Trên tay sạc không dây chuẩn magsafe cho xe hơi rẻ nhất mà anh em có thể mua được

12/12/2023 8:35Phản hồi: 70
70 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

dzungntd
TÍCH CỰC
6 tháng
Nhiều cụ sợ gãy thanh cửa gió điều hoà. Như xe cụ chủ thì cái ngám nó tì 1 phần vào thành cừa điều hoà rồi nên đỡ nhiều đó các cụ. Dán trên taplo nếu sau này ae tháo ra để lại vết nhìn cũng ghét phét đấy 😆
lừa đảo, giật tít là sạc ko dây cho xe hơi hoá ra là cái ngàm trung gian, tinhte xuống cấp quá thể
Ngàm này mình dùng nhưng phải bỏ vì quá yếu , qua chỗ xóc mạnh là rụng đt. mua cái ngàm nó có 1 đầu móc vào khe gió rồi bắt chặt lại mới chắc
nhanthao
ĐẠI BÀNG
6 tháng
Bạn không nói nhãn hiệu là gì mới tìm mua được ?
Cái cửa gió mỏng manh và điều hướng gió mà nhiều người cứ kẹp cả cái giá điện thoại to đùng hoặc cả cái lọ nước hoa vào thì nó chịu sao nổi. Xe mình tuyệt đối k bao giờ gắn mấy cái đó lên cửa gió!
@Ks.TrongHieu Xe ng ta mua thích dùng thế nào thì dùng chứ bạn. Xe tôi chả bao h để ý đến mấy việc đó. 1 đời ta 3-4 đời xe
@Rainwalker Thì quan điểm của bạn như thế còn quan điểm của tôi là vậy. Tôi có nói họ không được làm thế hay không nên làm thế đâu?
ndtrung
TÍCH CỰC
6 tháng
Cái chính là nó cản gió làm mình bị nóng, và đi đường bị rung rung, lâu ngày hỏng cái cánh gió điều hòa lại quá tội.
Mình có sạc không day trên oto sằn có nhưng sao thấy rất chậm
Xe mình carplay lại phải có dây mới đau ☹️
hachito
ĐẠI BÀNG
6 tháng
@tung.dq Làm cái Carlink Kit ấy. Thành không dây liền.
quy211
ĐẠI BÀNG
6 tháng
Vãi đái, amazon Canada bán 22$ Cad 🇨🇦
Khanh TT
ĐẠI BÀNG
6 tháng
Nhìn xấu xe lắm, lái xe thì đừng sài dt
owlsaigon
ĐẠI BÀNG
6 tháng
Giật tít câu view y chang bọn lều báo 😏
Ken Điên
ĐẠI BÀNG
6 tháng
Ai có link mua không cho xin với
toanlb
TÍCH CỰC
6 tháng
Mình dùng đế sạc energizer 250k, dùng miếng dán 3M cố định vào xe như thế này. Tiện và rẻ, sạc nhanh 😁
phuongpi
ĐẠI BÀNG
6 tháng
quá hay nhưng cá nhân ko thích gắn cái kẹp chỗ cửa gió
Mình mua cái này xài cũng ok lắm

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119