Trên tay Palm Pixi phiên bản GSM tại Việt Nam

niky
6/10/2009 3:30Phản hồi: 73
73 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thanz
TÍCH CỰC
15 năm
Hic bác tét máy ác nhờ, tháo pin mà không cần tắt nguồn kìa 😔

Ae Tinh tế đúng là lợi hại, hết palm pre rồi tới palm pixi :x
Cá nhân thấy ngoại hình em này thì chẳng hấp dẫn, chẳng hứng thú tí tẹo nào 😔
Đọc Palm Pixi kiểu VN thành Palm PC :p Đứa bạn cứ bảo mình bốc phét vì chỉ có Pocket PC 😁
pisa
TÍCH CỰC
15 năm
Lại 1 siêu phẩm nữa , buồn, khi nào mới có xài đây?
Bình tĩnh bác ơi. Đây là dòng máy bình dân thôi. Có gì gọi là siêu phẩm đâu. Palm có nhận nó là siêu phẩm đầu mà hihihihi
bingoo511
TÍCH CỰC
15 năm
😁 về phần em thì vẫn khoái kiểu có bàn phím ngoài luôn như pixi 😃 tiện lợi đỡ phải kéo với trượt nhiều. Có lẽ là em sẽ chờ 1 phiên bản mới bình dân giống em pixi nhưng hầm hố hơn một chút 😃 ... quen dùng Điện thoại to và nặng rồi mà
mrkissn
TÍCH CỰC
15 năm
Khủng quá, 1 lần nữa Pixi GSM lại xuất hiện đầu ở VN, ko biết ai đem về mà hay quá xá. Thật là ngưỡng mộ quá đi
huyxom
TÍCH CỰC
15 năm
con này mà có giá tầm 200-250$ như centro thì em múc
dta3004
ĐẠI BÀNG
15 năm
Oh, toàn hàng khủng xuất hiện ,thank
Chỉ đơn giản thấy đẹp là OK....:biggrin9gp::biggrin9gp:
Palm nhiều cố gắng phết nhưng mà em thấy phần design không thuyết phục lắm
Xem review lại nghe thấy cả tiếng cưa máy nữa mới sợ chứ, như là phim kinh dị ấy 😁
Việt nam bây giờ khoản đồ hitech này nhanh chân thật
vigrx plus

I just love your weblog! Very nice post! Still you can do many things to improve it.
cái này có thẻ nhớ ngoài không mấy bác, bộ nhớ trong 4GB à
Ko có thẻ nhớ mà bộ nhớ trong như anh Đạt phán chỉ sử dụng có 2.9 GB thôi :p Centro nhét thẻ 4GB còn sướng hơn 😁
nghe đồn máy được một đại gia mua về nghiên cứu rùi :p
trungif
ĐẠI BÀNG
15 năm
Palm dạo này trở lại chú trọng hơn về thiết kế nhỉ, toàn là hàng nhỏ gọn, kiểu dáng lạ mắt và không còn là cục gạch (đồ đập đá) như hồi đó nữa. Giữa Palm Pixi, BB Curve 8900, Nokia E72 thì nếu so sánh chung về kích cỡ thì Palm Pixi nhỏ nhất [Palm Pixi(111.0x55.0x10.85mm), E72(114x59.5x10.1mm), BB Curve 8900(109x60x13.5mm).
Thiếu chức năng wifi, bộ nhớ chỉ có 4G cùng với kiểu dáng mảnh mai của nó thì chắc chỉ thích hợp cho nữ.
Hai@PDA
ĐẠI BÀNG
15 năm
Quá đẹp......... Riêng tôi vẫn yêu những mẫu thiết kế của palm, có cả những nét xưa và nay pha trộn thêm sự hiện đại phá cách, mà lại rất bền bỉ với thời gian. Chỉ mong sao PALM chú trọng hơn nữa đến các thị trường ngoài USA, nhằm thỏa mãn sự yêu mến hệ đều hành Palm OS và Web OS của toàn thể Palmer trên toàn thế giới nói chung và Việt Nam nói riêng.

Một nhược điểm của PALM là, luôn phát hành phiên bản CDMA trước sau đó mới tới phiên bản GSM, nên đánh mất khá nhiều thị phần vào tay những hãng khác đồng thời cũng làm giảm sự yêu thích mong muốn tìm tòi hệ điều hành mới vì thời gian đợi chờ phiên bản GSM quá dài.

Chúc PALM tìm lại chính mình, thành công hơn nữa ở những thiết kế sau .Với tôi vẫn " Mãi mãi yêu PALM " như những ngày đầu.
Em nghĩ ko phải là nhược điểm đâu. Đây có thể là hợp đồng làm ăn lâu dài giữa Palm và Sprint nên mới vậy. Chứ ai cũng biết là ra GSM sẽ bán được nhiều hàng hơn vì GSM phổ biến hơn CDMA
Palm Pixi GSM lại xuất hiện ở VN rùi, các bác nhà mình tài tình thiệt đó hehe
Em thấy kiểu dáng Palm Pixi này xấu quá đi mất
Thế là tiến bộ roài - Palm luôn mang sắc thái riêng chứ ko xô bồ chạy theo khuôn mẫu của các ĐT trên thị trường 😁
mikhang
ĐẠI BÀNG
14 năm
Em đồng ý với bác về việc ''sắc thái riêng'' của Palm.
Đẹp lắm Palm....!
không biết giá mua đứt e này là bao nhiêu?ebay.de vẫn chưa thấy ai bán mà bác hiệp đã cầm trên tay rồi,xứng đáng tipster

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019