
@dayfine Thằng nào cũng trầy hết bạn ah, ko có cái vật dụng nào chịu đựng nổi dưới tay con người đâu, tất cả nó sẽ hao mòn chính bàn tay chúng ta, nhưng nếu xài cảm ứng mà ko dán màn hình thì thôi rồi chừng 2 hoặc 3th là phải đi thay cái mặt khác 😆 😃). Xài cảm ứng cho dừ kiếng chống trày hay gì đi nữa tốt nhất cứ dán miếng dán vào khhi nào miếng dán trầy thì lột ra dán miếng mới lúc đây lại mới keng
khoa_90
TÍCH CỰC
12 năm
Mình đọc mấy cái CM này thấy buồn cho ifan, ifan cứ nghĩ họ sở hữu đc sản phầm mà họ cho là đỉnh cao dân nhà giàu mới xài hoặc những người có tiền mới xài thì mình cũng bó tay ko hiểu đc trong đầu họ họ cuồng tới mức nào. Mình xin thưa mấy bạn nói câu này xem lại địa vị của các bạn xem koi bạn giàu tới mức nào mà xoắn to thế? Với những người dư tiền nta chỉ bỏ ra vài đồng cắc lẻ để sở hữu 1 IP ( Cũng như các smartphone khác) còn những bạn mình thấy cày chết lên chết xuống, ăn mì gói qua ngày để dành tiền mua 1 cái IP thì quả thật là ko xứng đáng để mua IP đâu. Nta nhìn vào bạn nta biết bạn giàu hay ko chứ chẳng có ai nhìn vào cái dt và thốt lên " Ôi thằng này hay con này con nhà giàu" xin lỗi quên đi nhá chẳng có ai đánh giá người khác giàu hay nghèo qua dt đâu. Nên các ifan bỏ ý định mình cầm IP là nhà giàu đẳng cấp đi nhá. Thực ra xài smartphone xịn thì đc bạn bè nó khen thôi chứ người trong nhà thì.... " Đúng là xài hoang phí bỏ ra cả bao nhiêu tiền mua cái dt cũng chỉ có chức năng nghe gọi để tiền đó làm chuyện khác còn ý nghĩa hơn :eek:"
monoru
TÍCH CỰC
12 năm
@khoa_90 mình đâu có nói j bác đâu, thì bổ sung là ifan còn nói câu đó
@Mac18 88 rẻ rách suốt ngày lôi ra lau chùi
@khoa_90 đa số những người xài ip ở VN mình là toàn xài hàng seconhand ko hà chứ chẳng có tiền mà xài hàng trong hộp trừ những bạn có tiền, dân công nghệ ko nói nhé. Con nhỏ làm cùng cty mình làm tháng có 3.5tr gom góp ko biết bao lâu mua cái ip 3g cũ 5tr, mình lúc đó cũng mua cái N8 mới ra 11tr, mình ko biết cái ip của nó làm dc những gì mà tối ngày gặp mình cầm N8 vuốt vuốt là nó cứ chê Nokia khen ip của nó thấy phát ngán, đẳng cấp ip là vậy đó.
@monoru tất nhiên là muốn chứ.nhưng ko có khả năng ăn mì gói chừ bữa dành tiền mua ip
không biết store của WP có khủng không nhờ. . .?
IAmBuyer
ĐẠI BÀNG
12 năm
@milo01i Store nó hiện có khoảng 120.000 App bác ạ 😁 của iOS thì là khoảng 700.000 và của Android thì vào khoảng 695.000 App :D theo số liệu thống kê mới nhất đấy ạ :D
@IAmBuyer Vậy chúng ta dùng được bao nhiêu 000 trong đấy nhỉ ^^
@discovery88hl nếu bác thich ứng dụng thì window phone không hợp với bác rồi. mà là androi. nếu bác dư tiền thích sắm đồ chơi cho dế thì iphone. còn ở đây nếu bác thick chụp hình quay phim. giao diện mới lạ không nhàm chán. đáp ứng đủ nhu cầu cũng như giá cả thì bác nên chon nokia lumia 920
lumia 920 pin ăn đứt iphone 5 mà giờ mới biết
lumia 920

Dung lượng pin
2000 mAh
Điện áp pin
3,7 V

460 giờ
Thời gian thoại 2G tối đa
18,6 giờ
Thời gian thoại 3G tối đa
10,8 giờ
Thời gian phát nhạc tối đa