Laptop Acer

Trên tay phụ kiện giúp cầm nắm iPhone magsafe đơn giản, dễ dàng hơn

4/11/2023 5:12Phản hồi: 61
Trên tay phụ kiện giúp cầm nắm iPhone magsafe đơn giản, dễ dàng hơn
Mình được một người bạn cho món phụ kiện magsafe để gắn vào iPhone giúp cầm nắm và sử dụng dễ dàng hơn. Thấy khá hay nên giới thiệu cho anh em.

Nó có thiết kế tổng thể hình tròn, kích thước vừa bằng với khu vực magsafe tròn trên các đời iPhone 12/13/14/15 với độ dày khoảng 1 cm.

Khu vực nam châm magsafe bên trong các iPhone 12/13/14/15 series.

Món phụ kiện này cũng sẽ có vòng nam châm tương đương kích thước nhưng đối cực.

Để gần mặt lưng iPhone là nó sẽ tự hít và giữ lại một các chắc chắn. Ở trạng thái bình thường thì nó mỏng dẹt nên khi gắn vào lưng iPhone sẽ không làm cộm lên nhiều giúp cầm nắm iPhone vẫn thoải mái và nhẹ nhàng. Trọng lượng của nó chỉ khoảng 40 gram.

Khi muốn sử dụng để cầm nắm iPhone dễ dàng hơn thì người dùng sẽ bung phần xếp gọn ra như vầy.

Khu vực bung ra chúng ta sẽ kê 2 ngón tay vào để giữ lấy iPhone một cách chắc chắn và đỡ mỏi tay hơn kiểu cầm thông thường rất nhiều. Cách cầm này sẽ đặc biệt hiệu quả khi anh em vừa nằm vừa coi điện thoại.

Nó cũng giúp đặt iPhone dựng nghiêng theo phương ngang như vầy để xem các nội dung ngang.

Như mình hay coi Youtube.

Quảng cáo

Nhờ cơ chế kết nối với iPhone bằng từ tính nên việc gắn và tháo món phụ kiện này là cực kỳ nhanh và dễ dàng. Khi muốn dùng thì gắn vào, khi không dùng nữa thì trượt ra cất đi.

Theo mình tìm hiểu thì món phụ kiện này có tên là Popsocket nhưng mình hỏi bạn mình thì nó nói là mua trên Shopee có 50 ngàn thôi, còn Popsocket tới 500 ngàn lận. Mình thì chưa có dịp dùng Popsocket nên không rõ là có khác gì với cái này không.
61 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mua ngay!
Hay, tiện, đỡ phải dán
dán cái da vào nhìn tởm lợn
@tuansangnguyen Bạn này lính của chủ tịch dù muốn hay không thì phải xài đồ của nhà trồng để tâng bốc chứ. Giống như nhân viên vin bị bắt mua xe thôi. Không biết ad có bị ép mua với dán mỗi tháng không thì không rõ …
@tuansangnguyen Ko thấy đến mức phải gọi là tởm lợm, mà đây là gu của mỗi người mà bác mang ý kiếm cá nhân lên nói ngta gay gắt quá
@ng0cthang0 Ôi cái đám bẩn bựa anti đó nói làm gì.
@VincentLai Tuần phải dắt đi mát xa 3 lần. Cũng mệt mỏi lắm nhưng ráng chứ làm sao giờ bác. Dù sao thì lương cũng hơn trăm củ / tháng nên cố được.
aha, mình cũng dùng cái này. mua 2 cái 80k trên shopee
Một cái để gắn đt một cái gài tường gắn chìa khóa
Hỏi bạn bác xin cái link shopee với bác Mod ơi
Em cũng dán da giống bác, ko biết nó có hút mạnh không?
911.
TÍCH CỰC
một năm
Dùng cái này của moft nhìn lịch sự hơn và có công dụng hơn ở chỗ để thẻ
IMG-0719.webp
@rassen Bác share link cho mình tham khảo sp được ko ạ? Thanks bác trước 😁
911.
TÍCH CỰC
một năm
@rassen Trên sọp py có mấy shốp nước ngoài bán có khoảng 350k -400k. Mình thấy giá này chấp nhận đc. Rẻ hơn nữa thì ko dám mua.
tin692
ĐẠI BÀNG
một năm
@qleafs Cái da này của mình vẫn như mới luôn, có thể do mình ko nhiều. Ngày trc mình dùng cái wallet như của apple là chính, nó còn bền hơn cái của apple. Mình làm xước vài hôm sau nó tự biến mất, dính thì siêu chặt ko bao giờ lo rơi trừ khi tách ra quên.
Popsocket thì mình có thể thay đổi cái grip bên trên dành cho các mẫu sản phẩm của hãng đó. Mình thấy 2 hãng popsocket và rhinoshield tuỳ biến cá nhân oke nhất
Ps bình thường thì dán vào mặt lưng. Còn nữa i chang. Sốp pi thì vài chục k là có.
Mod cho hỏi cái món để dò magsafe trên hình là cái gì vậy?
@[M]inionn Cảm ơn bác
Ngày xưa cầm đthoai to đau tay nên cũng chế cái này bằng cách dán miếng kim loại vào lưng smartphone, rồi dán cục nam châm vào cái ring mua baseus. Dùng rất sướng.
Ko nên xài luôn
Kacey
TÍCH CỰC
một năm
Popsockets chính hãng thì đường bo mềm mại, cắt vát gọn gàng, cầm không bị bén nhọn, phần top của grip có thể tháo ra để thay đổi.
onglap
ĐẠI BÀNG
một năm
@Kacey Ốp vân thế nó cũng hút được hả bác, có chắc chắn không
@Kacey Mua cái này ở đâu vậy b?
Kacey
TÍCH CỰC
một năm
@onglap Ốp vân nhưng có vòng magsafe, hít thoải mái luôn.
Kacey
TÍCH CỰC
một năm
@boredom293 popsockets.com thôi bạn
Sison
TÍCH CỰC
một năm
Nó vừa hì hục đổi vỏ titan để giảm mấy chục gram thì táng quả 40 gram này vào làm gì nữa bạn ơi
ví magsafe hợp lý hơn nhiều, điểm tì mềm, ở vị trí thấp hợp lý
@linhpham89 Để thẻ thang máy có quẹt được ko ạ
@do_minh_hung7 Mình cũng ko dùng thẻ thang máy với iPhone7+ và SS A70. Ko rõ bị xung đột sóng gì trên thẻ nữa.
@do_minh_hung7 B phải tách ví và rút thẻ ra
terran
TÍCH CỰC
một năm
@do_minh_hung7 MÌnh dùng hàng ngày, đi thang máy bình thường.
Mua con giá đỡ của baseus mà dùng , mỏng gọn có 3mm, nam châm hít cũng mạnh, vòng mở ra cho ngón tay nào nâng cũng khoẻ ! Vừa tậu 1 em xong 😃
@Eolesfuil từ khóa, tên tiếng việt là gì b ? và giá bao nhiêu. Thanks
@Tống Giang Cư Mận Bác tìm “giá đỡ Magsafe Baseus” là ra àh, giá shopee 165k , gắn má thì còn tầm 150k

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019