Trên tay Sony Ericsson Vivaz: Điện thoại đẹp

cuhiep
9/3/2010 10:30Phản hồi: 113
113 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đề nghị bác hiệp ko nên nhầm lẫn tai hại như vậy . symbian s60v5 với UIQ là 2 phiên bản khác nhau hoàn toàn mặc dù cùng là symbian . ko bao h có khái niệm UIQ s60v5
humaru
TÍCH CỰC
14 năm
hình chụp nhìn pro quá đi mất
deep
ĐẠI BÀNG
14 năm
Khả năng chụp ảnh rất tốt nhưng hình thức máy không đẹp!
hoang20591
ĐẠI BÀNG
14 năm
ko chê vào đâu đc.................................đep.
ta duc khoi
ĐẠI BÀNG
14 năm
đẹp quá các bác ơi,ráng kiếm tiền để cưới e về làm vợ thui🆒
ko thích lắm, nhưng hình chụp thì ok
Vivaz dùng cảm ứng điện dung hay trở vậy anh Hiệp ? giá mà tầm X6 của Nokia chắc đắt hàng lắm đây ( hi vọng )
SE chắc phải 10 triệu 😃
Mặt trước giống Omnia HD quá. Bóng bẩy như ... Hồ Cẩm Đào
Xem khung hình 720 trên Pc mới thấy hết được điểm mạnh về tính năng quay phim của Vivaz.
Tony3108
ĐẠI BÀNG
14 năm
Sony thiết kế mẫu nào cũng đẹp cả.

Màu sắc 2 bên thân máy đẹp quá,thân máy Vivaz không phải đồng màu, nó có sự chuyển màu khá đẹp mắt và hài hoà.Giá cả mà cạnh tranh thì X6 của nokia đi đời 😁
lath
ĐẠI BÀNG
14 năm
Con này có bộ office giống nokia không thế các bác?!

Bộ gõ tiếng việt chắc không được tích hợp nhỉ ?!

Chắc lượm con X6 quá. Tính tậu con màn hình lớn để đọc sách cho nó tiện 😁
Symbian mà nên Office giống nhau cả 😃
X6 màn hình cũng ngang vivaz thôi mà bạn,nếu muốn đọc sách thì X10 hay HD2 sẽ hợp lí hơn đấy.
Máy hơi to nên nằm đọc mỏi tay quá bạn à :p
Sony nhìn bao giờ cũng có cái gì đó nữ tính nhỉ :p
halowen_pcd
ĐẠI BÀNG
14 năm
Giờ ra con vizaz pro. Nhìn e này thấy hết hưng. Có qwerty vẫn hơn chứ
Vậy Pác hãy ráng đợi chú Vivaz pro có QWERTY đóa! Con Vivaz này mình có cầm đến rồi! Hình chụp không thể diễn tả được như vẻ đẹp của nó đâu! Đặc biệt cái ống kính sau lưng nhìn trên hình thì thấy hơi thất vọng nhưng khi cầm ở ngoài thì mới cảm nhận được sự hợp lý của designer. Cực kì nhẹ nhạng, vừa vặn trong lòng bàn tay, nhìn rất sang trọng & thời trang. Con này hình như có 4 màu trong đó có màu đen & bạc mình nghĩ nam cũng sẽ thích hợp cho sản phẩm này chứ không riêng gì Satio. Symbian 5th mình thấy có e này là cool nhất rồi đó. Nghe nói giá hàng chính hãng ra khoảng 12T không biết có đúng không nữa!:laugh8kb:
Cảm ứng của vivaz là điện dung hay trở vậy bạn ? vio có bán rồi mà 10t8,giá xách tay thì 9t1
Em đã dùng thử roài và trả lời bác là điện dung, cực nhanh lun, mỗi tội là cảm ứng đơn điểm (chắc mấy bác Sony sợ bị kiên ^_^)
Bác đã dùng thử thật không ?Bác đã xem qua box của Vivaz chưa vậy ? có kèm theo bút đấy,mà Symbian S60 5th có hỗ trợ cảm ứng đa điểm đâu, đa điểm nếu không bán trên đấy Mỹ thì có ai kiện chứ,bác lại chém rồi 😁

Thôi em chả đợi con Pro, em thịt con máy này lun. Đợi mấy ông Sony đến hóa đá luôn. Vio nó bán giá cóa 10tr7 thoai, giảm 200k gì gì đó. Túm lại là vài ngày nữa có em này.
Đây là 1 cái điện thoại đẹp...chấm hết!
mấy bác cho xài symbian rồi cho em hỏi, em định mua con viva pro, có bàn phím qwerty , vậy nó có hỗ trợ microsoft office ko hay phải install nó vào , viva pro , giải trí tốt , có bàn phím qwerty rất thuận tiện cho công viêc , ko biết khi nào mới ra.
có ai hack được con này chưa nhỉ? mình cũng đang rất thích, nhưng ko biết đã hack được chưa..

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019